ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นลูก Lil 50 ชุดนี้ครับ
  • :005:อยู่ที่ไหน โชว์หน่อยครับ
  • รูปไม่ขึ้น ลองอีกที
    ไฟล์แนบ
    50-new.jpg 99K
  • หมาก็แพง Pedigreeก็ไม่มี อาจไม่ได้ด้วย มีลูกออกมาที่สวยกี่ตัว
  • :063: พี่ Ghost สุดยอดเลยครับ
  • อะไรครับคือสุดยอด เขาถามเพราะอยากเห็นหมาไม่ใช่หรอครับ:067:
  • หมาเขาสวยและเปิดเป็นคอกแบบนี้เป็นไปไม่ได้ที่จะไม่มีใบ Ped อะ คุณโกสคุณมีหลักฐานเปล่าว่าเขาไม่มี Ped หรือมีปากก็เห่าไปวัน ๆ ไม่อายหมาเหรอ

หมาเขาผมว่าหมาเขาก็สวยดี ปากดีแบบนี้ผมล่ะอยากเห็นหมาคุณจิง ๆ อ้อแต่ผมว่าคงจะไม่มีหรอก เพราะว่าหมามันคงไม่กล้าอยู่กะคุณเพราะมันคง

อาย ว่าเห่าสู้คุณไม่ได้สินะ 555
  • ทำไมอารมย์เสียง่ายจัง
  • เบื่อไอ้ผีปากหมา เห็นมึงโพสทีไรกูล่ะเซ็ง จาก กู หล่อด้วย เก่งด้วย เท่ด้วยโว้ย....จากคนเบื่อไอ้ผี
  • คนรักหมา เขาไม่ปากหมาหรอก เว้ยยยยยยยยย
  • :063::065::067::066::029:
  • ไม่ได้ว่า หรือ ด่าคอกดังที่กล่าวถึง เพียงแค่เห็นมากับตา บรรดาท่านๆ พี่ๆ น้องๆ ลองไปถาม หรือขอดู Pedigree คนที่ซื้อลูกไอ้ 50 ดูซิ ว่าทุกวันนี้หมามี Pedigreeไหม สิ่งที่พี่ๆ น้องๆ เห็น อาจไม่เป็นอย่างที่คิด * ลูกหมาเล็ก ๆ ยังไงก็ดูสวย ไปดูตอนโตดีกว่า
  • ไม่ได้รู้จักคอกของ Lil50 ครับ แต่เห็นว่า Lil50 สวยเลยอยากรู้ว่าลูกเค้าตอนโตประมาณไหน
    ผมว่าใครเป็นเจ้าของ ช่วย up รูป ก็รู้แล้วว่าที่คุณ ghost พูดมา จริง ๆ แล้วเป็นอย่างไร
    ผมคิดว่ามีประโยชน์ เป็นแนวทางให้กับเพื่อน ๆ สมาชิกที่่สนใจทั่วไปด้วยครับ
  • โทษทีน่ะครับ พวกเมิงโง่รึป่าวว่ะ หมามันไม่ได้โตเพราะใบเพ็ด น่ะครับ แล้วกูเห็นไอ้หมามีใบเพ็ดเหมือนหมาวัดเยอะไป พวกเมิงไปทำความเข้าใจใหม่น่ะ เวน หมามันสวยด้วยตัวมันเอง ใบเพ็ดมันไม่ได้บอกว่า หมาตัวไหนสวย ตัวไหนไม่สวย ไอ้โกส มึงจบไรมาว่ะ ใบเพ็ดมันมีไว้บอกว่า เชื้อสายมาจากไหน โคตรพ่อโคตรแม่เป็นใคร กูว่าไอ้โกส เมิงไปหาความรู้ใส่ห้วด้วยน่ะ
  • สิ่งที่ ไม่รู้ ไม่เห็น อย่าตอบ อย่าแสดงความคิดเห็นออกมาเลยท่านผู้อวดรู้ อวดเก่งรู้ทั้งหลาย มันเหมือนแสดงความโง่เขลาตัวเองซ๊ะปล่าวๆ เคยได้ยินใช่ไหม " ไม่มีมูล หมาไม่ขี้" บอร์ดตรงนี้เป็นที่แสดงความจริง แฉความเลว * ขอโทษไม่ได้พลาดพลิงใครที้งสิ้น
  • 555 คุณโกส คุณเรียนจบไรมาเนี่ย พูดกลับกรอกไปๆมาๆ ค่อยแต่จะป่วน ผมว่า คุณน่าจะไปคิดดูเอง ล่ะกัน อิอิ ก็บอร์ด ไว้แสดงความคิดเห็นงัย คิดเห็นตรงกันว่า คุณอ่ะ จอมป่วน
  • คุณไปอ่านดูsurakarn ว่าผมมีด่าใครไหม คอกดังๆ ทามเลวไม่เป็นหรือ ใครป่วนกันครับ เอาความจริงมาพูดครับ แล้วเวปนี้ก็ชอบความจริงซ๊ะด้วย อ้ายพวกเลวๆเท่านั้นแหละที่รับไม่ได้ surakarnคุณน๊ะยังต้องเรียนรู้อีกแยะ ก่อนที่จะมาตอบหาข้อมูลจริงมาก่อนน๊ะ
  • เพื่อนๆทุกคนดูโลโก้ปากไอ้ผีดิ เม่งเหาไม่หยุดเลย ใครเห็นตรงกันบ้าง