ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red ทาโร่ 2 เดือน 18วัน
  • :o068:
    ไฟล์แนบ
    pp55.jpg 80K
    pp44.jpg 81K
    pp33.jpg 81K
    pp22.jpg 80K
    pp01.jpg 80K
  • :001:
    ไฟล์แนบ
    555.JPG 16K
    777.JPG 23K
  • วาว ลูกใครคับนี่
  • งาม ครับ
  • น่ารักจัง.....
  • :063:สุดยอดครับ
  • อยากเห็นหน้าพ่อแม่จัง
  • สวยครับ :063:
  • งามคับ:063:
  • สวดยอดเลยคร้าบลุกเพ่
  • :063:สวยคับ
  • :063:สวยมากครับ
  • ลูกใครคะเนี่ย น่ารัก น่าฟัด น่ากอดที่สุด
  • ลูกของanti_hero vs หมูตุ๋น นครปฐมครับถ้าว่างจะอัพภาพพ่อแม่ให้ดูครับ ฝากน้องใหม่ด้วยครับ และขอบคุณทุกคำติชมครับ
  • น่ารักมากๆๆเลยค่ะ

ชื่อเดียวกับลูกชายมิวเลยค่ะ

แต่พึ่งจะได้45วันเองอ่ะะ

^__@
    ไฟล์แนบ
    cats3.jpg 92K
  • ลูกชายคุณมิวน่ารักมากครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ หมั่นพาเค้าไปสนามหญ้าบ่อยๆนะครับ เพราะหมาที่เลี้ยงตามพื้นแข็งๆจะมีปัญหาเกี่ยวกับขานะครับโปรดระวัง
  • สวยดีครับ หนาดี
  • หน้าตาและหุ่นเอาเรื่องหน้าดูคับ :063:
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะคุณman

ยินดีที่รู้จักเช่นกันค่ะ

จริงๆมิวก็กลัวอยู่เหมือนกันค่ะ

เพราะพื้นบ้านมันลื่น

พอเค้าวิ่งก้อกลัวขาจะเสียเหมือนกันค่ะ

ปกติก้อปล่อยเค้าออกไปวิ่งเล่นสนามหญ้าหน้าบ้านอยู่เหมือนกัน

แต่ไม่ค่อยบ่อยอ่ะค่ะ

เพราะส่วนใหญ่เค้าจะใช้เวลากับการนอนซะมากอ่ะค่ะ^^
  • เด็กๆก็จะชอบนอนซะส่วนใหญ่ครับ แต่ก็อย่าให้นอนมากไปนะครับเดี๋ยวจะเป็นหมาขี้เซาไม่ตื่นตัว หากมีเวลาก็หากิจกรรมทำกับเค้า อย่างเช่นกัดผ้าชักกะเยอแต่ระวังอย่ากระโดดบนพื้นปูนนะครับ แต่สำหรับผมชอบแบบไฮเปอร์ๆๆๆๆๆๆ
  • สวยมากคับ
  • สวยครับลูกผมดูเหมือนแผดกันเลยครับ เดียวตัดหูแล้วจะลงให้ดูครับ