ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลนครปฐมแนะนำตัวกันหน่อยคร้าบบบบ
  • สวัสดีครับ ผมชื่อตรี ครับ
    เพิ่งเป็นสมาชิคใหม่
    กำลังหาน้องหมามาเป็นคู่หูซักตัว
    แต่ต้องรอปีหน้า เพราะช่วงนี้กำลังศึกษา
    อยากให้แน่ใจซะก่อน ก่อนที่จะนำเค้ามาเลี้ยง
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
  • ดีครับดี ทุกอย่างพร้อมเมื่อไหร่แล้วค่อยเลี้ยง เลือกตัวที่จะมาเป็น
    คู่หูเราจริงๆ รับรองว่ามีความสุขทั้งนายและหมา ยินดีต้อนรับครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04063.JPG 114K
  • ศึกษาให้เยอะๆแล้วค่อยจัดมาอยู่กับคุณ ลองได้เลี้ยงแล้วจะมีความสุขกับมันจริงๆๆคับ แต่อย่ามีเหมือนผมนะจะมันมากกว่าเดิม5555555555555
    ไฟล์แนบ
    89.jpg 105K
    275.jpg 113K
    524.jpg 118K
    248.jpg 114K
  • ผมชื่อโอ้ครับผมอยากเลี้ยงพิทบูล จะหาได้ที่ไหนครับช่วยเเนะนำหน่อยครับผมอยู่มหาชัย
  • นครปฐมเหมือนกันครับ ไว้ถ้ามีคู่หูแล้วมาทำกิจกรรมร่วมกันครับ :013: