ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จำเป็นต้องขายพิทบูล 2 ตัวนะครับ......
  • ลูกเรดแมน+เอเลี่ยน หลาน 454 นะครับ รูปถ่ายตอน 5เดือน ปัจจุบัน7 เดือนตัวเมีย ขาย 9000 บาทครับ
    ไฟล์แนบ
    9uCXGX986416-02.jpg 59K
  • ลูกคิงคอง+ปุ๊กกี้ หลานวันวัน ซัมเมอร์ อายุ 23 เดือน ยังไม่เคยผสม ขาย5000 บาทครับ.......
    ไฟล์แนบ
    DSC02499.jpg 122K
  • หมาสองตัวนี้ผมเลี้ยงดูอย่างดี นิสัยดีทั้งสองตัวขี้เล่นครับ.....ผมต้องไปทำงานเลยไม่มีคนดูแลได้นะครับ......

สนใจจริงเรื่องราคาไม่ใช่ปัญหา ติดต่อ 035275398...อู๋.....
  • ขอรูปด้านข้างตัวที่สองหน่อยครับ
  • ไม่เสียดายเหรอครับอู๋
  • ดีครับพี่เป็ด บอกตรงๆว่าเสียดายครับ......

แต่ตอนนี้ขอเรื่องงานก่อนครับ สักวันคงได้กลับมาเลี้ยงอีกครับ........
  • ข้างๆ
    ไฟล์แนบ
    8Vlybb974563-02.jpg 43K
    WBjaZ9082951-02.jpg 40K
  • ตัวแรกขอดูด้านหลังหน่อยครับ อยากดูขาหลังครับ หมาอยู่จังหวัดอะไรครับ ขอบคุณมากครับ
  • ผมอยู่นครปฐมครับคุณอู๋สนใจจริงๆพรุ่งนี้เช้าจะโทรไปถามนะครับตอนนี้ดึกแล้วเกรงใจ
    คุณอู๋น่าจะอยู่ใกล้ๆแน่เลย 035มันรหัสใกล้กัน แล้วตอนเช้าจะโทรไปนะครับ
  • ไม่น่าจะเกินวันสองวันนี้ครับเดี๋ยวจะเข้าไปเอา ขอบคุณมากครับ
  • ขอบคุณพี่ฝา ดูแลดีๆเลยนะครับ...แล้วจะส่งรูปสายเลือดตามไปให้ครับ......