ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pitbullและหัวขโมย
  • pitbull นักล่า........ตลอดกาล(เราจึงรักมัน)
    ไฟล์แนบ
    rapel%20pitbu%20027-1[1].jpg 56K
    rapel%20pitbu%20026-1[1].jpg 60K
    rapel%20pitbu%20025-1[1].jpg 58K
    rapel%20pitbu%20024-1[1].jpg 54K
    rapel%20pitbu%20023-1[1].jpg 54K
  • เหอๆๆๆๆ แดงๆๆๆ โหดๆๆๆๆ โคตรๆๆๆ ชอบมันเลยครับ เยี่ยม:063:
  • ที่ประเทศไทยหรือเปล่าเนี่ย
  • :063:เรารักมัน เพราะมันรักเจ้านายยอมตายแทนได้
  • โหด โครต แม่จ้าวว
  • :o015: เว้ยเฮ้ยสยดสยองแต่เช้าเลยว่ะ แน่ใจนะครับว่าภาพ มาจากกล้องตัวเดียวกัน ผมบอกใด้คำเดียวว่า โหดเหี้ยมมากๆ สยองๆ นึกถึงไอ้หมาที่บ้านเลยครับถ้ามันเกิดงุ่นง่าน ล่ะก็เป็นเรื่องเลย อันตรายเลยทีเดียวครับ ไอ้พวกนี้กัดไม่เลิกซะด้วย เจ็บก็ไม่วิ่งหนี เพราะเวลามันแอบออกไปนอกบ้าน เจอหมาในซอยฟัด มันก็เฉยๆ โดนกัดหลังมันก็เดินเฉย กัดหัวมันก็ยกหน้ามองแล้วก็เดินเลี่ยงช้าช้าแล้วหันมามอง แล้วมันไม่เคยแสดงอาการ เจ็บปวดเลย งี้ถ้ามันโมโหใครตีมันไม่รู้สึก แต่จะกัดคงแย่แน่ๆ
    :o042: มันกัดตายเลยหรอเนี๊ยะ แล้วมันจะกัดคนคุ้นเคยกับเจ้าของใหมเนี๊ยะ เกิดอาการกลัวมากๆ ต้องศึกษาวิธีรับมือแล้วครับ แต่ว่ามันก็ยังดีกว่าของหายแล้วมาเจ็บใจ บ้านนี้ขโมยคงขยาดไปอีกนานล่ะครับ
    :m018: แต่หมาผมนิสัยมันยังเด็กๆ แถมเจอเด็กเล็กๆมันชอบเห่ากับวิ่งไปเล่นด้วย ไม่รู้โตขึ้นจะเป็นยังไง กลัวตรงมันโดนกัดโดนตี ยังไม่สนแบบไม่เจ็บนี่หล่ะ แต่เวลามันกัดกันจะเลือดตลอด(เวลากินข้าวไม่ใด้แย่งแต่เหมือนมันหมันไส้กันเฉยๆ)แต่เวลามันกัดผมจะเอาไม้เคาะโต๊ะทำเสียงดังมันก็จะเลิก

:o001: จำเป็นใหมครับต้องเขียนป้ายว่าสุนัขดุมาก ถึงยังไงก็จะเลี้ยง พิทบูลอ่ะ เหอๆ ถ้ามาขโมยของแล้วโดนหมายำผมกลับมามันจะโดนผมยำซ้ำด้วยเหอๆ
  • โหดไปหน่อยแล้ว เลี้ยงพุดเดิ้ลกันเหอะ อิอิ

เกินกว่าเหตุนี่ เจ้าของต้องโทษอีก อิอิ
  • ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนครับในหรือนอกประเทศ
  • คนเลี้ยงพิทบูล...หนาวมาก
  • สยองจัง แล้วมันจะคนในบ้านมั๊ยเนี่ย เหมื่อนในข่าวอ่า

- -*
  • สงสัยต่างประเทศแหงงงเลยอ่ะ ดูจากหน้าหัวขโมย
  • มันเกินไปว่ะนั่น..หัวแหว่งเลยนะนั่น

ดูแล้ว เกินไปจริงๆ ...
  • ดูแล้ว มันคงกระชากหนังหัว รวมทั้งหนังบริเวณหน้าออกมามากกว่าครับ แต่แค่นี้ ก้อสาหัสจนทำให้คนตายได้เหมือนกันครับ
  • ดูจากสภาพไม่น่ารอด โหดเกิน:017:
    ชอบจี๊ดๆระวังด้วยครับ
  • ถ้าได้อย่างนี้สักตัวนะแห่ลมเลย(เอาไวกัดขโมยน่ะ)
  • โหด...จริง
  • โซ่เส้นนิดเดี่ยวเอง

โอ้วสุดๆ
  • เป็นเรื่องจริงหรือเปล่าครับคนที่ตายโดนหมากัดตายใช่ใหมครับ ส่วนหมาโดนขโมยทำร้ายหรือเปล่าครับ เรื่องเกิดที่เมืองไทยหรือเปล่าครับ และที่ไหน เพราะว่าผมอยากเจอตัวสุนัขตัวนี้จัง ยอดเยี่ยมครับ