ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตุ้มโฮมกันเถอะ...พี่น้องคร๊าบ
  • :028:สวัสดีชาวโลก โทษที ไอ้น้องข้น พอดีแห่สิงโตแล้วเค้ากินเลี้ยงกัน เพิ่งสางครับพี่น้องคร๊าบ555เอิ๊ก...
    เห็นด้วยอย่างแรง ที่นัดพบประขอเป็นสวนศรีนะครับพี่น้องครับ เพราะแรกๆคนที่มาไกลเค้าจะได้มาถูก คนก็เยอะ มีทั้งพื้นปูน
    ทั้งพื้นสนามหญ้า ใครมีหมุดก็เอามาตอกได้เลยครับ ห้องน้ำห้องท่าก็สะดวก มีเพลงให้ฟังด้วยฮิๆ โคโยตี้เป็นร้อยจริงๆเด้อ...
    ใครมีหมาไม่ว่าสวยรึไม่สวยไม่ต้องอายครับหมาเรา เรารักพอแล้วมันอยู่ที่ใจต่างหาก มีไรปรึกษาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน
    เอ้าๆๆว่าแล้วF1ม่วงมารึยังวะไอ้น้องข้น ต้องไปส่องดูสะแว้ว ที่พล่าซ่าพี่บอกกี่ที่ก็ไม่จำ บอกให้สั่งมาเยอะๆๆไม่ล้ายด่างจายเลยเซ็งเป็ด
    นัดวันดีๆแล้วบอกกันเด้อ087-8594324โตโบดี้ทาวด์
  • งงมันคุยกับคราย
  • มันเป็นส้นตีนอะไรของมัน อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย คนบ้าเยอะขึ้น
  • หวัด ดีพี่โต ผมเล็กนะครับไม่ได้เจอกันหลายวันเลยนะพี่
    แล้วเจอกันวันที่ 28 นะครับ พิบูลร้อยเอ็ด
  • แล้วเจอกันวันที่ 28 นะครับ พิบูลร้อยเอ็ด
    ไฟล์แนบ
    Roiet-pitbull-Culbs[1].jpg 119K
  • ผมเล็กนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7777[1]2.jpg 108K
  • มันเป็นส้นตีนอะไรของมัน อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย คนบ้าเยอะขึ้น
    ......................................................................

น้าผีพูดแรงไปไม่ครับ