ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คุณanttครับ คุณจะประกาศอะไรของคุณว่าโดนหลอกยังงั้นยังงี้ ทำอะไรครับ

ผมเห็นบอกมาหลายครั้งแล้ว ทำไมไม่เอารูปหมาลงเอาข้อมูลลงว่าซื้อจากใคร

ยังไที่ไหน เอาแต่พูดๆแล้วก็เอามาขึ้นเป็นประเด็นโดยไม่รู้ว่าคุณต้องการอะไรกันแน่ครับ

ยังไงก็รบกวนทำตัวให้เป็นผู้ใหญ่กว่านี้หน่อยนะครับ เด๋วมันจะผิดประเด็น ขอบคุณครับ
  • :028::028::064::064::064:
  • ผมว่าเค้าหมายถึงเราโดนเขาหลอกมากกว่า
  • ต้องทำให้กระจ่างครับเห็นด้วย
  • เอามาลงเลย ไม่ถูกใจ ไม่พอใจอะไร โดนหลอกตรงไหน
    หากมันเป็นแบบที่คุณว่าจริงๆ คงไม่มีใครปล่อยผ่าน มีคนรอช่วยถล่มให้คุณเอง
    แต่ถ้าใส่ความชาวบ้านก็ระวังงานงอกนะทั่น

บอร์ดนี้ชอบคนจริงครับ พวกอีแอบนี่โคตรเกลียดเลยขอบอก
  • แบบนี้เลยครับ?
    สี่เดือนกว่าแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment2.jpg 7K