ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • กินวันละนิดจิตแจ่มใส่ กินมากๆตับแข็งแรง คับพี่บูม 55555
  • คนไม่ดื่ม พูดไปก็เท่านั้นล่ะ เบ๊นท์...:015:

เต้...เข้ามากินในเมืองทีดิ รถยังไม่เสร็จเลย ยกเกียร์ลงอยู่ สงสัยได้ไปใช้รุ่นเกียร์มัว แน่....:014:เซ็งมากกกกกกกก:014:
  • เบ้น นี้เขเาใจพูดจิงๆเลยคร้าบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คิดฮ้อด พี่ตั้ม หลายๆเด้อ พี่เต้ ตื่นยังคับ
  • เหอๆ เต้ ....มีผีมาถามหา ลูก โอเว่ ด้วย:013::013::013::013:
  • ตั้มขอเบอร์ด่วน......
  • :013::013::013: จะเอาไปซื้อหวยหรอ ถ้าหาสาว ต้อง อู๋ - จ๋อม....:015::015::015:
  • >>>> 555 คราบพี่ตั้ม พี่ผีเค้าเป็นห่วงอะ.....................
  • >>>>> อันว่าเหล้าคือสุรา หมาไม่แดก

>>>>> คนก็แปลกแดกได้ ไม่อายหมา

>>>>> เราก็แปลกแดกด้วย ซวยละหว่า

>>>>> ไม่อายหมา ไม่กลัวแปลก แดกเข้าไป.......................เอิ๊กๆ

.......ไปเจอมาอ่านแล้วมันแปลกๆ เหมือนเคยแดก...........................ฮาๆ
  • มะวานโม้แทนจ๋อมไปหน่อย อิอิอิ

แบบว่าลงมาเอาเงินที่ห้องจนจะไม่มีกินแล้วมะคืน จ๋อมบอกว่าทั้งหน้ามืดทั้งแก้มบวมเลย เหอๆๆๆๆๆ

เสาร์นี้จะไปเที่ยวเขาค้อนะครับเด่วเก็บภาพสวยๆๆมาฝาก หนึ่งกระเป๋า กับรถคู่ใจ ออกเดินทางพรุ่งนี้เช้า พี่ศักดิ์ตามมาเด้อ
  • ไปด้วยๆ...อยากไปด้วยเด้:015:ไปนอนแถวไหนน้อง แคมป์สน บ่ แนะนำไปนอน ทุ่งแสลงหลวง แต่เสบียงเตรียมเอง รับรอง:063::063::063:
  • ตอนเย็นกินเหล้าโว้ย ....ใครอยากกินมาเจอกันที่ชิดลม
    รถก็เสียเกียร์ก็พัง ยังจะต้อง....เศร้าอีก มากินเหล้ากันเด้อพี่น้อง เลย :015::015::015:
    ใครถูกหวยรวยเบอร์ก็มาเลี้ยงกันบ้างเด้อ:013:
    คิดถึง ต๋อมแต๋ม จังเลย:015::015::015:
  • ไม่รู้เหมือนกันพี่ตั้มยังไม่ได้คุยกับพี่เค้าเลย ทริปนี้ก็คงหน้าจดจำต้องเหนื่อยเเละก็มันแน่ๆๆเลย

ไม่ได้ขับรถนานแล้ว น่าจะสนุกนะพี่ ไปป่ะล่ะพี่เป็นรถเซอร์วิดให้หน่อย อิอิอิ
  • รถพี่ยังไม่เสร้จเลย อู๋ เอาจักรยานไปแทนได้บ่
    ถ้าไม่ติดไม่มีคนเลี้ยงหมา ล่ะก็ไปด้วยแล้ว:015:
  • ตอนเย็นนัดดิ้งเด้อ ใครไม่มาโดนปรับ...ไม่ต้องเรียกชื่อเชิญเด้อ ขี้เกียจพิมพ์
  • >>>> บูม คิดฮอดก็มาหากันได้นะคราบ ใกล้แค่นี้เองน้อง.................

>>>> เป็นยังไงบูม ดูอันใหม่บ้าง....................

>>>>>>>>>>>>>> อันว่าเหล้าคือสุรา หมาก็ไม่แดก

>>>>>>>>>>>>>> คนก็แปลกแดกจริง กินเหล้า-กินหมา

>>>>>>>>>>>>>> เราก็แปลกแดกด้วย ซวยอะละหว่า

>>>>>>>>>>>>>> ไม่เอาหมา ไม่กลัวแปลก แดกเข้าไป.......................เอิ๊กๆ

.....................ไปเจอมาอ่านแล้วมันแปลกๆ เหมือนเคยแดก...........................ฮาๆ
  • >>>>> เบ้น ไปเที่ยวงานเมื่อ่คืนสนุกไหม..............
  • >>>> อู๋ พี่ไปด้วย มีสาวๆปล่าว........................
  • เรื่องสาวๆๆๆมันมีอยู่แล้ว แต่ติดที่ว่าเค้ามากับคู่เค้างะ อู๋เลยต้องเอาติดก้นไปด้วยกลัวหนาว อิอิอิ
  • งานไร... เต้

อู๋...ขาขาดป่าวถ้าขาดเก่วพี่ไปแจมได้:015:
  • ได้ใจจิงๆเลยคับ พี่เต้

อู๋ เดินทางดีๆนะคับน้องรัก

พี่ตั้ม นี้ก็ดูแลสุขภาพตัวเองบ้างนะคับ ว่างเป็นดื่มเชียว (หรือมีเรื่องไม่สบายใจคับ พี่ชาย)

วันงาน ขอติดรถไปด้วยคนนะคับ
  • >>>> ไม่มีหลอกคราบเรื่องไม่สบายใจ แต่ตอนนี้กลุ่มพี่ซับน้ำตากันอยู่ ฮา.................ๆ
  • เป็นจั๋งได๋กันมั่ง คับ พี่น้องเมืองเลย.......บายดีอยู่บ่.................
    พี่เต้ พี่ตั้ม ว่างๆมากินเหล้าที่เขาค้อ กันบ่...พ่งงี้จะไปละ คร้าบบบบบบบบบบบ
  • ฮ่าๆ
    http://www.youtube.com/watch?v=fnAB2O3d9vI&feature=related
  • >>>>>>>>>>>>>>> สวัสดีคราบพี่น้อง มีเรื่องจะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน งานเข้าแล้ว. เอิ๊กๆ
  • เอ้า..ทุกอย่างคงจะเรียบร้อยแล้ว น่าจะสบายใจกันขึ้นมาบ้างนะ....

ต้องขอโทษพี่น้อง ทุกๆท่านที่ทำให้เสียอารมณ์ด้วยนะครับ...

:029::029::029::029::029::029::029::029::029::029::029::029::029:
  • ฝากให้พี่ตั้มคับ 55+ มืดไปหน่อย เสาร์นี้มางานพิดโลกไหมคับ พี่แมว มานะพี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    รูปรถ2.jpg 82K
  • >>>> คราบพี่เติ้ลและพี่ๆทุกท่าน ขอขอบคุณมากๆคราบ น้ำใจของพี่ๆสุดยอด ผมเคารพและรักพี่ๆทุกท่าน ที่เป็นธุระให้พี่น้อง

เมืองเลยได้หายเคลียดกัน. ฮา....ๆ พี่ๆมาเที่ยวเมืองเลยเมื่อไรจะจัดความมันให้สนุกเต็มที่ไปเลย ขอขอบคุณอีกครั้งคราบ.
  • >>>> อย่าลืมนะคราบกลุ่มเรามีเรื่อง(มาว)กันทุกวันช่วงนี้ ต้องหาเรื่องกินเหล้าซะหน่อย............
  • >>>> ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่าน ที่ให้ความสนใจกับปัญหาต่างๆ เมื่อวานโทรกันสายไหม้เลย ฮา............ๆ
  • >>>> ก๊อกๆ... ตื่นกันหรือยังหน้อ ตีห้าครึ่งแล้ว.
  • ตื่นแล้วจ้าาาพี่เต้
    ไฟล์แนบ
    DSC01046.JPG 28K
  • หวัดดีพี่เต้ พี่ตั้ม เบ๊นช์ อู๋

สบายดี บ่

ไม่มาตั้งนานไปกันยาวเลยนะ......

หิวเหล้าจังพี่เต้เมื่อไหร่จะมา......55+
  • สบายๆ:015::015::015: เหตุการณ์ปรกติ ยังไม่ได้อยู่ในภาวะ พ.ร.ก.ฉุกเฉิน:015: (ขอบคุณพี่ๆมากนะครับ มาเที่ยวเมืองเลย เด่วมีจัด)

แคร์ ไม่ได้ไปงาน แต่ง เฮียตั้น หรอ:015:

อู๋ เที่ยวเผื่อด้วยเด้อ:062::062::062:

เต้....เบ๊นท์ วันนี้มีโปรแกรมไปไหนป่าว....:015:

คี...มาเที่ยวเมืองเลย เด้อ

อ๊อฟ...รถสวยมากครับ:063::063::063:
  • สวัสดี ตอนใกล้เที่ยงคับ

พี่น้อง เมืองเลย ที่เคารพรักทุกๆท่านคับ

สำบายดี ที่เมียงเลย
  • ต๋อมแต๋ม ตื่นแล้วโทร หา ลุงตั้ม ด้วยนะ:062::062::062:
  • เบนซ์โทรหาแทนได้ไหมพี่ตั้ม555
  • สบายใจกันแล้ว เรามาชนแก้วกันดีกว่า.555:041::065:
  • ได้เลย เบ๊นท์
    พี่ศักดิ์ ไม่ไปออกทริป มอไซค์ กับ น้อง จ๋อม หรอบิดกันไป เขาค้อแล้ว...:013:
  • เดี๋ยวจะตามไปให้ไวเลยจร้า
  • >>>> ก๊อกๆ.. ตื่นแล้วคราบพี่น้อง เที่ยงครึ่ง.....................
  • >>>> แคร์ อากาศตอนเช้าดีจริงใช่ไหม แถมมีเด็กสาวสวย น่าอิจฉาจริงๆเลย.
  • >>>> สวัสดีคราบคีน้องรัก ทำงานเสร็จแล้วหลอ คิดถึงวะน้อง กลับเมื่อไรจะรีบแจ้งให้ทราบนะคราบ.

>>>> พี่ตั้ม โทรมาได้เลย ผมพร้อมแล้วพี่...........

>>>> เบ้น วันนี้ไม่ได้ไปทำงานหลอ อยู่ในค่ายหรือเปล่า........
  • >>>> พี่ศัก ชนแก้วแต่วันเลยพี่.
  • ชีวิต พี่ ศักดิ์ เมา+สาว+มอร์ไซด์ แค่นี้แน่นอนนนนนนนน.........เชื่อดิ พี่เต้ ฮ่า ฮ่า.......
  • .ชีวิตรันทด
    ไฟล์แนบ
    DSC00017.JPG 106K
    DSCF0816.JPG 78K
    13110[1].jpg 92K
  • อยากจะไปใจจะขาดรอนๆๆจังหวัดเลยนิพี่ตั้ม
  • ตอนนี้กำลังจะออกจากบ้าน จะขับรถไปนอนที่ เขาค้อ สักหน่อย
    พี่ น้อง เมืองเลยว่างๆไปเมาด้วยกันเด้อ...(เมาไม่ขับ หลับบ้านเช่า ที่เขาค้อ ค้าบบบบบบบ...)
  • >>>> ขอไปมาวด้วยคนคราบนายหล้า.........................
  • >>>> เลือกวันมาเมืองเลยได้คุณน้องคี..................
  • >>>> พี่ศัก ชีวิตรันทศตรงไหนอะพี่ ผมว่ามีความสุขมากกว่า...................