ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขอบคุณพี่มาร์ค และศุนย์ฝึกสุนัขD-1
  • ขอขอบคุณพี่มาร์ค และศุนย์ฝึกสุนัขD-1และทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม (เพราะวันนี้คนเยอะเหลือเกิน) ที่ทำให้เราได้พบปะ พูดคุย สนุกสนานเฮฮา:005: ตามประสาคนที่รักในสิ่งเดียวกัน ขอให้ทุกท่านพบแต่ความสุข ร่ำรวยเงินทอง สมหวังดังปรารถนาทุกประการด้วยนะครับ:063:
  • :m001:ขอบคุณพี่มาร์ค และพี่อู๊ด และอีกหลายๆ พี่เลยคะ ที่จัดงานนี้ขึ้นมาค่ะ สนุกจนลืมเวลาเลย :m001:

หนุกหนาน มากเลยค่ะ
  • สนุกจริงๆครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสนุกด้วยเช่นกันครับ เมื่อวานคณะสุดท้ายออกจากดีวันตีสี่ครับ
  • เกิดมามีกรรม นอนตื่นสายเกินเจ็ดโมงไม่ได้ ดึกแค่ไหนก็ต้องตื่นเจ็ดโมง
    ใครถ่ายรูปไว้อย่าลืมเอามาลงนะครับ

หากงานเมื่อคืน ขาดตกบกพร่องอะไรก็ต้องขออภัยด้วยครับ
  • หนุกมากครับพี่ ผมก็มีกรรมเหมือนพี่เลย แต่ด้วยเหตุการณ์บังคับ555

ตอนนี้ยังแว๊บเล่นได้ แต่ออกฝึกไปคงต้องเล่นทางโทรศัพท์แทน

ขอขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ทุกคนในงานมากครับ สนุกสนานกันเจงๆไม่อยากกลับเลย:016::016:
  • ขอขอบคุณอีกเสียงครับ งานจัดได้เยี่ยมครับ
    บรรยากาศเป็นกันเองมากๆๆ ใครไม่ได้ไปขอ
    บอกว่าคุณจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่องไปอีกนานนนนน
  • หนุกหนานมากครับ
    ผมย่างเนื้อหน้าไหม้เลย
    ไม่ได้คุยกะใครเลย
    ปีหน้าไปตัวปลิวดีกว่า
    :013::006::013::006:
  • ปีนี้เป็นปีแรกที่เราจัดแบบเน้นบันเทิง และเป็นงานสังสรรค์ระหว่างสมาชิกจริงๆ
    เป็นงานช่วงกลางคืน และไม่มีกิจกรรมสำหรับสุนัข ตอนแรกก็ไม่มันใจกลัวว่าคนจะเซ็ง
    มีตลกมาเล่นสองคณะ ดอกกระโดนฟีเว่อร์ และกระรอกเชิญยิ้ม โดยการสนับสนุนของเฮียโฟก น้องให๋ และพี่ๆทั้งหลายที่ช่วยกันทิป
    ส่วนนักร้องก็มากันหลายคน ที่จำชื่อได้ก็มี พี่แอดคาราบวม พี่เบิร์ด ธงชัยใจดี พี่เสก โลซก และพี่ป๊อดมัวเดิร์นด๊อก
    ไฟล์แนบ
    DSC08470rs.jpg 110K
    DSC08469rs.jpg 116K
  • และช่วงเย็น พี่ตูน บอดี้สะ ลาย ก็แวะมาก่อนที่จะไปเล่นคอนเสิร์ตที่อินดอร์
    แล้วกลับมาสนุกสนานกับพวกเราต่อในช่วงดึก
    ไฟล์แนบ
    DSC08466rs.jpg 120K
    DSC08467rs.jpg 119K
    DSC08468rs.jpg 117K
  • กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ตูน แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ มาร์ค มีอีกป่าว ผมขอตัว นึง พี่เสื้อ ที่ พี่เหลียงใส่อ่ะคับ

สวยดีๆ
  • อยากไปแจมด้วยจริงๆๆ
  • โอ้ววววพี่เหลียง มองด้านหลังเท่ห์มั่กๆๆอะ
  • เห็นด้านหลังของเฮีย
    หนูเลยคิดต่อไปว่าพี่เฮียเหลียงกำลังทำอะไรกับด้านหน้าอยู่รึปล่าวหว่า 555