ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สดุดีทีมชาติไทย!!!
  • :022:กรรม!!!!!!!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    162944_172903189397957_100000348308395_432871_1153971_n[1].jpg 82K
  • :024: นะ นะ
    ไฟล์แนบ
    155121_183986318283047_100000150396401_736195_6854694_n[1].jpg 57K
  • เหอะๆ ดูบอลไม่เป็น อ่านแล้วก็เอิ่ม... ออกก็ดีนะ - -"
  • จริงทั้งหมด ผลาญเงิน จาก กกท. มากกว่ากีฬาทุกชนิด ห่วย
  • thailand susususususu:002::002::064::064::064::064::064::064::064::064:
  • ทำใจได้แล้ว ตั้งแต่นัดเจอลาว :o008:

แต่ยังไงก็ต้องเชียร์กันต่อไป คนไทย 100 %
  • ฟุตบอลไทยไม่มีทางเจริญแน่นอน ถ้าคนในสมาคมมีแต่เส้นสาย และเห็นแก่ตัวเห็นแก่เงิน โค้ชไทยที่มีก็ห่วยบรม ดีแต่ขี้โม้สร้างภาพเช่น
    โค้ชบางคนยังเป็นที่นับหน้าถือตา ภายนอกดูน่าเคารพแต่โคตรหิวเงิน 20 ปีก่อน คัดบอลเรียกหัวละ 30000 บาท แลกกับ การติดทีมนักเรียนไทย
    โค้ชบางคนเคยเล่นเมืองนอก แล้วพอเป็นโค้ชได้ไปคุมทีมในต่างประเทศ พอจะทำหนังสือโค้ช A,B,C Licence ออกขายแต่ไม่มีปัญญาแปลเอง ต้องจ้างคนแปล พอหนังสือออก แม่งเขียนว่าเป็นคนแปลและเรียบเรียงเฉยเลย
    ที่รู้เพราะ.....ผมคัดบอลนักเรียนไทยอายุ 18 ปี มา 4 ปี ไปคัดตั้งแต่ผมอายุแค่ 14 ปี
    ที่รู้เพราะ.....ผมเป็นคนขับมอไซค์ไปส่งต้นฉบับที่บ้านโค้ช และคนที่แปลตำราโค้ช A,B,C Licence คือ พ่อผมเอง
    นี่คือวงการฟุตบอลไทย
  • พูดถึงบอลไทยแล้วมันปรี๊ดดดดดด
  • :025::022::022::064::064:
  • ตั้มคัดบอลไม่ได้ เลยเก็บกดมาลงที่หมาหรือป่าวววว555555555
    ไฟล์แนบ
    B2.jpg 104K
  • ไม่ได้ดูบอลไทยแข่งแบบสนุกๆมานานแล้ว ก็เลยเลิกดูดีกว่า
  • เซ็งกะบอลไทย-*- แต่สโมสรกะลังไปได้สวยคับ สู้ๆ
  • บอลไทย เก่งก่อนแข่ง และมีเหตุผลที่ดีเสมอตอนแพ้
  • ถามว่าแล้ว2ปีที่ผ่านมาทีมชาติไทยแข่งแค่6ครั้งเท่านั้นหรือ ทำไมเวลาที่เขาชนะจะมีซักกี่คนที่พูดถึงและชื่นชมเขาบ้าง
  • กีฬามีเเพ้มีชนะ เเต่เเพ้ บ่อยๆก้ไม่ดี ตราบใดบอลไทย ยังมีระบบพวกพ้อง ลุกท่านหลานคุณ ยังไงก็ไม่เจริญ ดูบอลไทยซะหมดศรัทธาเเล้วตอนนี้
  • แพ้อย่างสมศักดิ์ศรี ไม่เคยมีใครว่า คนไทยมักจะอยู่เคียงข้างเสมอ
    แต่แพ้เพราะขาดการพัฒนา มีแต่ราคาคุย โม้ก่อนแข่ง สมควรโดนด่าครับ
  • บอลไทย ดูละ เซงชอบ เกมส์ แพ้ คนไม่แพ้ เห็นป่าวว ครับพี่น้อง ....
    แต่ มีอยู่ อย่าง มวยไทย ไม่แพ้ชาติใด แน่นอน ชิมิชิม....
  • ถูกต้องนะครับทุกท่าน
  • ผมก็เชียร์บอลไทยแต่เกมการเล่นยังไม่มาตราฐานครับ แล้วยังงี้ถ้าทีชาติไทยได้ไปบอลโลก ชาติอื่นเขาก็ไปบอลจัรวาลแล้วครับ
    เชียร์บอลไทยสุดๆแตดูจบที่ไร แม่ง เซ็งทุกที แพ้ชาติที่เก่งไม่ว่า มาแพ้บอลรอง

มวยไทย(ไทยไฟท์) ก็แพ้ฝรั่งเศสครับ แพ้เพราะเราคิดว่าเราเก่ง แต่ชาติอื่นพัฒนากันหมดแล้วครับ

ถ้าสุดยอดต้องนี่ ตะกร้อๆๆๆ เก่งสุดๆ
  • มวยไทย จอมเตะก็เตะแม่งอย่างเดียว
    จอมเข่าก็เข่าแม่งอย่างเดียว น่าอายฝรั่ง
    เขาหัดทีหลังเรา แต่เก่งทุกลูก มือเท้าเข่าศอก
  • พี่มาร์คนี่ .........

"" บอลไทย เก่งก่อนแข่ง และมีเหตุผลที่ดีเสมอตอนแพ้ ""

"" แพ้อย่างสมศักดิ์ศรี ไม่เคยมีใครว่า คนไทยมักจะอยู่เคียงข้างเสมอ
    แต่แพ้เพราะขาดการพัฒนา มีแต่ราคาคุย โม้ก่อนแข่ง สมควรโดนด่าครับ ""

อย่างงี้เขาเรียกว่า คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นกำไร 555 เหอ เหอ เหอ
  • ชมหรือด่าจะน้องสาว
  • แพ้เป็นพระชนะเป็นมารคับ
    "แต่แพ้นานๆเป็นหมาขี้เรื้อน"เหมือนกัน
    บอลไทยชอบหลอกตัวเองจมกับศักดิ์ศรีเก่าๆชอบคิดว่าตัวเองเป็นที่หนึ่งในอาเซียน
    ขนาดลาวยังไม่มีปัญญาจะชนะเลยสมเพศกะบอลไทยจิงๆ
  • ขอเงินจาก กกท. ที่ให้บอลไทยมาสนับสนุนแข่งพิตบูลลากน้ำหนักหรือประกวดหมายังดีกว่านะครับ
  • ลีกอาชีพกำลังไปได้สวย แต่ทีมชาติไทยห่วยลง แปลกไหมพี่น้อง
  • ไม่รู้จะพูดยังไง พูดไปก็หยาบแน่ๆ
    โน๊ต...FDP...
  • พูดถึงบอลไทย ..............อยากจะไปบอลโลก ..........ประเทศลาวมึงยังไม่ชนะเขาเลย เฮ้อ!!!!!!!!!!.......
  • ถ้าบอลทีมชาติไทยพยายามได้เต็มที่ ถึงแพ้ยังไงคนไทยก็ยังรักยังชอบ แต่เห็นเล่นแต่ละเกมส์แล้วเหมือนไม่เคยเต็มร้อยสักที ชอบไม่ลง...:011:
  • ตามให้กำลังใจตลอด
    แต่ทีมชาติไทยไม่ให้กำลังใจผมเลย....
  • เอาสถิติลง กีเน็สบุค แม้งไปเลยให้อ้ายไปทั้งวงการ คราวหน้าจะใด้ตั้งใจกันมากกว่านี้
    เดี๋ยวนี้เซียร์ทีมชาติไทยไม่เคยตื่นเต่นเลยเพราะ ทำใจและรู้ผล ในใจไปแล้ว ( มันเริ่มชินชาแล้วแหละ )
  • โคตะระเสียดายเงินภาษีจัง....เซ..เลอ
  • Thaifight ผมว่าที่นักมวยไทยแพ้เพราะตัวเราเล็กและบางกว่านะ(ทำน้ำหนักขึ้นไป) จะเก่งยังไงก็แพ้ตัวใหญ่กว่าวันยังค่ำ 2 มือ 2 เท้าเท่ากัน แถมฝรั่งมันก็เป็นมวยเหมือนกัน อันนี้ผมเห็นใจนักมวย (ยกเว้นบัวขาวนะที่แน่จริง) ส่วนบอลไทย ไม่อยากคอมเม๊นท์ กองหน้าไม่เป็นสับปะรดเลย อ้อ คุณ Tyson ก็พูดเกินไป เวลาชนะผมก็เห็นแฟนสรรเสริญเยินยอเหมือนกันนะ แล้วถ้าแพ้แบบสมศักดิ์ศรีนี่ก็น่าเห็นใจอีกนั่นแหละ แต่ถ้าตกรอบแบบไม่รักษาน้ำใจแฟน ๆ ผมว่ามันก็น่าด่านะ
  • ถ้าบอลไทยไป บอลโลกได้ บอลประเทศอื่น ก็เตะที่ จักรวาล ล่ะครับ ท่าน
  • suck สมาคมฟุตบอลแห่งประเทศไทย
  • เห็นด้วยกับน้าผีตัวบนมากๆๆๆๆ
  • เสียดายเงินที่สนับสนุนทีมเพราะว่าถ้าบอลไทยได้ไปบอลโลก
    ทีมอื่นได้ไปเล่นดาวอังคารร 5555
  • ขอใช้สิทธิ์โดนพาดพิง.... แค่ไม่ได้ร่วมระบายความอัดอั้นตันใจซะคน น้าผีให้ร้ายขนาดนี้เลยหรอ เปิดใจให้กว้างยอมรับกันบ้างมันรุนแรงตรงไหน แต่ก็คิดว่ามันยังไม่เท่าไอ้กระทู้ข้างบนที่เห็นด้วยอย่างแรง ..มันขนาดนั้นเลยหรอ ไอ้น้อง...ข้องใจว่ะ
  • โดยส่วนตัว ชอบทีม ลิเวอร์พูล ถึงแม้ตอนนี้ฟร์อมจะย่ำแย่แค่ไหนก็จะตามเชียร์

เช่นเดียวกับทีมไทย เพราะอย่างน้อยเราทุกคน ขอย้ำว่าทุกคนในนี้คือคนไทย
    ถ้าท่านไม่เชียรืทีมของชาติที่ท่านเกิด แล้วท่านจะเชียร์...........

นึกถึงตอนที่เราชนะเกาหลีใต้ สิครับ (เอเชี่ยนเกมส์) แค่ผมนึกมันก็ตื้นตัน ละครับ

.......ด้วยความเคารพ............
    ไฟล์แนบ
    ลิเวอร์+บอมเบ.jpg 81K
  • THAI FIGHT วันนี้ที่โคราช เพชรมั่นคง ต่อยดีคะแนนนำทุกยกนะครับ และเป็นเรื่องปรกติของนักมวยที่จะพลาดท่าโดยหมัดน๊อก เพราะทุกอย่างก็เกิดขึ้นได้บนเวที ช่อง7เมื่อวานนี้ก็โดนหมัดน๊อกกันไปสองคู่ฉนันไม่แปลก ถ้าจะมีใครพลาดท่าเพราะหมัด แต่ถ้าเกินรูปมวยสู้กันไม่ได้นี้ดิหน้าด่า อันนี้ก็มิใช้แล้วถ้าเป็นกติกาแบบเต็มรูปแบบมวยไทย ชก5ยก ให้กอดให้ปล่ำเข่ากันได้ละก็...หุหุ คงได้รู้จักเหลี่ยมมวยไทยกันบ่าง

ปล. "เพชรมั่นคง" คางกระจกครับมวยตัวนี้