ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิป หล่าว พาจิวยี่ไปเล่นน้ำ
  • เบื่อๆ ไม่รู้ทำอะไรดี ไอ้ที่ไปวิ่งๆ ที่เดิม ก็ดครตเซ็ง บรรยากาศเดิม ๆ

ก็เลย พาจิวยี่ไปเล่นน้ำ บ้าง ที่ๆ นี้ อิสระดี ไม่เกี่ยวข้องกับใคร

แต่ไม่ได้ไปซะ นานเส้นทาง ถูกระแสน้ำตัดผ่านหมด ผล จากน้ำท่วมที่ผ่านมาคับ

ระดับน้ำที่เคยตื่น ก็ลึก ไม่เหมือนเดิม เสียดายมาก น้ำก็ไม่ใสเหมือนเก่า คงต้องใช้เวลา

ให้ธรรมชาติได้ หรับตัว ของมันเอง อาจจะสวยกว่าเดิมก็เป็นได้

วันนี้ มาใน บทเพลง คลาสิคหน่อยนะคับ

http://www.youtube.com/watch?v=bfrR9DCXLzE
    ไฟล์แนบ
    DSC02737 (533x800).jpg 123K
  • ต้องเขียนว่า Present by'.... ครับ ไม่ใช่ Presene by.... แก้หน่อยแก้หน่อยเร็วววว
  • ขึ้นจากนี้ไป2กระทู้ จิวยี่คงจะได้ครบทั้ง10ข้อ เอ็งโชคดีมากที่ได้เจ้าของที่รักเอ็งจนหมดหัวใจ
  • ขอบคุณ พี่ ผี รีบ บางที่ ไม่ได้ ตรวจ ทาน

ให้ แก้ ยาก แล้วล่ะ คับ ต้องทำการโหลดใหม่หมด
    ........................................

tyson ขอบคุณ คับพี่
    ไฟล์แนบ
    11-01-10-130113.jpg 34K
  • เยี่ยมมากๆครับ
  • เยี่ยม ทำเพลงhiphop บ้างสิพี่
  • ได้ๆ เดี๋ยววันไหนจัด ซะหน่อย
  • หล่อโคตร
  • ทำไมเอาเสื่อไปโผกหัว...... โ ค ต ร หล่อเลยโชว์ก้างด้วย
  • ใครเอา ว่ะ มาปลอม เข้ามาเนี่ย ถ้าเป็น เพื่อน ขอร้องอย่า นะ ไม่ชอบคับ

แต่ถ้า เป็น ............. มึงมากไปแล้วนะ
  • กรุว่าคนที่แอบใช้ชื่อเมิงเนี่ย เป็นตุ๊ดว่ะ หรือไม่ก็ ขี้ขลาด แน่จริงมึง ออกมา ตัวจริงๆ หรือไม่ก็ ไปเจอกับกูได้ มึงรู้จักกูน้อยเกินไปแล้ว แล้วตอนนี้กูก้อรู้ด้วยว่า มึงเป็นใคร ไอตุ๊ด
  • มันกวน กุในเฟคบุ๊คด้วย ว่ะไอ้ เนี่ย ที่ โกหกว่าเป็นตำรวจอ่ะ นิว

ทำไม มันทำตัวเหมือนเด็ก อม หัวแม่ตีนแบบนี้ว่ะ ไอ้นี้
  • 555 ทำเหมือนเด็กขาดความอบอุ่น ตัวก็ตั้งโต แมร่ง มีสมองคิดแค่นี้เอง ไร้สาระว่ะ พวกทำตัวเหี้ยๆ

พอเจอเข้าจริงๆ สัส ดันแอบ นึกว่าคนอื่นเค้าไม่เห็น เหลือเดน จริงๆ

( กูว่า มึงนี่โคตรโง่เลยว่ะ เสือกเอาชื่อเพื่อนกูไปใช้ คราวนี้เค้าก็รู้กันหมดว่ามึงเป็นใคร เพราะเพื่อนเอาชื่อนี้ ลงเครื่องไว้ แค่ 2 เครื่อง เครื่องแรก เครื่องเพื่อนกู แล้วอีกเครื่องนึง ก้อเท่าที่มึงรู้ ไอโง่เอ้ยย )
  • กุไม่อยากเชื่อเลยว่า มัน ทำตัว ไร้สาระขนาดนี้ ชอบแย้ง ของๆคนอื่นด้วย

ยังปลอมมาเป็น ตำรวจ มาขู่ กุอีก ว่ะนิว แม่งแต่ บอกว่ายศ สิบตรี ตำรวจบ้านมันแหละมี สิบตรี

มีแต่ทหาร ควายจิงเปรตนี้
  • ผัวใหมอีหนูหล่ะสิ 555555555555 กระทืบแม่งเลย ไม่ต้องพล่าม
  • ไม่แน่ใจ คับ ว่าใคร แต่อยากบอกให้รุ้ว่าไม่ชอบแค่นั่นแหละพี่
  • แล้วเครื่องเก่าที่มีพาสค้างอยู่อะ อย่างนี้ตี้องฉึกฉึก

คืนนี้ตี 2 เข้าไปเอาแป้นแขวนสปริงโพเลย
  • ตามที่พี่เอกว่าเลยท่านตี๋
  • สวัสดีครับ ท่านtutie ไม่ได้เจอนานเลย เจ้าจิวยี่ยิ่งโตยิ่งหล่อนะครับ
    ดูช่วงหลังปีใหม่ เคลียร์งานเสร็จ แวะเข้าหาดใหญ่ไปเที่ยว แวะไปชม
    เจ้าจิวยี่หน่อยนะครับ..:o037: แต่ว่าใครว่ะมาแอบcopy กันแบบนี้ :o031:
    ไม่สมควรนะครับ อยู่เวปเดียวกันก้อเหมือนบ้านเดียวกัน เลิกเถอะครับ
    นิสัยแบบนี้ :o054:
  • ใครปลอมตัวมาวะ ทำอะไรระวังหน่อย
  • มีหมาดีๆอยู่ข้างกาย มันสุขสุดๆครับ
  • สวัสดีคับพี่มาร์ค งงเหมือน กันพอเปิดมาดูอีกที ว่า พิมพ์ว่าตัวเองตอนไหนว่ะ แล้วไอ้ที่ไม่อ่านกลับมาอ่าน
    ยิ่งเข้าไปใหญ่ แต่ ไม่มีหลักฐานอะไร ช่างมัน แต่ ถ้า รู้จริง ก้อ ไม่ไว้หน้าเหมือนกันคับ

.............................................

คับพี่โดม ต้องระวังหน่อย ร้านพี่ไม่ได้เข้าไปช่วยเลย
    แต่นักดนตรีที่ มาเล่นผมหาให้ได้แล้วนะคับ เป็น พี่เพื่อนผม เล่น อาชีพ ราคาก้อไม่แพงด้วย ถ้าร้านเสร็จสน ให้ไป ออ ดุได้ นะคับ

..............................................

ท่าน กิฟ ไว้ก่อนเรื่อง แบบนั่น ให้ชัด เจน ก้อจัด ทัพ หลวง ได้เลย แต่ ไม่แน่ ปล่อยไปก่อน

................................................

ท่าน โรจน์ จะมา ดทรมาได้เลย คับ เชิญไป ร้านพี่โดม ด้วย
    ไฟล์แนบ
    11-09-10-193320.jpg 20K
  • ตี้.. คนที่ทำคงไม่มีความสุขหรอกเชื่อพี่เถอะ ภายในใจมันร้อนยิ่งกว่าไฟอีก (เพราะมันมีบาปในใจที่แย่งของเค้ามา)