ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เสื้อโปโล มีสองสีขาวและดำ ตัวละ 500 บาท
    มี S M L XL XXL สั่งก่อนได้ก่อน สั่งได้เฉพาะที่เหลือ

ของสุภาพสตรี 400 บาท ขนาด M มีสีดำ 5 สีขาว 5

เสื้อแจ๊คเก็ต รุ่นแรก ปักที่หลัง กว้าง 9 นิ้ว ราคา 650 บาท
    มีสีขาว XL เหลือ 1 ตัว
    สีดำ XL มี 3 ตัว L มี 7 ตัว
    เทา L มี 2 ตัว M มี 2 ตัว
    หมดแล้วหมดเลย

เสื้อแจ๊คเก็ต รุ่นพิเศษ ปัก 10 นิ้ว ราคา 850 บาท เหลือ 5 ตัว มีสีดำฟรีไซส์ อย่างเดียว

ต้องขออภัย สั่งได้เฉพาะขนาดตามที่มีนะครับ
  • ป๋า ผม ไซค์ ควาย ใส่ได้ ป่าว รุ่นพิเศษ พิกัด 90 โล....
  • น่าจะได้นะ รุ่นพิเศษตัวใหญ่มาก รอบอกประมาณ 48 นิ้ว

ใครสนใจโทรมาสอบถามเองดีกว่า ปวดหัวเรื่องไซส์ครับ
    เปลี่ยนโรงงานที ขนาดเปลี่ยนที่ หามาตรฐานไม่ได้เลยว่ะ

089 4999 888
  • เก็บรุ่นพิเศษ ปัก 10 นิ้ว ไว้ให้ 1 ตัวนะเพ่
  • แต่ถ้ารุ่นพิเศษใหญ่เกิน ขอเป็น ปัก 9นิ้ว ไซค์ L ล่ะกันนะ
    สีดำหรือสีเทาดีเลือกให้หน่อย
  • เดี๋ยวเอาไปให้เลือกก็แล้วกัน มันใกล้เคียงกันมาก สวยพอๆกัน

รูปวาดกับของจริง ทำอย่างไรก็ไม่เหมือนครับ ยอมแพ้แล้ว ฮ่าๆๆ
  • ดูที่อ้นใส่ก็แล้วกัน อันนั้นคือรุ่นพิเศษ

แจ๊กเก็ตรุ่นพิเศษตามด้านบนนี้ ตอนนี้มีคนจองหมดแล้วนะครับ
    ตอนนี้เหลือแต่แบบด้านล่างนี้ครับ

• :001:ป๋าครับเจี่ยงใหม่ส่งมาหรือยังคับ
  • ส่งแล้วพร้อมกันเมื่อวานครับ แต่ตาอ้นทำไมรับเร็วจัง
  • สงสัยตาอ้นไปรอรับหน้าไปรษณีย์ อิอิอิ

รบกวนพี่มาร์คด้วยนะครับ

พสิษฐ์ ไตรเรกพันธุ์
    155 ถ.นางงาม อ.เมือง จ.สงขลา 90000
  • อารายปู่โจ อ้นกับภัทรขับออกไปหาไรกิน ยามเค้าเรียกว่า มีของมาส่งครับ กล่องคุ้นๆ เปิดออกมา โลโก้หรามาเลยๆๆ แต่พี่มาร์ค ใครเป็นคนแพค เนี่ยเก่งจริงๆๆพับได้สวยและประหยัดเนื้อที่ มากๆๆ 555+เสื้อ รุ่นอ้นใส่สบายมากคอนเฟริม

อ้นก็ยัง งง อยู่เลย จริงๆๆแล้วมันต้องมาส่งให้หน้าบ้าน แต่ดันไปฝากไว้ที่ยาม สั่งของพี่มาร์ค สั่งอะไรก้ได้เร็วจริงๆ บลูลี่แม๊ก สั่งวันนี้ พรุ่งนี้ได้ละ งง เหมือนกัน สงสัยอ้นหล่อเลยส่งมาเร็ว กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ว้าวๆๆได้เป็นนายแบบด้วยอะ ดีใจเวอร์
    ไฟล์แนบ
    544.jpg 91K
  • อ่านแล้วรุ้สึกว่าพี่ทั่นเริ่มหงุหงิแล้ว

มีอะไรเหลือ ๆ ก็เก็บให้ด้วยละกันพี่
  • แปลว่าอะไรนี่ เมื่อวานของมารีบจับยัดลงกล่องส่งเพราะค้างนานมากแล้ว ไม่ได้เช็คเลยว่า มีอะไรบ้าง
    โดนน้องบ่นตลอด พี่ทำอะไรก็ผิด น้อยใจจัง เกิดเป็นมาร์ค เศร้าจริงๆ
  • เศร้าทำไรเล่าพี่เอ๋ยยยย
  • แจ๊คเก็ตผมได้แล้วน่ะครับ
    ขอบคุณมากครับ
  • พี่มาร์ครบกวนจัดส่งตามที่อยู่นี้นะครับ

ณัฐวุฒิ สุขวัฒนศิริ
    494 ถ.เพชรเกษม แขวง บางหว้า
    เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ 10160

ขอบคุณครับ
  • ของคุณตุ้ยเพิ่งส่งไปเมื่อวาน ในนามทศกัณฑ์บูลลี่ครับ
  • ตกลงผมเอารุ่นพิเศษ ปักใหญ่ครับ
  • เสื้อเรามีหลายขนาด XL รอบอกประมาณ 48 นิ้ว
    L ประมาณ 44 นิ้ว

มีสีเทาเป็นรุ่นที่แตกต่าง แขนเสื้อคลุมถึงฝ่ามือ มีช่องให้นิ้วโป้งออกมาเพื่อหยิบจับอะไรได้
    มีไซส์ L และ ไซส์ M รอบอกประมาณ 40 นิ้ว เหลืออยู่อย่างละสองตัวครับ (ตามรูปตัวอย่าง)

และมีสีขาวขนาด XL เหลืออยู่หนึ่งตัว สวยมาก ใครสนใจก็โทรมาจองก็แล้วกัน

โอนเงินผมขอให้โอนเข้าธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 718 2345 932 นะครับ
  • รวดเร็วทันใจจริงๆโพสต์ปุ๊บได้ปั๊บ 555

ได้รับเสื้อแล้วนะครับพี่มาร์ค :006:
  • พี่ มาร์ค ผมดันไปโอนเข้า บัญชี ธ กรุงเทพฯของพี่แล้วอ่ะครับ โทษทีนะครับ.
  • สวยถูกใจไหมบอกด้วยครับ
  • แจ๊ตเก็ตสวยดีครับ

แต่ผมรอให้หนาวอยู่จะได้ใส่ซักที^^
  • ใส่แล้วถ่ายรูปลงมาให้ดูหน่อยครับ
    มีแต่คนถามว่าสวยไหม ผมไม่รู้จะตอบยังงัยดี
  • เสื้อสวยครับ:063: ถ้าใส่ไปพรุ่งนี้ที่งานฟรีดริงค์ตลอดงานรึป่าวครับพี่มาร์ค :030:
  • สวยนะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    page7.jpg 48K
  • :013:พี่ มาร์ค ผมได้รับ สติ้กเกอร์ แล้วนะคร๊าบ เพิ่งมาถึง เมื่อบ่ายนี่เอง
  • CommentAuthortee_mustang CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | November 26, 2010, 5:09 pm
    พี่ มาร์ค ผมได้รับ สติ้กเกอร์ แล้วนะคร๊าบ เพิ่งมาถึง เมื่อบ่ายนี่เอง

ส่วนผม.... พี่มาร์คคคค ผมกำลังจะมีรถเป็นของตัวเองแล้วครับ 555

นี่นั่งเถียงกับแฟนเลยนะเนี่ย ว่ารถผมต้องใส่บ๊อก ทุกเจ้าฮิปโปไปได้ทั่วสารทิศ แต่ต้องไม่ใช่กระบะ อิอิ

เดี๋ยวได้สติ๊กเกอร์พิทบูลโซนมาติดหลังรถอีก งานนนี้แฟนคงไล่ไปนอนหน้าเวปแน่ๆ ฮ่า ฮ่า เลยกะว่าจะมาหาพริตตี้เอาตามเวปหนะครับ กึ๋ยๆ จะได้เข้าใจผม เข้าใจหมา และเข้าใจคุณ :032:
  • อยากเจอฮิปโป เป็นไงบ้างงงง พี่โจ
  • เสื้อสวยดีครับ
  • ท่านโจ เล็ง ยี่ห้อไหน รุ่นไหนครับ ผมว่าอาจจะเปลี่ยนไปเล่น CRV ตัวแรก ขอซื้อต่อเจ้าของเดิม มือ1 ไประวัติดี สภาพ สุดๆ กะพา นังบี ไปไหนมาไหนด้วยเลย ตอนมันมาถึง เมืองไทยครั้งแรก ผมเอา มิตซู ทรัย ตั้น ไปรับที่ กทม เสร็จพาขึ้นเหนือ เชียงราย แม่สลอง แล้วค่อยล่องกลับมาเบตง อิอิอิ
  • สุดยอดไปรษณีย์ไทย ในกรุงเทพวันเดียวถึง ไปเบตงเกือบเดือน เช็ดเข้
  • สั่งของจากกรุงเทพส่งเบตง ใช้เวลากี่วันอะพี่มาร์ค แล้วถ้าส่งแบบธรรมดา ไม่เน่าเลยหรอ อยากรู้ๆๆ 555+
  • สติกเกอร์ชุดแรก ส่งวันไหน นับเอาเองกี่วันครับ ฮิ้วๆๆๆๆ

สุโก่ยยยย สุดติ่ง จิงๆ แมน
  • แบบขนาดปัก 9 นิ้ว แบบโดย ตูน บอดี้สแลม จอนนี่สกูบ้าพิต ณ.พระประแดง
    ไฟล์แนบ
    DSC08464rs.jpg 93K
  • เชียงใหม่ยังมาไม่ถึงเลยคับป๋า หนาวแล้วนะเนี่ย555 แล้วสติกเกอร์ชุดใหม่นี่โทรจองได้เลยใช่ไหมคับ
  • ทนอีกวันสองวันนะท่าน รับรองไม่ผิดหวังครับ

สติกเกอร์ตอนนี้ก็แจกไปเรื่อยๆ ครับ รายได้จากการบริจาคก็สมทบทุนไว้สำหรับเป็นกองทุน มูลนิธิพิตบูลโซนของพวกเรา
  • พี่มาร์คครับ สติ๊กเกอร์ไปถึงช่วงเลขไหนแล้วอะคับ ไม่ได้ติดตามเลย :001:

ส่วนเสื้อผมเพิ่งได้รับวันนี้ตอนเย็นๆครับ รู้สึกใส่แล้วหล่อขึ้นเป็นกองเลย ฮ่า ฮ่า

เนื้อผ้าหนาและงานละเอียดดีจริงๆครับ เดี๋ยวจะใส่เดินจูงพิทบูลที่เกาะหลีเป๊ะหลังกลางเดือนนี้ อิอิ

ปล. สงขลากระจายพัสดุช้ามากครับ วันนี้ผมไปตามจิกถึงไปรษณีเลย ฮ่า ฮ่า ... แถมไม่เจอก็โทรไปตามคนส่งของ สุดท้ายได้มาจนได้ครับ เกือบต้องเป็นวันพรุ่งนี้ซะแล้ววว

ขอบคุณครับพี่มาร์ค

(พี่ตี๋เดี๋ยวขอไปเม้าเรื่องรถที่ห้องหาดใหญ่นะ เกรงใจพื้นที่ คอเรคชั่น อิอิ )
  • สติกเกอร์ ยังมีอยู่เรื่อยๆครับ
  • พี่ มาร์ค ครับ ผมได้รับเสื้อแล้วนะครับ มีสติ้กเกอร์ ติดมาอีกชุด สรุปผมมีสองชุด ไม่ทราบว่า อนุโลม ได้ป่ะครับ
    รับทราบครับ ท่าน โจ
  • :o036:ทำเป็นหล่อ:o036:

:o007::o007::o007::o007:

:o003:อาบน้ำยังอะคับเฮีย:o003:
  • :m055:ผมโครตชอบภาพนี้เลยวะเฮียมันได้อารมแบบ แดงกับปุ กำลังตกลงกันอะไรประมาณนั้นอะคับ:m055:
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 101K
  • อนุโลมได้ แต่ขอค่าจัดส่ง 500
  • อ่ะ จ้ากส์ :012: :013:
    ขอบคุนครับ พี่