ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนถามพี่มาเฟีย
  • ไม่ทราบว่าผลิตภัณ bully max ใช้ได้กับสายกัดหรือเปล่าครับ(ฟิตหุ่น) เห็นผลชัดเหมือนสายโชว์เปล่าครับ
    รบกวนหน่อยครับ
  • ใช้ได้ครับ น่าจะเห็นผลเร็วกว่าสายโชว์ด้วย
  • หมาตัวเมีย อายุประมาณ1.5 ปี ควรกินสีอะไรเหมาะที่สุดครับ วิ่งสัปดาห์ละประมาณ2-3 ครั้งๆละ ชม.แล้วแต่มีเวลา ขอบคุณครับ
  • แดงครับ
  • ผลิตภัณฑ์ แม่งอ่ะกินได้กับทุกประเภทและเพศแหละ ถ้ากินไม่ได้มันจะบอกไหม กินไม่ได้แม่งก็ขายไม่ได้ดิวะ ใครจะโง่วะ
  • น้าผี โกรธใครมาอ่ะ? :m037: