ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ท่าทางน้องหมาบอกอารมณ์
  • http://www.pukpuiclub.com/ท่าทางหมาบอกอารมณ์/

1. สุนัขหาว หมายถึง ฉันกำลังเบื่อ

2. สุนัขหอน หมายถึง ฉันกำลังเหงา พวกเธออยู่ไหน มาหาหน่อย

3. สุนัขลิ้นห้อย หมายถึง เหนื่อย ร้อน อยากกินน้ำจัง

4. สุนัขนอนหงายท้อง หมายถึง ฉันยอมแพ้แล้ว

5. สุนัขวนกัดหางตัวเอง หมายถึง ฉันกำลังเครียด และเบื่อที่ต้องอยู่แบบนี้

6. สุนัขกระดิกหาง ทำหูลู่ หมายถึง ฉันกำลังดีใจ และเป็นมิตรกับคุณ

7. สุนัขขนพอง ส่งเสียงขู่ หมายถึง นี่คือคำเตือนอย่าเข้ามานะ

8. สุนัขแยกเขี้ยวส่งเสียงคำราม หมายถึง ถ้าเข้ามาถูกกัดแน่ๆ

9. สุนัขเลียเจ้าของ หมายถึง ฉันอยู่ในฐานะผู้น้อย และอยากแสดงความรักต่อคุณ

10. สุนัขยกก้นสูง กระดิกหางระรัว หมายถึง มาเล่นกันเถอะ

11. สุนัขดมตามพื้น เดินวนรอบนอก หมายถึง ฉันกำลังหาที่ขับถ่าย เหมาะๆอยู่

12. สุนัขส่งเสียงขู่คำรามเวลาเล่น หมายถึง ฉันกำลังสนุกสุดๆ ไปเลย

13. สุนัขยกขาฉี่ ทีละนิด ทีละหน่อย หมายถึง ประกาศนี่คืออาณาเขต ของฉันนะ

ขอบคุณที่มา : sunaknarak.com
  • ป้าพร

ถ้าสุนัขมันถอนหายใจล่ะป้า มันจะเหมือนคนรึปล่าว ( > เซ็งว่ะ อะไรแบบนั้น < )

****หนูชอบแหย่มันเวลามันนอน (แบบว่ามันเขี้ยวน่ะ)
  • คนโพสมะช่ายป้าพรอะคับ
  • อ้าว อีกแล้วเรา 555 จำลอค อิน ฟิด ขออภัยด้วยค่ะ