ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

----------หมาแดง ระยอง 58 วันครับ-------------
  • RRK ชื่อนี้รับประกันในเรื่องหาแดกกับหมา
  • พ่อเด็กแม่เด็กหรืออย่างไรหมาคอกนี้ ผู้รู้ได้โปรดอธิบายด้วยครับ กำลังตัดสินใจระหว่างสองคอก
  • เออ มีอะไรคาใจ แล้วถามกันตรงๆแบบนี้ดีกว่า
    ไม่ใช่เตะสกัดกันแบบไม่มีหลักการณ์
  • มองดูแล้ว พวกผีที่เข้ามาไม่ได้ดูที่ตัวหมาเลย เพียงแต่ไม่ชอบเจ้าของหมา

แล้วยังอยู่ RRK ด้วย ยิ่งแล้วใหญ่เลย เพราะแฟนคลับ RRK เพียบ

น่าสงสารมึงนะไอ้ติ่ง
  • ไม่ต้องสงสารผมหรอกนะผมเลือกที่จะอยู่ RRK ตามบายเลย

ไม่กลัวอยู่แล้วพวกแอบเห่า มันเปงสันดานของผีอยู่แล้ว

และอีกอย่างนะขายจะหมดแล้ววะ อิอิอิ
  • CommentAuthorGhost CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | December 1, 2010, 8:51 am
    RRK ชื่อนี้รับประกันในเรื่องหาแดกกับหมา

//////////////////////////

ฝากบอกผีตัวนี้อีกนิดนะครับ

RRK เนี่ยมีงานการทำทุกคนนะครับ ไม่จำเป็นต้องหากินกะหมาหรอก

มองดูตัวเองก่อนนะว่ามีปมด้อยอะไรว่าขัดสนอะไร รึว่าอยากได้อะไรก็บอกนะ
  • โชว์เก๋าปี๋เลย เจ้าของกระทู้ใจเย็นๆหน่อยก็ได้นะครับ
    ผีมันก็หาเรื่องไปทั่ว อย่าไปตามเกมส์ ของเราดีต้องขายหมด ขายไม่หมดก็ไม่ดีก็แค่นี้เองครับ
    แต่เรื่องคำถามที่ผีมันถามก็ตอบมันนิดนึงเนอะ หมาผสมตอนกี่เดือนเหรอ บอกมันหน่อยมันอยากรู้
    (แต่หมามันจะผสมกี่เดือนมันเกี่ยวอะไร...มันผิดตรงไหน นี่....อยากรู้จริงๆๆๆ)
  • ไม่หาแดกกับหมา ?? 55555++++++++++
    หมาอายุแค่8เดือน มึงจะรีบจับมันผสมไปไหนฮ่ะไอ้เม็ดติ่ง
  • มันอยู่ที่จริยธรรมของบรีดเดอร์ครับ จับหมาอายุยังน้อยมาผสมเพื่อการค้า ก้อถือว่า หาแดกกับหมาได้เหมือนกัน
  • แม่หมาสมบูรณ์ พ่อหมาอายุน้อยเชื้อแข็งแรงถึงติด ไม่น่ามีผลต่อลูกหมา

แต่น่าจะมีผลต่อพ่อหมามากกว่า อาจทำให้การเจริญเติบโตช้าไป

คิดเล่นๆๆ อย่างงี้ผู้ชายที่อายุน้อยก็มีเมียแก่ไม่ได้นะซิ (ทำลายวัตถุโบราณ...................55555)
  • จวย กุก็มีเมียแก่ไม่เห็นเป็นไรเลย ....5555555555 ถูกใจซื้อไม่ถูกใจ ผ่านนนนนน ก็แค่นั้น
  • ไอ้เหี้ยมึงมีเมียตั้งอายุ12ขวบเลยรึว่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ จวยแม่มึงคงภูมิใจเนอะ