ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :o008:เม้นให้หน่อยกลัวตกหน้าอะๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีคับผมก็อยู่ อยุธยา
  • อัพๆๆๆๆๆ หน่อยก่อนนอน
  • พี่โตมาเหนือแวะหาหน่อยนะ ไอ่นอร์ท เกือบ 7 เดือน และนิโคลลูกสาวสวยหนึ่งเดียวลูกไอ่เก้น
    ไฟล์แนบ
    CIMG0395.jpg 89K
  • นอร์ท
    ไฟล์แนบ
    CIMG0391.jpg 122K
  • นิโคล
    ไฟล์แนบ
    DSCF679432.jpg 51K
  • นิโคล
    ไฟล์แนบ
    DSCF68792.jpg 52K
  • พี่โตไปจิงป่าว ด้วยดูวันว่างๆๆ โอเคป่าว
  • ยุดยามีไค จะไปงานที่ ลพบุรี ป่าว
  • UP ไอ้หลอดให้พี่ปองครับ มันเริ่มมาแล้วครับพี่ หัวกลมเตี้ยสั้นครับ มาครบเลย55555 บอกแล้วไม่เอาเองนะครับ 55555
    ไฟล์แนบ
    SNV361752.JPG 47K
  • แวะมาทักทายคราป
  • พี่โต+บุ้ง ขอบคุณครับที่เป็นห่วง ไว้คราวหน้าเป็นภาระแน่นอน รีบๆมาเหนือนเน้อ มีคนรอเฟอร์เฟค เยอะเลย ขอบคุณครับ
  • up
    ไฟล์แนบ
    otto0463.jpg 73K
  • รอๆๆๆๆๆ พี่โตมาครับ
  • หวัดดีครับ
    หยก ครับ เจอพิทบูล แบบเท่ สุดๆ ในฝันเลยตัวนี้ ใครรู้จักมั่งเนีย
    โอวอยากได้สักตัว
    ไฟล์แนบ
    unpan031_2y2.jpg 90K
  • จัดองค์ประกอบใหม่อีกนิดบุ้ง ใกล้เคียงที่สุดแล้ว

เดียวมาลพบุรีป่าว เห็นพี่สมพงษ์มานะ
    ไฟล์แนบ
    pf0002.jpg 70K
  • หยกไปลพบุรีป่าว วันที่ 10 ธันวา ออกประมาณบ่ายโมง
  • ถ้าพี่สมพงษ์เค้ามารับ ก็ไปนะพี่ เจอกันๆๆๆ
  • จัดไปพี่โต ถ้าแจ๋ว ว่าจะลองทามดู สัก2-3 ตัว เอาป่าว เผื่อใส่ไปลพบุรี อิอิ
  • ไปด้วยพี่โตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • คุณโตเสียดายไม่ได้ไปลพบุรีน้องไปกัน..ผมต้องอยู่บ้านเพราะเจ้าจีเซลฮีตมาแล้ว
  • ตอนนี้มี 4 คนแล้วนะยุดยา ที่จะไปลบรี

โต บุ้ง ดำ หยก ใครจะไปอีกยกมือขึ้น :061::061::061: :061:

จองบูทไว้แล้วด้วย
  • สวัสดีคับ พิทบูล พิด"โลก เข้ามาสวัสดีตอนเช้าๆคับ

ผมชื่อ บูม คับเป็นน้องของ คุนบอยคับ พิด"โลกคับ

คึกคักกันน่าดูเลยนะคับ อ่านตามแล้วมีความสุขมากๆคับ

แต่ก่อน ผี ก็มาเล่นบ้าน พิด"โลก ตามด่าตลอดคับ สีสันคับ
  • ช่วงนี้เงียบๆนะพี่โต ซุ่มไปลพบุรีป่าวพี่
  • หวัดดีครับบูม คงได้เจอกันที่ลบรีนะครับ

สำหรับคอหมาแดงสิ้นเดือนนี้อาจมีเซอร์ไพรส์ :m044:

(ห้ามถาม ติดตามได้ที่นี่เท่านั้น อิอิ)
    ไฟล์แนบ
    DSC05014.jpg 86K
  • สวัสดีครับพี่โต พี่ดำ และพี่น้องยุดยาทุกท่าน วันที่ 10 พี่โตมาใช่มาครับดีเลยครับเจอกันสักที ผมสมิงบ้านไร่คับพี่ พี่เอาจ้าperfectมาด้วยป่าวอยากเห้นตัวจริง แล้วเจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01626_resize_resize_resize.JPG 96K
  • ...ลบกวนพี่ ๆ ทีมงานกลุ่มอยุธยา ติดต่อกลับ เป๋า กลุ่มลพบุรีด้วยค่ะ 086-1333585
    เรื่องบูธในวันงาน วันที่ 10 ธันวาค่...ขอบคุณค่ะ
  • ฝากตัวด้วยคับพี่ๆๆ อยุธยา
    ไฟล์แนบ
    262.jpg 91K
  • หยกก็ลุ้นพี่ ว่าบุญจะถึงไหม:o003::o003::o043::o043::o023::o023:
  • ไปดิครับท่านสมิง จองบูทไว้แล้วเด๋วเจอกัน

ยุดยาใครจะไปอีกมั่งเร้ววว ไปน้อยๆเด๋วผีหลอกที่บูทเน่อ
    ไฟล์แนบ
    zjkomodo.jpg 51K
  • เงียบ จัง
  • ตกลงไปกันแค่นี้จริงเหรอเนี่ย:m005:
    ไฟล์แนบ
    DSCF4496.jpg 45K
  • ใครไม่เข้าบอร์ดโพสต์ก็โทรมาหาผมนะไปด้วยกัน

ถ้าไม่โพสต์ ไม่ตอบ ไม่โทรหาแล้วจะให้จัดมีตติ้งกันเองละก็

ผมบายครับ :m105:
    ไฟล์แนบ
    KOMODO.jpg 6K
  • อีบ้านนี้ แดง ทั้งบ้านเลยนะคับ
  • ของดีๆงามๆ พี่โตจัดให้อีกแล้ว (ขอยืมรูปหน่อยครับพี่โต)
    ไฟล์แนบ
    zjkomodo.jpeg 51K
  • นั้นแน่คุณโต...มันส์ๆอีกแล้ว
  • ประธานบอยเน้นแต่ RE อะดิ พวกผมมันชอบแบบสะใจจี๊ดจ๊าด

หยกรูปไม่สงวนลิขสิทธิม่ายเปนราย

ของท่านเอกคงผสมใกล้ๆกันถ้าไม่ผิดพลาดคงได้ลูกหมาไล่ๆกันแหละครับ
    ไฟล์แนบ
    061210.3.jpg 80K
  • อัพก่อนนอน กับหมาสวยๆ หุ่นแมนๆ จากห้องเชียงใหม่
    ไฟล์แนบ
    HECTOR2.jpg 94K
  • :o018:พี่โต cj+comodo แล้ว c4+!!!!!! พี่ :o018::o018:
  • Zj เทิร์นอีกครั้งกับโคโมโด คราวหน้าค่อยเข้าไอ้เฟค

C4 ???:m005:
  • :o001:c4 ที่หยกเจออยู่กับ เพอเฟค นะ พี่
  • เข่นกันครับพี่...
  • :m005: คือไม่รู้เอาไงดี หยก
  • ส่วน ZJ+เฟอเฟค รอเป็นเป้าหมายต่อไป หวังกับตัวเมีย3สี55:o003::o003::o028:
    ไฟล์แนบ
    Moody.jpeg 18K
  • ดันๆๆๆๆๆ