ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ชอบจริงๆตัวนี้ของ เป้
  • ชอบก็จัดเลยสิคับ พี่ตั้ม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้วนเหมือน พ่อ เลยนะคับ พี่เป้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ปูเป้ แคนแนล ชื่อนี้เลี้ยงลูกหมา สวดยวดเลยลวดเพ่

:063::063::063::062:
  • สรุปตอนนี้ที่จะไปงาน ลพบุรี
    -พี่,พี่วัน 2 ที่
    -เต้,แนน,ต๋อม 2 ที่+ 1เด็กน้อย:015:
    -อู๋-จ๋อม 2 ที่
    -เบ๊นท์ 1ที่
    -นัท 1 ที่
    -แคร์ 1 ที่
    -บูม พิโลก 1 ที่
    ยอดรวมตอนนี้ 9 ที่นั่ง:062::062::062: มีใครตกหล่นป่าวแจ้งด้วย:015:
  • >>>> 555.. พี่ตั้ม 10 คนแล้วคราบพี่ และคนที่ 11 น่ารักมากน้องตั๊กโทรมาบอกว่าไปแล้ว ครั้งนี้สนุกเฮฮากันแน่ๆ......
  • :033::033::033:We want you to Lop Buri . !!!!
  • >>>> สวัสดีคุณเป๋า.. ทางเมืองเลยพร้อมแล้วนะ.
  • ที่นั้งคงพอนะคับพี่ตั้ม ตั๊กเปลี่ยนใจแล้ว555
  • นอนก่อนคับพี่น้องวันนี้เมาจริงๆ

ฝันดีคับทุกๆคน:o071::o038:
  • >>>> หลับฝันดีนะคราบ...................
    ไฟล์แนบ
    192.jpg 81K
  • ตื่นกันหรือยังเอ๋ย
  • ยังไม่ตื่นกำลังฝันถึงคนข้างบนนี้อยู่น่า......
  • ที่นั่งเหลือเฟือครับ ....:015:

แคร์ เอากล้อง ไปด้วยนะ
  • อากาศที่ ลพบุรี คงขาวน่าดู...:013::013::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    lobule.jpg 120K
  • >>>> ตื่นแล้วๆ.. มีคนขาวกว่านี้อีกไหม ฮา................ๆ
  • เหอๆขำน่าเต้:015:ไปเอารูปเค้ามาลงยังไม่ขออนุญาติเลย:013::013::013:
    ตอนนี้ สมาชิกเพิ่มมาอีก 1 น้อง ตั๊ก คนสวยเปลี่ยนใจจะไปเที่ยวด้วยกัน:062::062::062: ถ้ายังงี้ เบ๊นท์ ไปอย่างสบายใจเลยงานนี้
  • >>>> 555 พี่ตั้ม ผมรู้นะคิดอะไร.......................
  • >>>> อู๋ อยู่ไหมคราบเงียบเลย......
  • มาแล้วครับ เพิ่งตื่นครับ แล้วเราจะเดินทางกี่โมงครับ รถจะมารับที่ไหนอย่างไรครับพี่น้อง
  • CommentAuthorbenz_707 CommentTime1 วันก่อน | December 8, 2010, 11:48 am
    โดนกดดันซะขนาดนั้นจะไม่ไปได้ไงพี่ตั้ม
    .....................................................................................................

มันต้องอย่างงนี้ชิเบนซ์ นั้นมันเปนแผนไง ยกเอาข้ออ้างมาใช้หมดแล้วไงเลยบังคับเลย สนุกด้วยกัน อิอิอิ
  • เตรียมสาว ๆๆ มาประกวด Miss pitbull ที่ลพบุรีด้วยนะค่ะ
  • ถ้าเอาไปประกวดผมว่าคงแพ้เจ้าภาพอย่างแน่นอนสวยออกขนาดนั้นนางสาวไทยยังชิดซ้ายเลยขอบอก
  • หวัด ดี คับ พี่ๆ จังหวัด เลย คัฟ:o067:

ผม ก็ เปง คน หนึ่ง ที่ ชอบ พิด

บลู อยาก พูด คุย กับ พวก พี่ๆ

คัฟ พี่ คน ที่ ชื่อ พี่ เต้ ผม เหมือน

เคย ได้ ยิน ชื่อ ใช่ ที่ อยู่ พิด บลู คลอง ข่อน แก่น ป่าว คัฟ

อยาก คุย ด้วย จัง เลย คัฟ ปลื้มๆ :o036:คัฟ:o032:
  • sakphanhin

พรุ่งนี้เจอกันนะจ๊ะ....
  • >>>> นอนหลับฝันดีคราบ ตีห้าครึ่งถึงบ้าน ฮา...................ๆ
  • >>>> สวัสดีคราบไอ้คุณน้องตี๋ คุณอยู่ใกล้คลองขอนแก่นมากกว่าพี่อีกนะ กลับบ้านหรือยังน้อง.............
  • >>>> พี่ศัก โดนเจ๊ปุ๊เล่นงานแน่ๆ
  • เหมือนจะง่วง เอารูป มาลงให้ดูหน่อยนะ
  • >>>> นัท รูปไม่ได้อยู่กับพี่ ส่วนมากจะอยู่กับเบ้นคราบ.....
  • ตื่นกันรึยังน้อ
  • ตื่นแล้ววววววว:003:
  • กลับถึงบ้านปลอดภัยนะ
  • รอบีบฟายก่อนคับฟายมันเกินลงไม่ได้
  • ตื่นแล้ว ทำไรดีน้อวันนี้

เบน...ส่งมาทางเมลพี่เลยนะ
    loeiscooter@hotmail.co

พี่ตั๋ม...ทำไรดีวันนี้
  • 555+
    จัดไปนัท โทรไปถาม เต้ ว่า ไอ้ บูม มันกลับรึยัง ชวนกันนั่งแก้แฮงค์ที่ บรรยากาศดีหน่อย ดีมั้ย:015::015::015:
    ชวนไป แพดีมั้ย
  • อีกก้าว ของ พี่น้องชาวเลย
    ลงหนังสือ จ้า
    ไฟล์แนบ
    svsdrh.JPG 42K
    sverhrt.JPG 42K
    sdvthr.JPG 48K
    fdvgrthy.JPG 41K
    dvdtmjui.JPG 43K
    nio;p\'.JPG 46K
  • ต้องขอบคุณพี่ ๆ ท่านที่มาร่วมงานของกลุ่มลพบุรีในครั้งนี้ ถ้าไม่มีพวกท่านงานนี้ก็คงจะเกิดขึ้นไม่ได้...
    พวกเรากลุ่มพลบุรีรู้สึก ปลาบปลึ้ม เป็นอย่างมาก อะไรในงานที่ขาดตกบกพร่อง ประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย...
    เราจะเก็บข้อบกพร่องไว้แก้ไขครั้งต่อไปค่ะ ขอขอบพระคุณมากค่ะ
  • เต้เอ้ย..โดนไปไม่ใช่น้อยเลยว่ะ.555
  • พี่ศักดิ์เกียร์มัว
  • ฝันดีคับทุกๆคน
    ไฟล์แนบ
    MeetingLopburi2.jpg 124K
  • >>>> ก๊อกๆ..สวัสดีคราบ รูปสวยจังบรรยากาศสุดยอด...........
  • ใครกันแน่นายอู๋ที่กลัวเมียอ่ะ...
  • งานนี้พี่น้องชาวจ.เลย
    บอกได้เลยว่า พร้อมและ ดี
    ดูแลดีมาก อาหารอร่อย ขอบคุณงานดีๆๆ
    มากๆๆครับ ทางจ.เลยกำลังเก็บประสบการณ์
    จะได้จัด งานดีๆแบบนี้บ้าง
  • กับถึงบ้านแล้วนะคร้าบ

:062:
  • ขอบคุน พี่ตั้ม พี่วัน พี่เต้ พี่แนน เพื่อนแคร์ เพื่อนนัท น้องเบ้น น้องอู๋ มากๆคับ

ที่ให้การต้อนรับผมอย่างดีเยี่ยมคับ การไปเมือง เลย ครั้งนี้ทำให้ผมได้รู้ว่า นั้นคือบ้านผมหลังที่ สองคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คิดถึงวันที่ผ่านมาจังนะคับ ความสุขแปปเดียวจิงๆคับ ฮ่าๆๆๆๆ

ขอบขอบคุนมากๆคับ
  • >>>> โอกาสหน้ามาใหม่อีกนะคราบบูมน้อง นี่และเมืองเลยที่แสนอบอุ่น..........................
  • เมื่อคืนตัวปลอมนะจ้า บุม
    มาใหม่แล้วกัน ครั้งน่า จะไปเยี่ยมที่บ้านนะ
  • พี่ศักดิ์ เกียร์มัวมันแปลว่าไรพี่ พวกพี่เต้พี่ตั้มไม่ยอมบอกผมเลย มันแปลว่า กลัวเมียหรอพี่ ขอบคุณพี่ศักดิ์มากนะครับผม

ตาสว่างแล้ว อิอิอิ
  • sakphanhin

แสบมั่กๆ...
  • หวังว่าเร็วๆนี้ กลุ่มพิทบลูเลย คงมีโอกาศได้ต้อนรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆกลุ่มบ้างนะครับ:015:
  • น้องบูม (บ้านล่าง)หวังว่าคงต้อนรับน้องประทับใจนะน้อง:013::013::013::013::013: พี่ๆตะพานหิน ยังไม่มีโอกาศได้มาสัมผัส บูม เปิดก่อนเลย:013::013::013: