ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พี่ตั้ม เจ้าตัวนี้มันชื่อ LIL(JAY-R)ลิลเจย์อาร์ 1 ในตัวผู้ทั้ง 3 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_18246.jpg 51K
  • พี่ศัก ดีนะที่เรียกถูก จ๋อม นะครับไม่ใช่ จุ๋ม อิอิอิ

คิดถึงพี่ๆๆตะพานหินทุกคนเลยโดยเฉพาะป๋าเจี๊ยบ อิอิ
  • อ่าวอู๋ น้อยใจวะ

ไม่คิดถึงผมบ้างรึ ......ห้าๆๆๆ
  • :063::063::063:สุดยอดหมาเลย.....น่ารักๆทุกตัวค่ะ(หนึ่งในAssosiate Pitbull Sakolnakorn ค่ะ)
    ไฟล์แนบ
    IMG0990A.jpg 19K
  • >>>> ถึงบ้านแล้วคราบ เดี๊ยวตอนมืดๆมาตอบนะคราบพี่น้อง ขอตัวไปเที่ยวต่อก่อนนะจ๊ะ.......................
  • >>>> สวัสดีคราบคุณ aaaaaa สวยจังคราบ มีโอกาศมาเที่ยวเมืองเลยนะคราบพี่.....................
  • จัดตามคำขอครับไป
    ไฟล์แนบ
    sadfff2.jpg 58K
    sad2.jpg 62K
  • ทำไมในรูปไม่มีผม:002:
  • จัดไปครับ พี่อ้วน...:015:
  • ถึงบ้านกี่โมงครับ เต้....:015:
  • >>>> ถึงบ่ายๆคราบพี่ตั้ม......................
  • >>>> ต้องขอบคุณพี่เหน่งคราบเป้ ที่ให้สิ่งดีๆมา และเราจะดูแลโอเวให้ดีที่สุดเพราะรักมากๆ.........

>>>> เป้ เด็กๆน่ารักมาก ไอ้ตัวที่รอดตายมันต้องมีอะไรดีดีแน่ๆ ชอบชอบ.............
  • >>>> คราบพี่ศัก... แนนชอบโกหกพี่ อย่าไปเชื่อ ฮา...................ๆ

>>>> พี่อ้วน... ภาพสวยมากคราบ พี่มาเที่ยวเมืองเลยอย่าลืมเอาเจ๊ปุ๊มาด้วยนะคราบ......................
  • >>>> คี... โอกาศหน้าจัดหนักที่กลางทุ่งนะคราบ เสียดายครั้งนี้เวลาไม่พอ..................

>>>> เบ้น... น่าเสียดายที่ไม่ได้ไป ครั้งหน้าห้ามพลาดนะจ๊ะ...........

>>>> บูม... ขอบคุณมากๆ สำหรับอาหารอร่อยครับ ไครไม่ได้กินเสียใจแน่ๆ.......................
  • sakphanhin

พี่ไม่เชื่อว่าแนนจะเป็นคนอย่างนั้น...
  • sakphanhin

จ๋อมนอนรึยัง...
  • >>>> จริงๆพี่ศัก เชื่อผม 555..................
  • >>>>> อันว่าเหล้าคือสุรา หมาไม่แดก

>>>>> คนก็แปลกแดกได้ ไม่อายหมา

>>>>> เราก็แปลกแดกด้วย ซวยละหว่า

>>>>> ไม่อายหมา ไม่กลัวแปลก แดกเข้าไป.......................เอิ๊กๆ

.......ไปเจอมาอ่านแล้วมันแปลกๆ เหมือนเคยแดก...........................ฮาๆ
  • เอิ๊กๆๆๆๆพี่เต้ไปเอาจากไหนอ่ะเจ๋งเลยพี่เอิ๊กๆๆๆๆ
  • วันเสาร์นี้นัดเจอกันหน่อยเป็นไง....:015: สภาพร่างกายเริ่มกลับเข้าที่เข้าทางแล้ว:063::063::063:
  • อยากไปนั่งแพ:002:
    ไฟล์แนบ
    20head2.jpg 101K
  • เป้ ก็ลองถามพวกพี่ๆตะพานหินดู ว่าจะมากันวันไหน มาพร้อมๆกันเลยครับ...:015: ลูกหมาสวยมากครับ:063::063::063:
  • เต้ ตื่นรึยังเน้อ...:014:
  • แค่เห็น พี่ๆ มาเที่ยวหาผมๆก็ดีใจมากแล้วคับ พี่เต้

ใว้ผมไปเมืองเลย อะไรไม่สำมะคันเท่า สาวๆ ก็พอคับ พี่ๆ ที่เคารพรัก แค่พี่ๆมีน้ำใจจัดมานั่งมองตากันผมก็ชื่นใจแล้วคับ

ฝาก จ๋อม ช่วย บูม มั่งนะคับ หวังว่า จ๋อม คงจะใจดีเหมือนหน้าตานะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

:063::063::063::062:

:063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • หมาตัวข้างบนนี่...ยืมไปกอดหน้าหนาวหน่อยได้ป่ะ....คงจะอุ่นน่าดู5555
    ไฟล์แนบ
    IMG0956A.jpg 3K
  • :063::063::063:ครายเป็นเจ้าของหมาตัวบนนี้น้อ....รายงานตัวหน่อย
  • พี่คนเสื้อลายซ้ายครับ เจ้าของJARHEAD ตัวจริงน่ากอดกว่าครับ คุณaaaaa อิอิ
    ผมมีแต่ลูกของตัวนี้กับหลานที่เพิ่งออกมาได้1เดือน ครับ:001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3180.jpg 86K
    IMG_1770.jpg 71K
  • เป้ ไมฉี่ใส่กางเกง ล่ะ เลอะเฉียว....:013::013::013:
  • พี่บังแกล้งครับพี่ตั๊ม:013::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0937.jpg 74K
  • พี่บูม กับข้าวอร่อยดีครับมีโอกาศจะไปนั้งกินใหม่ อิอิ

พิษณุโลกสาวๆๆเยอะดีครับ พี่เต้ พี่คี พาไปนั้งถูกที่มาก แต่เวลาเราน้อยไปหน่อย เอาไว้ไปแบบโสดๆๆ จะไปนั้งมองสาวๆๆที่พิษณุโลกใหม่
  • ทำไมไม่ยอมรับความจริงหระ ปูเป้แคนแนล...:014:

อู๋มาคนเดียวพี่ก็เซ็งแย่เลยดิ
  • สวัสดี พี่อ้วน พี่เป้ด้วยครับ พี่อ้วนถ้าว่างก็ปิดร้านอีกวันแล้วก็มีเที่ยว จ.เลย ชักวันนะครับ อิอิอิ
  • พี่ศักดิ์ ไอ้อู๋ มันไม่อยากจะทักพี่ เลยอะ....:013::013::013: มันทักแต่พี่อ้วน ...:013::013::013:...ปูเป้
  • พี่ศักดิ์ เอางี้พี่ก็มาเที่ยว จ.เลย ดีกว่า จะได้ไม่เซ็งพี่ อิอิอิ
  • ป่าวพี่ตั้ม ก็ยังไม่เห็นพี่ศักดิ์ เข้าเลยไม่ได้ทักอ่ะครับ

ความคิดผมอยากจะหาสาวๆๆให้พี่ศักดิ์ที่อยู่ในกลุ่ม น้องจ๋อมให้อยู่ เพราะจะได้มาอยู่ไกล้ๆๆกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทีอยู่ด้วยกันไม่เห็นจะจัด ซะงั้น
  • รูปที่ผมถ่ายคู่กับนัองจ๋อมอยู่กับใครเอ่ย..เอาของเค้ามาเลย:006:
  • เอาบรรยากาศมิตติ้งมาฝากเพื่อนๆๆที่ไปได้ไป
    ไฟล์แนบ
    717.jpg 111K
    626.jpg 97K
    448.jpg 81K
    1102.jpg 104K
    011.jpg 99K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    1131.jpg 90K
    919.jpg 109K
    817.jpg 106K
  • สาวๆๆก็มีนะครับ อาจจะเห็นบ่อยแล้วสาวๆเสื้อขาวสองคนอ่ะ เพราะหน้าเก่าๆๆแต่ดูไม่เบื่อ อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    556.jpg 88K
    529.jpg 98K
    365.jpg 80K
  • นี้ผมชอบมาก 3 วิ ต้องยกให้คนนี้เลย นับถือจริงๆๆ
    ไฟล์แนบ
    2212.jpg 89K
  • แต่รูปนี้ ผมชอบมากพี่ตั้ม ต้องยกความกล้าให้เลยทีเด่วขนาดผมยังไม่กล้าเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    774.jpg 88K
  • ต้นตระกูลเด็กๆที่บ้านอ่ะครับ....

http://www.youtube.com/watch?v=VnF7O_H2rLM
  • เพิงดูใน youtube มาตะกี๊...บ๊ะ....ไม่ธรรมดาเลยแฮะ......:063::063::063:
  • แหมๆๆผมพลาดได้ไงเนี้ยเอ้างานนี้พลาดงานหน้าเอาใหม่
  • แนน อย่าลืมเอารูปกล้อง แนน มาลงด้วยนะจ๊ะ...:015:

ปล.รูปรถ ที่ว่าด้วย...:015:
  • ไม่เฝ้าบ้านกัน เดี๋ยวแฟนหายนะ..
  • แวะมาเที่ยว......
    อยากมาหนาวที่เลยจัง คร้าบบบบบบบบบ.........แซ่บโย่ว
  • วันนี้เงียบจังเลย