ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นายโจโฉ...เป็นหนุ่มแล้วครับ..ติชมได้ครับไม่ว่ากัน..
  • นายโจโฉ...Radnose..ป่าซาง ลำพูน ...จะครบ 7 เดือนแล้วครับ...(32 Kg)
    ไฟล์แนบ
    IMG_J33.jpg 72K
    IMG_J10.jpg 82K
    IMG_J5.jpg 75K
    IMG_J1.jpg 73K
  • โจโฉ เป็นลูกของ คอกไหนคับ ของ เจ้า จิวยี่ ก็ใกล้ 7 เดือนแล้วเหมือนกัน เห็นอายุใกล้ๆๆ จัง คอกเดียวกันป่าว คับ
  • :013: พ่อ jergans+แม่ malee Radnose เชียงใหม่ครับ
  • อย่างหล่อเลยค่ะ
  • หล่อซะ ไม่ปรึกษาใครเลย
  • หล่อๆๆ อ.ป๊อบลดหุ่นแล้วหล่อเลย เอาไอ่นอร์ทพี่น้องชุดเดียวกันมาอัพ
    ไฟล์แนบ
    CIMG03952.jpg 89K
  • อีกมุม
    ไฟล์แนบ
    CIMG03915.jpg 122K
  • ไอ้เก้นจ่ายลูกสวยกว่าพ่ออีกว่ะเล็ก
  • ตามด้วยสาวน้อย"นิโคล" ตัวเมียหนึ่งเดียวของชุดนี้ !
    ไฟล์แนบ
    DSCF679433.jpg 51K
  • อีกมุมสาวน้อยนิโคล
    ไฟล์แนบ
    DSCF68793.jpg 52K
  • ขอบคุณครับพี่ไก่ อาจฟลุ๊คมั้งต้องดูชุดหน้ามันจะสวยๆๆ หล่อๆๆใหม!
  • อาจาร์ย สูงใหญ่หนาตัน พ่อมันชิดซ้าย อิอิ เจอร์เก็นปรับปรุ่งตัวด้วยนะจ๋ะ ขอร้อง
  • อาจาร์ย สูงใหญ่หนาตัน พ่อมันชิดซ้าย อิอิ เจอร์เก็นปรับปรุ่งตัวด้วยนะจ๋ะ ขอร้อง

... พี่สมพงษ์ถึงขั้น ขอร้อง.. ปรับปรุงตัวในเรื่อง ไหน หรอพี่ .. อิอิ!!
  • ทั้ง โจโฉ ทั้ง ไอ้นอร์ท วัดรอยเท้าพ่อมันแล้วนะ หล่อทั้งคู่(กว่าพ่อ)
  • ไม่เห็นนอร์ทนานแล้ว...ไปตามดูได้ที่ไหนบ้างอะคับ...
  • ไอ่นอร์ทอยู่กับพี่แมค แม่โจ้ ผ่านไปอย่าลืมมาเยี่ยมไอ่เจอร์เก้นพ่อไอ่นอร์ทมันด้วยอยู่สันทรายทางไปแม่โจ้เช่นกัน
  • ถ้ามีกล้ามหน่อยหล่อเอาเรื่องเลยอ่ะ
  • งามจริงงานนี้พ่อมันมีหนาว

ใช่มั้ยเล็กพ่อไอ้เก้น :o071: