ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>> ตื่นแล้วคราบเบ้น ไม่ได้ไปไหน ดูหนังทั้งคืนเกือบเช้าเลย.........................
  • >>>> เบ้นกลับบ้านวันไหนคราบเบ้น...............
  • เย็นพรุ้งนี้คับพี่เต้
  • พรุ่งนี้ไปฉลองเงินเดือนออก ห้าๆๆๆๆๆๆ

ของเพื่อนเบ้น อิอิอิ
  • ดี :o058:คีย์ ทาม ไร ยุ คัฟ ความ เคลื่อน ไหว

ของ น้อง คุณ เปง ไง บ้าง อะ อยาก เห็น อะ

เอา รูป ให้ ดู หน่อย ดิ อยาก เห็น อะ นะ:o036:
  • ไม่ได้เงินเป็นเดือนอู๋ ได้เป็นเงินรายวัน5555
  • >>>> พรุ้งนี้มาฉลองพี่ถูกหวยแล้วกัน..........
  • >>>> ก๊อกๆ... นอนกันหรือยังคราบ.
  • วันนี้ต๋อมแตมให้เลขเด็ดตัวไหนบ้างอะพี่เต้

จะได้ถูกด้วยคน
  • กลับมาถึงแล้วครับ ....เหนื่อยมาก:015: มีรายการคลายเส้นมั้ย วันนี้:015:
  • เมืองเลย ขึ้น 50 หน้าเเล้ว...:013:
  • มีรายการ โทรหาด้วยเด้อครับ...:015:
    ไฟล์แนบ
    p12.jpg 111K
  • :006:โอโห...กระทู้นี้ไปไวดีจังเลยครับพี่ๆ วันที่ 10 นี้เจอกันนะครับผม:006:
    ไฟล์แนบ
    017.jpg 95K
  • มีแต่คนหล่อๆๆ ทั้งนั้นเลย
  • พี่เต้ ถูก หวยเปล่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

สบายดีกันนะคับ เมืองเลย หนาว มากเปล่าคับ
  • นัท เรื่องที่ เพื่อนนัท ว่าจะออกแบบเสื้อให้ ว่างลองถามหน่อยนะ เอาแบบที่นัท คิดว่าแจ๋ว...:065::065::065:
  • พี่เต้ ถูกหวยจริงดิ

แต่น้องถูกกินตามเคย

เบนซ์ ไม่ว่าได้เป็นเดือนหรือเป็นวันเจอหน้าแล้วจะไปขอเบียร์ชักสามขาดจะดีมั้ย
  • อยากไปดิ้งด้วยอยู่ แต่ไว้เจอกันในเมือง ดีกว่า อดเปรี้ยวไว้กิน เปรี้ยว:015:
  • 10 นี้เจอกันครับพิทบูลเลย
  • ไม่ได้เข้ามานาน มีไรดีๆแจ้งกันหน่อยเด้อ:m068:
  • >>>>> วันนี้ถูกหวยจริงๆคราบ บูม-อู๋ แล้วตอนนี้มาวแล้วคราบขอตัวนอนก่อน ทุกท่านนอนหรับฝันดีนะคราบ................
  • สวัสดีคับพี่น้องทุกๆคน เมื่อคืนสนุกคับแต่คงจะสนุกมากกว่าถ้ามาครบกันพี่เต้พี่แนนแล้วก็น้องต๋อมแตมต้อนรับดีมากๆคับ

ของกินเพียบกินกันไม่หมด งานนี้ใครไม่ได้ไปอดฮ่า นั่งกินเหล้าหมด 1 กลมกับพี่เต้ ฮ่ากันสองคนพี่น้องพี่เต้คุยสนุกมากๆ

แต่เมื่อคืนยอมรับเลยคับพี่เต้เมาจริงๆ วัน ทู วัน ทู กันสองคนโออย่างเมา:o061::o065:
  • Vyrus 987 C3 4V ใช้เครื่องยนต์ L-Twin ขนาด 1198 ซีซี ของ Ducati 1198 โดยมี 3 เวอร์ชั่นให้เลือก คือ เวอร์ชั่น 170 แรงม้า ซึ่งมีน้ำหนักรถที่ 163 กิโลกรัม ที่จะถูกปล่อยสู่ตลาดภายในปลายปีนี้ เวอร์ชั่นที่แรงขึ้นมาอีกนิดคือ Vyrus 987 C3 4V R ที่มาพร้อมกับแรงม้า 184 ตัว และน้ำหนัก 158 กิโลกรัม คือแรงขึ้นแต่เบาลง และเวอร์ชั่นสุดท้ายตัวท็อปที่มีการติดตั้ง supercharger เพื่อเพิ่มกำลังรถไปเป็น 211 แรงม้า พร้อมน้ำหนักตัวที่เบาขึ้นอีกที่ 154 กิโลกรัม ทำให้รุ่นนี้กำลังจะกลายเป็นรถที่เร็วและแรงที่สุดในโลก โดย 987 C3 4V ถือว่าเบากว่าและแรงกว่ารถคู่แข่งจากค่ายดังอย่าง Kawasaki ZZR1400, Yamaha VMax, Ducati Desmosedici RR, Ducati 1198S รวมถึง MV Agusta F4 1078RR ด้วยเช่นกัน
    ไฟล์แนบ
    vyrus-987-c3-4v-motorcycle2.jpg 125K
  • เบ้น แล้วมันเลี้ยวไงคับ

ราคาก็คงคนมีตังค์ซื้อขี่ซะละกะละมัง (พี่เต้ ซื้อได้นะคับ เพราะ ถูกหวยคับ)
  • ดูเลยคับพี่บูมบอกไม่ถูก
    http://www.youtube.com/watch?v=D30wJxx_weM&feature=related
  • หมดจิงป่าว 2 คน กลมเนี๊ยะ....:015: ดีแล้วที่ไม่ไปเพราะว่าตอนเช้าได้ไป รายงานตัวที่ศูนย์ควบคุมประพฤติ (มาวววววเเล้วขับ...เหอๆ)
  • สุดๆคับ เบ้น แต่ไม่มีตังค์

ใครสนใจลุ่นนี้บ้างบอกได้นะคับ ว่าจะไปเอามาใว้ที่บ้านซักคัน (จะออกโชว์ท้องตลาดเร็วๆนี้คับ)
    ไฟล์แนบ
    48891-1.jpg 36K
  • จริงๆพี่ตั้มกลม 1 กินกันสองคนเมามากแก้วสุดท้ายจะอ้วกเลยคับ

"""""""""""""""""""""พี่เต้ สางหรือยังน้อ55555"""""""""""""""""""
  • เขยเมืองเลยมารายงานตัวแล้วคร้าบบบบบบบ.
  • เขยเมืองเลย เต็มปากเต็มคำเลยนะพี่ศักดิ์...

ที่ตะพานหิน ตบตีกันทุกวันมรึงยังไม่เคลียร์เลยนะ...
  • มะคืนเสียดายไม่ได้ไปกะจะไปดวนเหล้ากับคุณเบนซ์ชะหน่อย

ช่วงเนี้ยให้จ๋อมป๋ำเงินอย่างเด่วเลย

พี่เต้บอกพี่แนนไว้เลยตอนนี้จ๋อมหน้ากล้ามากเล่นเอาเพื่อนหมดตูดกลับบ้านทุกวันเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีพี่ ศักดิ์ และพี่เติ้ล ด้วยครับ
  • พลาดแล้วเพื่อนอู๋เมื่อคืนอย่างสนุกเลย
  • พี่เต้ฟื้นยังคับพี่เงียบเลย555
  • สงสัยยังไม่ฟื้น โทรไปไม่รับสาย ....:013: อ่อนจริงๆ:013::013::013:

อู๋ บอก จ๋อม ซ้อมไว้ๆ ไว้เด่วพี่ๆเค้ามาเที่ยวเอาให้หมดตัวเลย...:013::013::013:

วันนี้ไป ชิดลม บ่:015:
  • :019::019::019:สวัสดีค่ะพี่น้องชาวเลย.....ครึกครื้นดีจัง...แวะมาทักทายคร้า......ที่เลยหนาวมั้ยๆ
  • .
    ไฟล์แนบ
    333333333332.jpg 81K
  • ทั้งหนาวทั้งเย็นคับ คุณaaaaaa ว่างมาเที่ยวลองอากาศหนาวๆที่ จ.เลยนะคับ
  • ได้เลยพี่ ตั๋ม คุยกับมันไว้ แล้ว ได้แบบมาคราวๆ เด๋วจะเอาให้พิจารณากัน
  • นัท เอาสวยๆเเล้วเร็วๆด้วย บอกว่าเด่วพี่จะไปเลี้ยงเหล้า ซิงค์...:013::013::013: ...หรือ ฮาเล็ม :013:
  • หมาใครครับ ประธานบอย เอามาใหม่อีกแล้วหรอครับ ...:063::063::063:

คุณ aaaaaa เมืองเลย อากาศหนาวกำลังดีครับ ดึกๆ-เช้า ยะเยือก:015:
  • >>>> โอ้ยๆ.. ฟื้นแล้วคราบพี่น้อง แต่ยังไม่เหมือนเดิม ฮา...................ๆ
  • >>>> ขอบคุณน้องเบ้นและน้องตั๊ก คุยสนุกมากซื้อของมาเยอะเลย น่าเสียดายอีกสองเมนู ปูนึ่ง-หมูย่างสามรส ยังไม่ได้ทำ

เลย ทานสุกี้อิ่มกันแล้ว 5555. ไว้โอกาศหน้ามาใหม่นะจ๊ะ....................
  • >>>> รถเท่จริงๆเบ้น..........

>>>> บูม พี่ไม่มีปัญยาซื้อแน่ๆ ต้องให้คนรวยๆขับกัน อย่างพี่ต้องขี่ควายคราบ สนุกมีลุ้นตลอดเวลา ฮา.........ๆ

>>>> พี่ตั้ม โดนคดีมาวแล้วขับ อ่อนจริงๆพี่ ต้องผมโดนคดีรักปลาดุกในตลาดสด เจ๋งกว่า...............

>>>> อู๋น้อง ไว้โอกาศหน้าแก้มือพร้อมกับซ่อมด้วยนะจ๊ะ.................
  • >>>> เด็กตัวใหม่ของพี่บอยสวยจริงๆคราบ สูดยอดเลย......................
  • นอนกันหรือยังคับพี่น้อง
  • >>>> ก๊อกๆ.. ตื่นได้แล้วคราบ.
    ไฟล์แนบ
    v3.jpg 92K
  • ยังไม่ได้นอนละซิพี่เต้5555
  • เจอกันงาน ลพบุรี นะคับ ท่านเทพเมืองเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยอมรับเลยคับ ดื่มกันเก่งจิงๆ ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวขอ รางวัล กับ ป๋ามาร์ค ให้เลยดีเปล่าคับ

การดื่ม สุรา มากๆ อาจจะทำให้ เซ็ก เสื่อมนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คิดฮอดหลายๆเด้อ