ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามพี่ๆ หน่อยครับ
  • ลูกหมาเดิน ก้นบิดๆ ตอนวิ่งตัวจะเอียงๆ ไม่เคยตกจากที่สูง
    ไม่เคยโดนตีแรกๆ อาการแบบนี้เรียกว่า ขาหลังตึงไหมครับ
    มีวิธีแก้ไหมครับ กลัวโตไปจะไม่หาย ลูกหมา 2 เดือนกว่าๆ
    ครับ ขอบคุณพี่ๆ อย่างสูงครับ (ลูกหมายังเด็กหรือว่างัยก็ไม่รู้)
  • ของผมก็วิ่งเอียงแต่ก็น่ารักครับ
  • ผมว่าน่าจะขาไม่แข็งนะครับ ของผมยังขาอ่อนอยู่เลย เดือนกว่าๆแล้ววิ่งเอียงๆเหมือนกัน