ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้ ฟรีพิตบลูแท้ 100%
  • สนใจ....085 1914312
    ไฟล์แนบ
    IMG_1686_resize[1].jpg 115K
    IMG_1667_resize[1].jpg 93K
  • เพราะไรครับมันแก่ หรือมันยังไงครับ หรือหมดค่าแล้ว อธิบายที
    ไม่ได้โจมตีครับ แต่สงสารมัน เห็นบ้านมีรั้วมิดชิด เหมาะแก่การเลี้ยง
    แล้วถ้าให้ไปคนที่ได้ไป จะเลี้ยงด้วยความรักไหม....มันจะคิดถึงคุณไหม...
    มันจะยังกินข้าวได้ไหม...มันจะมีความสุขไหม ..:022: คุณจะไปเยี่ยม มันไหม
    ถ้าให้ไปแล้ว พิทบลูอายุน้อยไม่เท่าไหร่แต่นี่โตแล้ว เจ้าของตี เจ้าของด่า ยังไง
    มันก็ยังรัก แต่ถ้าคนอื่นตี คนอื่นด่า มันคงคิดถึงคุณมาก แต่ถ้ามีความจำเป็นจริงๆ
    หาคนที่เขารัก มันจริงๆ พยายามเลือกคนหน่อยนะครับ
  • เห็นด้วยกับ wodwhy12
  • หมาตัวนี้อยู่หัวหินบ้านเดียวกะไอสมหวังอะนะ
    ชื่อซอมบี้ถ้าจำไม่ผิดสงสารจิงๆที่มีเจ้าของแบบนี้
  • diego....ไม่มีความสงสารและละอายใจบ้างหรอที่เอามาโพสต์แจกแบบนี้...

มรึงไม่รักหมามรึงหรอเลี้ยงมาจนโต ทุเรศหว่ะ......

สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • มรึงไม่อายคนในเว็ปที่เข้ามาอ่าน กรูก้ออยากจะขอให้มรึง

ละอายใจตัวเองบ้าง แมร่งง...........หน้าด้าน...

หน้าหมายังดูดีกว่าหน้ามรึงอีก.......
  • ดูแววตามันสิท่าน...
  • :022:น่าสงสารเป็นมาผมจะเลี้ยงมันจนวันตาย:022:
  • เหมือนจะเป็นสาย Hard mouth
  • :o018::o018::o018::o017:
  • เลี้ยงเองเถอะครับ อย่างงัยมันก็หมาเรา
    เราเลี้ยงมาจนขนาดนี้แล้ว ผมเองก็เคย
    เป็นเหมือนกัน แต่พอมองหน้ามันก็เข้าใจ
    และรู้สึกได้ว่า มันรักและต้องการอยู่กับ
    เจ้านายมันคนเดียว จริงๆ เลี้ยงมันไว้ต่อ
    เถอะครับ
  • ท่านใดได้ไปขอให้ดูแลมันดีๆนะครับ มันเป็นแม่ของหมาของผมครับ นี่ครับผลงาน
    ไฟล์แนบ
    DSC00677_resize[1].jpg 106K
  • งานเข้าแล้วครับท่านเจ้าของกระทู้
  • เจ้าของกระทู้อาจมีเหตุจำเป็นคับ พวกเราชาวพิทบลูช้วย ๆ เปิดใจกว้างรับฟังเหตุผลด้วยคับ

น้องหมาก็อ้วนสมบูนดีนิคับเจ้าของเค้าคงไม่ได้เลี้ยงแบบอด ๆ อยาก ๆ หรอกคับ

ใครที่สนใจอยากดูแลน้องหมาจริง ๆ ลองโทรไปรับฟังเหตุผลเจ้าของกระทู้ดูคับ

เอาใจช้วยอยากให้น้องหมามีเจ้าของใหม่ที่มีเวลาดูแลเค้ามาก ๆ คับ
  • น่าสงสารจัง ถ้าไม่มีคนเลี้ยงก็อย่าปล่อยเขาทิ้งนะ
    ไฟล์แนบ
    12-10-10-080753.jpg 89K
    12-10-10-082443.jpg 111K
  • ใช่ครับเปิดใจกว้างหน่อย เขามีเหตุผลของเขาแหละ (เบื่อก็อาจเป็น 1 เหตุผล)
    ขอให้เจอเจ้าของไหม่ไวๆครับ
  • มีคนมารับไปเลี้ยงแล้วน่ะครับ ขอบคุณทุกท่าน
    ปล. ผี 3 ตัวในตัวเดียว ผมรู้น่ะว่ามึงเป็นใครปากว่างนักใช่มั้ย
  • อัฟรูปเจ้าของหมาตัวใหม่ กับเจ้าหมาหน่อยครับ

................................................