ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเรดโนส อายุ 1 ปี ด่วน+++!!!!!4500*******
  • ขายเรดโนส.(ตัวเมีย)..อายุ 1 ปี กับ 1 เดือน ....สูง..ใหญ่.....
    ราคาต่อรองกันได้....สนใจทิ้งเมลล์ กับเบอร์โทรน่ะค่ะ....เด๋วจะส่งรูปกับข้อมูลไปให้...
    ราคาขอหลังไมค์น่ะคะ
    ขอบคุณพี่มาร์ทสำหรับพื้นที่น่ะคะ*****
  • meyagi_xrel@hotmail.com.....แล้วอยู่ที่ไหน......
  • naksuwan-w@hotmail.com 0806613679
  • ทำไมถึงบอกเป็นแม่พันธุ์ทั้งที่หมาเพิ่งอายุ1ปีและยังไม่เคยผสมไม่มีผลงาน ไม่มีรูปภาพว่ามันสวยสมเป็นแม่พันธุ์จริงรึป่าว ............. ไม่ใช่ว่าเป็นตัวเมียทุกตัวพอฮีทมาก็ต้องทับต้องผสมตลอด คิดแบบนี้อนาคตพิทบูลจะเป็นยังไงคงเกลื่อนถนนไปหมด
  • ผีข้างบนคิดมากไปไหม...หรือจะหาเรื่องว่าเขาเฉยๆๆๆๆดูถ้าคงไม่มีปัญญา....เลยหาเรื่องงั้น....
    ถ้าสนใจก็ขอดูรูปเขาดีๆๆ....เขาก็คงให้ดูน่ะ....อนาคตพิตบลูขึ้นอยู่กับตอนนำไปผสม...ว่าตรงสายจริงไหม..
    ...แม่สายพันธุ์ดีไหม...พ่อพันธุ์สายพันะดีไหม...แล้วลูกออกมาจะสวยหรือป่าว....มันมีอะไรในตัวอีกหลายอย่าง....
    เขาแค่มาเป็นทางเลือกให้เราเท่านั้น........rescueboo@hotmail.com น่าสงสาร....
  • potter_2526@hotmail.com
  • ถ้า ลง รูป มา ให้ ดู ที เดี๋ยว จบ
  • ส่งข้อมูลทางเมลล์ให้แล้วน่ะคะ......ต้องขอโทษด้วยน่ะคะ...ที่ไม่ได้เอารูปลงให้ดู...
    แต่ถ้าสนใจขอทางเมลล์ดีกว่าค่ะ...รูปชัดกว่า.....
    และข้อมูลของพ่อกับแม่และผลงานของคอกเดียวกัน.....ขอโทษด้วยค่ะ
  • ขอดูรูปด้วยคนครับ akachaikeng@hotmail.com
  • รูป ราคา อยู่ที่ไหน carweekly555@gmail.com
  • ขอราคาด้วยนะครับ athit-fa@hotmail.com
  • breezekhongchoo@gmail.com:016::016:
  • mathee_pea@hotmail.com ครับ
  • MakotoHIN29@hotmail.com
  • nana_gogo@msn.com 0819989661 ลำปาง
  • ด้วยคนครับผมสนใจ app_art_kkw@hotmail.co.th
  • ไอ่พวกหูดำ555+เป็นผู้หญิงมาทำเป็นไม่ด่า5555+
    ท่าเป็นผู้ชายที่เป็นเจ้าของห้องมาโพสต์แบบนี่พนว่าไม่เหลือ5555+ :-)) :-)) :-)) :-))
  • หลาน bj แหลน แจมแจม เลยนะคร้าบ ตัวนี้ ไม่ใช่ขี้ ไม่มีใครผมรู้คนเดียว เพราะผมบรีด
  • เข้าใจผิด พิมผิดกระทู้คร้าบ
  • 555 พี่จอร์นทำอะไรค๊าบ 555
  • eak_chumneansart@yahoo.com
  • kung__25@hotmail.com
  • prakan316@windowslive.com