ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โดนโกงใบ UKC. คนที่ใช้ชื่อ ป๊อป HOOLIGANCLUB
  • ชื่อในวงการ ป๊อป HOOLIGANCLUB เบอร์โทร 086-3327959 หลอกขายหมาทั้งๆที่รู้ว่าไม่มีใบมาให้ ผมรบกวนใครรู้ชื่อจริงนามสกุลจริงเพื่อนคนนี้ของผมบ้าง...ขอหน่อย ผมจะเอาไปแจ้งความตอนนี้กำลังรวบรวมหลักฐานอยู่ (ตอนนี้ผมมีคลิปเสียงที่แอบอัดตอนมันเคลียร์ปัญหากับผมอยู่) หมาซื้อมันมา 23,000 ไม่ได้ใบอะไรเลยช่วยหน่อยครับ อันนี้เบอร์โทรผม 087-1206667
  • งานงอกเหรอพี่ชาย รูนี่เป็นไง เหอะๆๆ เอาใจช่วยคับ
    โน๊ต...FDP...
  • :m025:อ่าวไอ้เหี้ยนิโกงหมาเขาอีกแล้วกูระเกรียดแม่งจิงๆๆ มึงก็ขายหมาในราคาไม่มีใบดิ อย่างไงมึงก็ได้กำไรอยู่แล้วจะไปบอกเขาว่ามีใบเพื่อจะได้เงินเยาะๆๆแล้วมึงจะหาแดกกับหมาได้อีกใหม่ไอ้เวนเอย:m025: ปล.:o030:โทษที่คับป๋าเช้านี้อารมไม่คอยดิด้วยขอระบายกับมันหน่อยเหอ:o030:(อย่าให้กูเจอนะมึงหาแดกกับหมาแล้วยังโกงเขาอีกไอ้เวนนนนนนนนิ)คนโกงอยู่ที่นี้อยากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • แบดบอย กูว่ารอเจ้าตัวออกมาชี้แจ้งกว่าดีกว่าไหม อย่าฟังความข้างเดียว
  • ก่อนซื้อคุณก็เคยโทรถามเพื่อนเค้าแล้วนี้ครับว่าสองตัวนี้ไม่มีใบคุณก็ยังซื้ออีกและผมเคยบอกแล้วว่าตอนผมจะซื้อมันขายแค่18000แต่ไม่มีใบนี่แหละถึงไม่ซื้อ
  • ลองดู ข้อมูลเก่าๆๆ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17456
  • เป็นไงกูด่าไว้ตั้งแต่กระทู้เก่าแล้ว สุดท้ายเป็นยังไงมันทะแม่งๆตั้งแต่แรกแล้วพวกโง่
  • คนขายเขาไม่ผิดหรอก ก็ตกลงตอนซื้อว่าไม่มีใบ คุณก็ซื้อ แล้วตอนนี้จะร้องเอาใบ เพิ่งฉลาดเหรอครับ
  • แบดบอยออกศึกเขาละมาแล้ว ลุย ลุย
    ป๊อบ ฮูลิแกน น่าจะอยู่กลุ่ม Geneticera ไม่เห็นมีใครมาช่วยเขาเลย
    ระวังตัวให้ดีแบดบอยเล่นไม่เลิกแน่น
  • พอดีพึ่งเข้ามาเห็นคับ เรื่องใบเพ็ดไม่รู้ว่าตกลงกันยังไงตอนซื้อขาย แต่เรื่องอยู่ในกลุ่ม GE ป๊อปเค้าได้ออกไปตั้งนานแล้วคับ ตอนเปิดขายในนี้ก็ไม่มี GE แล้ว งานนครปฐม พวกผมจะลงชื่อคอกทั้งหมดที่เป็นสมาชิกในป้ายใหญ่ ตอนนั้นก็ไม่มี HOOLIGANCLUB แล้วคับ
  • แบดบอย นี่ชักจะโชว์เก๋าไม่เข้าเรื่อง คนเค้ามีปัญหากัน ญาติเอ็งป่าววะ ถึงต้องออกตัวแรงขนาดนี้
    ฟังอีกฝ่ายก่อนดีมั้ย หรืออยากดัง แบบนี้ถ้าพี่แบดบอยไม่หยุด
    เดี๋ยวจะรับสมัครเอฟซี ตามสอยตูดพี่แบดบอยแบบญาติสนิทเลยเอาไหม
    หัดฟังก่อน เก๋าได้ แต่เอาให้เป็นเรื่องๆ เตือนละนะ
  • ไอ้แบดบอยชักเว่าใส่หน้าตัวเองอีกแล้ว
  • :063:น้าผี
  • อย่าซ่าให้มากบักแบดบอย เดี๋ยวกูเปิดกระทู้เชิดชูเกรียตินักสู้ผู้ยิ่งใหญ่ให้มึงสักกระทู้เอาไหม

ประวัติการโพสโชว์เก๋า เลียขาใหญ่ ของมึงอะ กูเซฟไว้หมดแล้ว นี่คือการเตือนครั้งสุดท้ายนะอยากดับหรือเกิด

แบบที่ผีตัวบนบอกไปอะ เก๋าอะ เก๋าได้ แต่เอาให้เป็นเรื่องๆ ไอ้ห่า ซ่าไม่เข้าเรื่องเดี๋ยวกูเล่นให้หนาวเลย
  • ไอ้หน้าลิงแบดบอย 555+++++
    เป็นเหี้ยอะไร เมียมึงขี้ไม่ออกหรอ
  • ตั้งเลย ๆ แบดบอยเอฟซีกรูละตัวหนึ่งที่จะตามเลียมันเหมือนที่มันเลียอยู่
    เล่นทุกกระทู้เลยกระทู้ไหนไม่มีแบดบอยกระทู้พิจารณาตัวเองได้แล้ว
    แต่ขอบอกถ้ามีมันกระทุ้นั้นฉิบหาย
  • จากผีก่อตั้งเอฟซี
    ขอตัดสิทธ์การเป็นเอฟซีของพี่ผีตัวข้างบน
    ที่กล่าวอ้างถึง "เมียแบดบอยขี้ไม่ออก" ขอให้เชียร์กันเพียงพี่แบดบอย สุดเก๋าของเราคนเดียวก็เพียงพอ
    เป็นอันทราบทั่วกัน

พี่แบดบอยครับ พี่เก๋าได้สะใจผมมาก ว่างๆช่วยไปเผาบ้าน ป๊อป HOOLIGAN โชว์พวกผมหน่อย กรี๊ดๆๆๆๆๆ
  • ตอนซื้อถามแล้วมีใบอะไร มันตอบว่า UKC พอจ่ายเงินแล้วขอใบ มันบอกว่าฝากพี่จักรไปทำแล้ว รับรองได้แน่เพื่อน(เพื่อนนะครับ) 1 เดือนผ่านไปโทรไปถามมันมันบอกว่า ให้เอา ชื่อที่อยู่ภาษาอังกฤษมา ใบจะได้เป็นชื่อผม ผมบอกไม่ต้องหรอกเอาชื่อใครก็ได้แต่อยากได้ไวๆ มันก็หายหัวไป เลยมาตั้งกระทู้ถามหาว่าหมาคอกนี้ใครได้ใบ UKC. แล้วบ้าง ความเลยแตก http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18590&page=1#Item_3

ผมโดนโกงโดยเพื่อนที่เพิ่งรู้จักกันเห็นว่าเป็นคนบ้านเดียวกัน โปรดอย่าด่าว่าผมโง่เลยต้องบอกว่าเสียรู้ แล้วนัดเคลียร์ก็ผัดผ่อนตลอดหาความจริงไม่ได้ ตกลงกันผมขอเงินคืน 3,000 บาท มันผลัดมาตลอดจนผมรู้สึกว่ามันไม่มีความจริงใจเลย ผมจึงต้องไปแจ้งความ เพราะผมไม่อยากให้มันไปหลอกใครอีก ...............โน๊ต รูนี่ลูกออกมา 5 ตัว ว่ะ เอาไปเลี้ยงบ้างไหม
  • ไอ้แบดบอยทำไมไม่ออกมาวะ มรึงอย่าลบกระทู้ที่มีงโพสนะ
    หายไปเลยนะสาด ทำไมป๊อบถึงออกจากกลุ่มได้ น่าสงสาร
  • :016:มีชื่อเราไปเกี่ยวอีกและ55555555555 รายละเอียดก็ไปสอบถามกับเจ้าของพ่อแม่หมามาแล้ว ว่าลูกหมามีที่มายังไงก็เล่าให้เพื่อนๆๆเขาฟังสะให้หมด.........ผมไม่ได้ทำใบเพดให้หมา 2 ตัวนี้ แต่อีก 5 ตัวของคอกนี้ผมเป็นคนทำใบเพด UKC ให้ แล้วก็ได้ไปหมดแล้ว ตั้งแต่ 3เดือนที่แล้วๆครับ :016:
  • - เสือก - เลีย - อวดรู้ - อวดเก่ง - ปากหมา - ต้องการทำตัวให้คนรู้จักตัวเอง - ใครครบคนแบบนี้เป็นเพื่อนก็โปรดระวังตัวเอาไว้
  • CommentAuthorFANATICPITS_BBCREW CommentTime24 นาทีก่อน | December 2, 2010, 11:52 am
    มีชื่อตเราไปเกี่ยวอีกและ55555555555รายละเอียดก็ไปสอบถามกับเจ้าของพ่อกับแม่หมามาแล้วว่าลูกหมามีที่มายังไงก็เล่าให้เพื่อนๆๆเขาฟังสะให้หมด.........ผมได้ทำใบเพดหมา2ตัวนี้แต่อีก5ตัวของคอกนี้ผมเป็นคนทำใบเพด UKC ให้ แล้วก็ได้ไปหมดแล้วตั้ง3เดือนที่แล้วนะ

ต้องขอโทษพี่ด้วยครับ ถ้าวันนั้นพี่ไม่โทรไปบอกผม ผมก็โง่เป็นควายอยู่อย่างนี้แหละครับ 5555 เพื่อนครับเพื่อนมันเรียกเพื่อนตลอด (เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด) ที่ออกมาแฉเพราะผมนึกว่ามันออกจากวงการไปแล้ว มันยังวนเวียนหาหลอกใครก็ไม่รู้อยู่ครับ
  • HOW R U BADBOY:062::062::062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    resize_id_06514_5.jpg 6K
  • นี้ๆๆคุณผีนี้คุณหยามฉันหรอก..เมียแบดบอยขี้ไม่ออก..ฉันว่าน่ะคุณกลับไปดูเมียคุณดีกว่าน่ะที่จะมาว่าฉันแบบนี้อ่ะ
  • ไม่อยากจะเชื่อ ว่ามีคนแอบปลื้ม พี่แบดบอยแบบเราด้วย
    หลงใหล ในความเก๋าของพี่เค้า ใช่มั้ยหล้า 555

หายหัวไปเลย ดอกนี้ พี่แบดบอย วันหลัง เก๋าอีก จะเปิดกระทู้ให้เลยนะ

ขอให้พวกเรา FC รวมตัวกันเป็นพลังเงียบ ที่พร้อมจะลุก ฮือ ขึ้นมา เชิดชูเกียรติ ฮีโร่ ขาเก๋า ของพวกเรา
    อย่าลืมนะ ถ้าออกมา เก๋า เรี่ยราด แบบนี้อีก
    เดี๋ยวกระผมในนาม ผีก่อตั้งแฟนคลับพี่แบดบอยขอเป็นตัวแทนเปิดกระทู้ นะ พี่น้อง .......
  • :013::013:ผมไม่ได้ปอดแหดหรือตาขาวเหมือนคนที่ออกมาด่าชาวบ้านแบบไม่มีตัวตนหรอกถ้าน้องเขาถูกโกงจิงๆๆ ก็น้าสงสารแต่ผมไม่ได้ฟังความข้างเดียวคนที่น้องเขาพาดพิงออกมาอธิบายถ้าคนที่ขายหมาเป็นคนถูกผมก็ออกมาขอโทษได้แต่จะให้มันเป็นแบบนี้รึไงคับ คนโดนโกงออกมาทวงความยุติธรรมพวกคนไม่ช่วยยังมาถมอีก ผมไม่ได้เก๋าไรแต่ไม่ชอบถูกคนอื่นเอาเปรียบโวย แล้วผมไม่เคยรอบกัดใคร ว่าไปซื่อๆๆ ผมตรงไปตรงมาคับ รอบกัดนะมันน้าตัว.......คับขอบอกผมเป็นตัวของตัวเองใครจะว่าผมเก๋าหรือทำเก่งก็ไม่ว่ากันแต่ขอเหอคับ ไอ้เรื่องเสือกนะในทางที่ดีผมว่ามันดีนะคับ ตั้งแต่อ่านกระทู่นี้มาผมยอมฟังน้า ผี 1-5 คับอาจใช่ว่าจะดูเก๋าแต่ยังไม่เก่าและเก๋าคับ ผมว่าไปตามเนื้อผ้าแล้วก็ฟังทุกคน-น้าผีด้วยคับ ผมก็เป็นแบบเนียคนไม่มีแผล ก็ไม่มีจะกัวคับผมอาจจะดูเก๋าแต่ผมก็มีสำมครวะคับไม่ปรีนเกรียวไม่ฆ่าน้อง ฟ้องนาย ขายเพื่อนคับ คบผมได้ก็คบถ้าคิดว่าผมเป็นคนไม่ดีก็ไม่ต้องคบคับ ปล.นานออกมา น้าผี ยังเหนียวแนนเหมือนเดิมเลยขอบคุณคับ :013::013:
  • จัดมาพี่ เอาตัวเมียนะ
    โน๊ต...FDP...
  • CommentAuthorGhost CommentTime22 นาทีก่อน | December 2, 2010, 2:47
    เชิดชูเกียรติ ฮีโร่ ขาเก๋า ของพวกเรา
    อย่าลืมนะ ถ้าออกมา เก๋า เรี่ยราด แบบนี้อีก
    ........................................................................................................
    ก็ว่ากับไปคับแต่ผมไม่ขอตอบกระทู้นะคับไม่ได้ยิ่งไรแต่ไรสาระคับ.............ขอให้ตกลงกันได้นะคับน้องที่หลังจะซื้อจะขายก็ดูดีกันดีๆๆคับ..................................จบ
  • นี่แหละครับ น้องแบดบอย น้องแสดงความคิดเห็นแบบที่น้องออกมาตอบสองอันหลังนี่ ดีๆก็ได้นี่ครับ
    แบบนี้แหละครับที่ผมเชื่อว่า ผี ทุกท่าน พึงประสงค์ ขอให้มีความสุขกับการเล่นบอร์ดนี้ อย่าเก๋าจนเรี่ยราด
    คนแบบน้องอยู่บอร์ดนี้ได้นาน แต่อย่าทำอะไรที่มันผิดที่ ผิดเวลา จะกลายเป็นทุกข์

จากผีเก่าแก่
  • :o030:ขอบคุณคับเฮีย:o030:
  • แรงได้ใจเลยเชียว
  • ผมว่านิ่งไว้ดีกว่า อยู่เฉยๆ ถ้าคุณเป็นผู้ใหญ่มีความคิดรู้จักใช้วิจารณญานฟังเหตูผลทั้งสองฝ่ายก่อนออกความเห็น และใช้ถ้อยคำที่สุภาพในการแสดงความคิดเห็น อย่างที่เค้าว่า สำเนียงส่อภาษา กริยาส่อสกุล และการที่จะทำให้คนรักอื่นอยู่ที่การวางตัวแบบฉลาดครับ
  • :o030:ถูกทุกข้อคับ ต้องขอโทษด้วยที่ใช่วาจาไม่สุภาพ แล้วผมจะกับไปปรับปรุงทุกอย่างที่คุณ ผี บอกคับ นอมรับคับคุณ ผี:o030:
  • รู้รู้กันอยู่ว่าบอร์ดนี้เป็นยังไงครับ ต่อหน้ากินเหล้าสังสรรเฮฮาด้วยกัน ลับหลังแล้ว... เข้าใจนะครับ ดังนั้นอยู่อย่าง...ดีกว่า และผมคิดว่าทุกคนที่เข้ามาแสดงความเห็นไม่ประสงออกนามเพราะไม่อยากมีปัญหา มีคนรักดีกว่ามีคนเกลียด จริงไหมครับ
  • :006::006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    carabao-images860.jpg 4K
  • มึงก็ดูผัวมึงให้ดีๆ อย่าให้มาเที่ยวโชว์ควาย ตัดสินชาวบ้านโดยที่ยังไม่ได้ฟังความทั้งสองฝ่าย
  • :o018:สุภาพชนหน่อยคับ ผมไม่ได้ออกมาปกป้องเมียผมนะแต่อย่างน้อยเขาก็เป็นผู้หญิงคับ สุภาพนิสหนึ่งคับ:o018:
  • เมียเขาเกี่ยวอะไรว่ะ สุภาพกับผู้หญิงหน่อยดีไหมครับ
  • นั่นดิ...ลามทำไม ใครเป็นใคร เล่น รายตัวสิครับ....คุณผี
    เจ๊พ้มไม่เกี่ยว .....เกรียน นร้า เราน่ะ........ส่วนท่านประธานตอนแรกก็เเรงเกิ้นนนนนนน.............

หวัดดีครับป๋า ว่างๆมาเที่ยวพิดโลกมั่งนะครับ เด๋วหล้า จัดเต้ม แผล่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.............
  • พี่ BADBOY คับเจ้าแรมโบ้ลูกจัมโบ้ กะ โอเวชั่น ได้อยู่กับพี่หรือเปล่าช่วยลงรูปล่าสุดให้ดูหน่อยจะได้มั้ยคับ
    ขอบคุน
  • ตัวผมเองไม่เก่งเรื่องสายคับ ซื้อหมามายังไม่รู้เลยว่าลูกใครบ้างคับ
  • โด่........เพ่บอย ก็ไอ้โบ้ที่มันอยู่กับเจ้าของร้าน ดราก้อนงัยพี่
    มีรูปก็ลงให้คุณผีหน่อยดิพี่..........เล่นตัวหว่ะ..เด๋วสอยเลย...........
  • ลงให้หน่อยซิคับพี่ แรมโบ้ตัวลายเสือไงคับ
    ผมติดตามชุดนี้อยู่คับอยากเห็นม๊ากมากเลยคับ
    ขอบคุณ
  • โธ่ไอ้พวกผีควายทั้งหลายไม่รู้จักไอ้สาดป๊อบอีกแล้วมันไม่ได้หลอกแค่วงการหมาอย่างเดียว
    แต่มันหลอกไปทุกวงการไม่ว่าจะเป็นพระเครื่อง นกหัวจุก รถมือสอง ปลาหมอสวยงาม แม้แต่เพื่อนมันเองมัน
    ยังหลอกไปตั้งหลายแสนแล้วก็ไปต่างประเทศเพิ่งกลับมาไอ้พวกผีทั้งหลายมึงไม่รู้อะไรแล้วยังจะมาว่าแบดบอยเค้าอีก
    หรือมึงนั้นแหละเป็นไอ้ป๊อบออกมาแอบแฝงแล้วผู้หญิงก็ไม่เว้น ขอด่าแบบเต็มๆนะ ไอ้ควายเอ๊ย
  • รู้สึกผีที่ด่าแบดบอย จะร้อนตัวแทนคนขี้โกงนะ นิสัยเหมือนกันหรือคนเดียวกันหว่า
  • ใครทำอะไรก็รู้แก่ใจน่ะ..ฝากบอกคุณผีด้วยล่ะถ้าคุณจะมาว่าฉันแบบนี้ล่ะ..คุณกลับไปคิดดูแล้วกันน่ะว่าคุณมีการศึกษาที่ดีหรือเปล่า..ในเมื่อคุณด่าฉันไปเท่ากับคุณด่าเพศแม่คุณน่ะ..เอาเป็นว่าฉันไม่ต่อว่าคุณผีอีกแล้วน่ะ.อยากจะทำอะไรก็ทำน่ะ..และสามีฉันฉันจะเตื่อนของฉันเอง..
  • ใครทำอะไรคืนให้สังคมควรส่งเสริม อย่าให้เค้าท้อใจ สักวันหนึ่งไม่งั้นสังคมจะมีแต่คนเลวและเห็นแก่ตัว พยายามพูดแต่สิ่งดีๆของกันและกัน สิ่งไหนเลวก็เตือนกันไม่โกรธกัน สังคมพิตบูลอยู่ได้ อาหารหมาทุกยี่ห้ออยู่ได้ คนทำหนังสืออยู่ได้ คนเพาะหมาขายอยู่ได้ ถ้าแตกกันรับรองตายหมดชัวร์หรือไม่ก็อยู่แบบลำบากครับ ไม่ได้พูดเพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้นนะครับ พูดจากใจจริง
  • คุณผีครับ(ที่ใช้คำไม่สุภาพ)คุณรู้ไหมครับว่าสัตว์เดรัจฉานต่างจากมนุษย์ยังไงต่างกันที่ความคิดมนุษย์รู้จักใช้ความคิดก่อนจะทำอะไร แต่สัตว์ไม่ได้ใช้ความคิดก่อนจะทำอะไร คุณควรจะคิดก่อนพูดอย่าทำอะไรตามสันดานของสัตว์เลยครับ. คุณรู้รู้สึกดีเหรอครับที่ได้ใช้ถ้อยคำอย่างนี้ มันบ่งบอกถึงสังคมและสิ่งแวดล้อมที่คุณโตมาเลยนะครับ ถ้าวันข้างหน้าคุณมีคนที่จะต้องสอนเค้า คุณจะสอนเค้าถึงสิ่งไม่ดีอย่างนี้เหรอครับ ไม่อายตัวเองเหรอครับ ภูมิใจเหรอครับที่ทำตัวเองให้ดูตำ่อย่างนี้ เสียดายนะครับที่ได้เกิดมาเป็นคน
  • โดนครับคำพูดกระแทกเข้ากลางกะบาล ถ้าไม่รู้สึกก็ ...................แล้วไอ้ผี (ปาก.......)
  • หัวข้อ โดนโกงใบ UKC. คนที่ใช้ชื่อ ป๊อป HOOLIGANCLUB แต่ไหงมาด่ากันเรื่องแบดบอยซะงั้นยาวเลยยย ไม่น่าเล๊ยย