ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สนใจหมาแดงแห่งปี ลูกซาร่า+BJ
  • คือได้ยินข่าว วงใน เค้าบอกมาว่าพี่หนุ่มได้เก็บลูก ซ่าร่า บีเจ ไว้ตัวที่สวยมากและเป็นโซลิทๆเรทโนสซ่ะด้วย ซึ่งด้วยส่วนตัวผมนี้ชอบ หมาสไตร์ซาร่ามากเลยครับแล่ะยิ่ง ได้ พ่อหมา อย่าง บีเจ อีกแล้วผมก็เคยเห็นลูกหมา ของ ซาร่าชุดก่อนผมชอบมากเลยครับแต่ช่วงนี้ ซื้อไม่ทันมันหมดก่อนแล้ว ผมติดต่อพี่ pitdeer ไม่ได้เลยครับผมมีแต่เบอร์เก่า คัยมีเบอร์รบกวนบอกหน่อยน่ะครับ แล้วผมอยากถามพี่หนุ่มว่า จ่ะปล่อยรึป่าวครับ ตัวที่พี่เก็บไว้ที่มันเป็นโซลิท คือผมอยากได้หมาๆดีๆมาต่อสาย มากเลยครับยิ้งรู้ว่า ซาร่าจ่ะ ทําเป็นชุดสุดท้ายแล้ว ผมว่า มันน่าเก็บไว้จิงๆเลยครับ ไม่ทราบพี่จ่ะว่างัยถ้าผมจ่ะขอซื้อ ราคานี้ผมสู้เต็มที่ครับ
  • ชอบหมาเลยครับ รบกวนพี่หนุ่ม ตอบหน่อยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    3DGQDi260241-02.jpg 26K
    Dam2.jpg 29K
  • พิมผิดครับ ชอบมากเลยครับ พี่ คัยมีเบอร์พี่หนุ่มรบกวนโพสไห้ผมหน่อยน่ะคับ
    ไฟล์แนบ
    D1-05.jpg 103K
  • ตัวนี้เห็นตาหนุ่มบอกว่าจะเก็บไว้ใส่กับ 454 ของเฮียใหญ่นะ
    อยากได้จริงๆ ก็รีบไปกระชากมา เพราะพิทเดียร์ มันพูดง่าย ขอให้รักจริงเท่านั้น

ผมอยากให้ไปอยู่กับคนมีเวลาและชอบหมาแดงจริงๆ ถ้ายิ่งเอาไปต่อสายผมจะช่วยพูดให้
  • ครับคือผมเห็นลูกๆโซร่า ชุด ก่อนแล้ว ชอบมากเลยครับ ผมว่ามันจ่ายลูกสวยดีแล้วยิ่ง ชุดนี้ได้ พ่อหมาเป็น bj ผมเลยอยากได้เก็บไว้ไปต่อสายแต่ โทรไปไม่ติดครับสงสัยจ่ะเป็นเบอร์เก่า คัยมีเบอร์ที่ติดต่อพี่หนุ่มได้รบกวนหน่อยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    a382991.jpg 27K
  • เบอร์พิทเดียร์ 086 345 0031
  • :m056:ตัวนี้ก็โซลิทลูกแม่ซาร่าชุดก่อนนี้นี้คับสวยจิงงงคับบบ
    ไฟล์แนบ
    RmS4So831588-02.jpg 13K
  • พี่หนุ่มงานเข้าเร็ว
  • ลูก Bj+Sara ยังไม่ได้ Up.Date รูปใหม่ครับ... :030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0181.jpg 83K