ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มนุษย์ไร้กระดูก"จับตาดูคนเสื้อส้มให้ดี"
  • http://www.youtube.com/watch?v=4YJ3BTKMILw&feature=related
  • ต้องยกนิ้วให้เขาเลยคับ
    :063::063::062:
  • :063::063::063::013:สวดยอด
  • ทำได้ไงอ่ะ....
  • สุดอ่ะคับ ทำได้ไงเนี่ย:063:
  • ยอด..:063::063:
  • นี่คนหรือปลาไหลล่ะเนี่ย
  • บ้าแล้วววว
  • ทำได้ไงเนี่ย
  • เยี่ยมครับ คิดค้นท่าเต้น แปลกดี ผมเคยไปงานพิบูลเห็นท่าเต้นของคนที่ออกมาเต้น
    ไม่รู้เรียกว่าท่าอะไร อย่างกับปลาถูกทุบหัว โครตอุบาทเลย(ส่วนตัว)
    หรือว่าผมเข้าไม่ถึงศิลปินพวกนี้
  • เยี่ยมครับ คิดค้นท่าเต้น แปลกดี ผมเคยไปงานพิบูลเห็นท่าเต้นของคนที่ออกมาเต้น
    ไม่รู้เรียกว่าท่าอะไร อย่างกับปลาถูกทุบหัว โครตอุบาทเลย(ส่วนตัว)
    หรือว่าผมเข้าไม่ถึงศิลปินพวกนี้

กูไปงานพิทบูลแล้วกูก็ออกมาเต้น กูเป็นเจ้าของโรงงานกูไม่ได้เป็นเดนเซอร์มึงเข้าใจป่ะ

ถ้ามึงคิดว่าการออกมาร่วมสนุกกันเป็นเรื่องอุบาท มึงก็อย่าเสือกไปดู
  • 'งานวันที่ 27 นี้ เรียนเชิญไปดูท่าเต้นอันแสนอุบาทถ์ของพวก กรูด้วยน้า...อย่าลืมหล่ะ
  • ใบอ่อนมากๆ...หายากนะไอ้ตัวแบบนี้
    ไม่รู้ว่าอยู่ป่าแบบไหน ชอบมากครับ....ฮิ้ววววววว
  • อ้าววว กรูก็คิดว่า ท่ากรูเจ๋งสุดๆแล้ว แต่ยังไม่โดนหรือ
    ไม่เป็นไร ปีนี้คิดท่าเต้นใหม่ไว้แล้ว ต้องโดนใจน้าผี แน่ๆ ฮิ้วๆๆๆๆ