ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีขายลูกสุนัขพันธ์พิทบูลจมูกแดง red nose น่ารักมาขาย ค่ะ
  • ขายหมดแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    23.jpg 39K
    32.jpg 35K
    16.jpg 39K
  • หัวขาวน่ารักดีครับ
  • ผมอยากรู้ว่าตัวหัวขาวตัวผู้หรือตัวเมียครับ
  • ผมไม่ได้จะกวนนะคับพี่ผี แต่เค้าก็บอกไว้แล้วนิ่ว่า ผู้ทั้ง 6 ตัว
  • ทำไมred noseมันมีขายเยอะนักว่ะไม่เห็นมันสวยตรงไหนยังกับหมาวัด
    แล้วอย่างอื่นเอาไปปล่อยวัดแล้วหรือไงไม่ค่อยเห็นมีขายเลย
  • ทำไมพี่ผีพูดงี้หละครับหมาแดงมันเหมือนหมาวัดตรงไหนหรอ

สายอื่นก็มีดูทุกกระทู้รึยังครับ ไม่ชอบไม่ตอบพูดออกมาก็ได้เก็บไว้ในใจเป็นมั้ยครับ
  • ผีปากดีเอาหมาคุณมาโชว์หน่อยดิอย่าเห่าเหมือนหมาวัดหมาแดงแล้วหนักกะบาลคุณไงหาข้าวหาน้ำให้หรือไงสวะผีโชว์โง่
  • ผีนิสัยเสียก็งี้เเหละครับ
    *มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ
  • แฟนซี่ หัวขาว เท่ ดีคับ
  • อยู่ลำปางเนี่ยรวมค่าจัดส่งเท่าไหร่ครับลดอีกหน่อยได้เปล่าครับเนี่ย....bombom_007@windowslive.com
  • ที่โทรไปหานะครับที่โทรไปหาเมื่อตอนเที่ยงนะครับ nong-23@hotmail.com
  • CommentAuthorGhost CommentTime13 ชั่วโมงก่อน | December 3, 2010, 1:16 am
    ทำไมred noseมันมีขายเยอะนักว่ะไม่เห็นมันสวยตรงไหนยังกับหมาวัด
    แล้วอย่างอื่นเอาไปปล่อยวัดแล้วหรือไงไม่ค่อยเห็นมีขายเลย

หมาวัด ช่างใช้ครับเนอะไอ้... ผมไม่เคยเห็นหมาวัดหน้าเหมือนหมาผมเลยซักที
    แล้วถ้าหมาวัดหน้าเหมือนหมาผม ผมก็จะไปรับมาเลี้ยงให้หมดวัดเลย

แล้วหน้าผีเลี้ยงหมาแบบไหน หมาเทพรึป่าว หรือหมาวัดตัดหูอย่างพวกผม 555+
  • มี 6 ตัว ตัวผู้ทั้ง 6 ตัว ค่ะ
  • ถ้า คุณผี รำคาญนัก ก็ไปกัดกับหมาเลยซิ

แต่อย่าลืมฉีดวัคซีนให้ครบก่อนล่ะ

เดียวจะไปติดหมาเข้า
  • ปีใหม่นี้ถ้า หัวขาวยังอยู่จะแวะ ไปดู

หัวขาว เท่ มากๆ ค่ะ
  • อยู่โคราชส่งมั้ยค่ะ ราคาเท่าไหร่
  • คุณkinbourkal ครับถ้าลูกหมาตัวล่ะ3500พร้อมจัดส่งเนี่ยผมเอาเลย1ตัวครับ...ปล.แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
  • ถึงคุณ kinbourkal มีอีกมั้ยคะ
  • ถึงคุณ kinbourkal มีอีกมั้ยคะ รบกวนบอกด้วยนะคะ อยากได้คะ bb_sing@hotmail.comคะ