ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้แนวบลูลี่เพศผู้ อายุ3เดือน(ไม่เอาแล้วครับขอบคุณครับ)
  • คือผมอยากได้แนวบลูลี่ เพศผู้อายุซัก3เดือน ถ้าตัดหูแล้วก็ดีครับ ราคาซัก 8000บาทไม่รู้ใครมีบางครับ
    คือจะเอามาเป็นเพื่อนเจ้า ควิก อ้อวันเสาร์ที่ 18 ธค53 ผมจะขึ้นไปกรุงเทพเอาเจ้าควิกไปตัดหูที่ วัดไผ่ตัน
    ถ้าเพื่อนคนไหนมีที่กรุงเทพ ชลบุรี ระยอง จันทบุรี โทรบอกผมหน่อยครับ 086-8271020

ถามหน่อยครับ คือเลี้ยงพิทบลูเพศผู้สองตัวเลี้ยงตั้งแต่เด็กโตไปมันจะกัดกันมั้ย และที่บ้านมีบ้างแก้ว 1ตัว
    พันธ์ทาง 1ตัว ไซบีเรียน 7ตัว (ชอบเลี้ยงหมางะ เรื่องเวลาไม่ต้องห่วง เช้ายันเย็น เพราะกลางคืนตัดยางขอรับ)
    ไฟล์แนบ
    101220101809.jpg 95K
  • บอกได้คำเดียว เละ
  • อาจจะเหลือหมาน้อยลงครับ
  • ยังเยอะไม่พอหรอครับ = =
  • น้องหมานี่เลี้ยงกี่ตัวก็รักเราทุกตัวเลยครับ
  • ถ้าแต่เด็กจนโตมีสิทธิ์อยู่ด้วยกันได้คับ

แต่มันจะไม่โชคดีแบบนั้นตลอดไปสิคับ

กลัวตื่นมาแล้วหมาจะน้อยลงอย่างที่พี่ ๆ เค้าว่าอ่ะคับ :022:
  • ผมลืมบอกไซบีเรียน 7 ตัวผมแยกไว้ต่างหาก ความหมายผม คือ พิทบลูเพศผู้สองตัวเลี้ยงกันตั้งแต่จนโตมันจะกัดกันมั้ยที่บ้านไม่มีตัวเมีย
    มีรั้วรอบขอบชิด ขอคำแนะนำครับ ถ้าอยู่ด้วยกันได้จะหามาอีกตัว แต่ถ้าไม่ได้จะได้ไม่หา
  • บางเเก้วด้วยมีเละครับ เด็กก็ดีหรอกโตไปละปัญหามาแน่ๆ เลี๊ยงขนาดนี้ ถ้ามีพิทมาเพิ่มอีกปัญหาจะมานะครับ
  • พิตบูล 2 ตัว ผู้ - เมีย พอได้นะครับ

แต่ ผู้+ผู้ ก็เหมือน การต่อสู้กำลังจะเกิด + สิ่งเร้าจาก เจ้าไซอีก 7 ตัว
    ว้าววววววววววว . . . ครบ องค์ประกอบเลย รอวันฉันฟัดเธอ

คุณ koa ลองนึกดู ขนาดคนเราเองพี่น้องกันยัง ทะเลาะกันบางคู่ยังต่อยกันเลย
    แล้วไปนับอะไรกะหมา แล้วหมาที่เราพูดถึงมันเป็นหมานักสู้ ซะด้วย ดู คล้าย 2 พี่น้องที่เป็นนักมวย ใส่กันเละ!!!

กรรมการ อยุ๋ไสสสสสสสสส . . .
  • ผมว่าหาเมียให้มันดีกว่าพี่
    หูผมว่าตัดเร็วไปนะพี่
  • ผมว่าอย่าเอา (พิทบูล) มาเลี้ยงเพิ่มอีกเลยครับ
  • เวลาเหลือเฟือก็ควรเอาเวลาไปฝึกฝนให้มันมีความสามารถ ไม่ใช่เน้นที่ปริมาณครับ

ผมอยากเห็นคูรเอาคลิปหมาที่บ้านมาโชว์ซิว่ามันทำอะไรได้บ้าง
  • หาเมียให้มันนี่คือเตรียมปั๊มขายว่างั้นเถอะ คิดได้แค่นี้ไม่น่ามาอยู่วงการพิตบูลเลย

เหนื่อยว่ะ หากคนเลี้ยงหมา วันๆไม่คิดจะพาหมาทำกิจกรรมอย่างอื่นบ้าง นอกจากคิดแค่จะจับหมาปี้กัน
    พิตบูลตัดหูยิ่งเร็วยิ่งดี แผลจะหายไว กระดูกไม่แข็ง ตัดง่าย อายุที่เหมาะสมคือ 2-3 เดือน

จะแนะนำเพื่อนก็ทำการบ้านอีกนิดนะครับ