ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>> อู๋.. วันนี้นายเบ้นหิวเหล้ามันแปลกๆ.......................
  • >>>> ความหล่อของนายบูมมากมายจริงๆ ทำให้สาวบ้านล่างกระสับกระสาย.. ฮา...................ๆ
  • >>>> แคร์ลาย.. คืนนั้นเบ้นเป็นแบบนั้นหลอ เป็นพี่ยอมไม่ได้ต้องล้างแค้นกันบ้างน้อง....................

>>>> พี่ตั้ม.. วันนี้เงียบเลยนะจ๊ะ.........
  • มาแล้วครับ....:013: วันนี้อยู่ คนเดียว เจ๊ ไป กทม. ดูหนังเพลินเลย:013:

ป๋ามาร์ค ถ้าสนใจเรียนเชิญ ครับ แต่ช่วงนี้อากาศแปลกๆครับ เด่วร้อน เด่วหนาว เด่วฝนตก :014:

บูม รีบซื้อมอไซค์ มาเลยว่างอยากมา เมืองเลย จะได้ บิดมา:013:
  • อยู่ที่ พี่ตั้ม คนเดียวคับ จะช่วยน้องได้เปล่าคับ
  • 555+:013::013::013:คิดหนักเลย บูม
    ถ้าให้เลี้ยงเหล้า พอได้นะ:013:
  • เต้ วันนี้พี่ว่างมาก :015:
  • >>>> เอายังไงดีพี่ตั้ม ว่ามาเดียวจัดให้ ฮา..................ๆ
  • >>>> บูม.. อย่าลืมใช้นี้คนที่พาไปบ้านล่างด้วยนะโว้ย เรื่องสาวๆเรื่องใหญ่ เรื่องกินเรื่องเล็กๆเท่าจิ๋มมด...................
  • จัดไปคับ พี่เต้ วันนั้นใครมาได้ของดีแน่นอนคับ

ผมจะต้อนรับให้สาสมใจเลบยทีเดียว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องชายที่รัก เดี๋ยว พี่คนนี้เลี้ยงคืนแน่นอนคับ (ขอโทดมานะที่นี้ด้วยคับ)

...พี่เต้ เงินที่ยืม วันมางานมิ้ตติ้ง ที่บ้านเรา ผมจะจัดใว้ให้คับ
  • ตามอ่านจนเหนื่อยเลยว่ะ....
  • พี่น้องวันนี้เราจะเมากันอีกแล้วหรอ เหอๆๆ

สวัสดีพี่ศักดิ์ครับ

พี่บูมไม่ต้องเอ่ยนามก็ได้พี่เรารู้กันสองคน
  • ตอนนี้รวมพล ในค่าย บ้านเบ๊นท์
  • วันนี้เปลี่ยนสถานที่หรอ พี่ตั๋ม
    ใน pitbull loei มีอะไรน่าสนใจ
    พี่ศักดิ์เลยต้องอ่าน จนจบ
  • ถึงบ้านปลอดภัยนะคับพี่เต้

วันนี้ก็สนุกคับฮาดีคับ
  • >>>> ถึงบ้านแล้วคราบเบ้น ขอบคุณคราบ คืนนี้ยังฮาเหมือนเดิม สนุกมากๆ....................
  • >>>> นอนหลับฝันดีนะคราบทุกท่าน........................
  • มาเปิดบ้านให้ตอนเช้าๆคับ

สนุกกันทุกวันเลยนะคับ เดี๋ยวไปซื้อที่แถวนั้นดีก่า จะได้สนุกทุกวัน

ไม่แน่ในอนาคตอันไกลผมอาจไปซื้อที่ปลูกบ้าน ที่เมืองเลย ก็เป็นได้นะคับ

เพราะมีอะไรที่ดีมากมายคับ บรรยากาศ ก็ดี คับ
  • สวัสดีคับพี่บูม จะมาอยู่เลยจริงอะพี่เดี๊ยวจะหาที่เหมาะๆให้พี่อยู่ในเมืองคับเอาแถวๆบ้านล่างแล้วกันเหมาะสุด55555(ล้อเล่นนะพี่บูม)
  • บูมบ้านล่าง จะมาอยู่เลย....:013::013::013:

วันนี้อย่าชวนนะครับ ขอพักสัก วันสองวันก่อน:014:
  • ท่านผู้เฒ่าเป็นไรไปครับวันเนีย มะคืนไปไหนมาครับถึงได้หนักขนาดนั้น
  • จำชื่อนี้ใว้นะคับทุกๆท่าน วันข้างหน้าอาจจะไปดังแถวนั้นจิงๆก็เป็นไปได้นะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เรื่องเล็กน้อยคับ เบ้น เราล้อกันเล่น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เบ้น พอมีที่ทางถูกๆพอปลูกบ้านซักหลัง พอมีบ้างเปล่าคับ ไปซื้อจิงๆนะไม่ได้พูดเล่น ฮ่าๆๆๆๆๆ

(เอาแบบที่ว่า ปลูกกระท่อมได้ก็พอแล้่วคับ):062:
  • พี่ตั้มคับ ผมขอเบอร์โทร น้องแนน หุ่นสะบึ้มได้ปะคับ

บอกเขาว่าผมชอบมากๆคับ ผมชอบคนปอดบวมๆคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุนล่วงหน้าเลยละกัน ขอบคุนมากๆคับ พี่ตั้ม
  • ทำเป็นมาแซวเด่ว ฟ้อง จ๋อม เลยเด่วเหอะๆ:016:

ไม่มี บูม อยากได้ต้องมาขอเอง (ไม่ใช่อยากได้เบอร์ สาวบ้านล่าง หรอ ขออู๋ได้เลย):013::013::013:
  • นัท อย่าลืมตามงานกับเพื่อนเด้อ ส่งมานี่ napat_smd@hotmail.com
  • พี่ตั๋ม.....มันจะเริ่มทำให้วันที่ 16 เพราะมันจะส่งงานอ.วันนั้นแล้วก็เริ่มทำให้เลย
    พี่ตั๋มไม่มีfacebook หรอ ออนคุยกันหน่อย เรื่อง งานอุดร
  • >>>> ฟื้นแล้วคราบทุกท่าน.................
  • >>>> ผู้เฒ่า อย่าอ่อนๆพี่ สู้ตายเลย เมื่อคืนมีคนเห็นรถพี่จอดอยู่ที่บ้านล่าง จัดไปจั๊กดอกอะพี่.. ฮา.............ๆ
  • >>>> บูมบ้านล่าง เดี๊ยวเจอ นัทการไฟฟ้า.....................

>>>>ไอ้คุณบูม จะหื่นถึงไหนวะน้อง จับดูไม่มีหางแม่งเอาหมด เลือกบ้างนะคราบระวังติดเชื้อ 555..................
  • พี่เต้วันนี้จะเข้าเมืองไหมคับพี่
  • เต้ก็พูดไปเรื่อย พี่ยังไม่รู้จักเลยว่าอยู่แถวไหน วันหลังก็ต้องให้ เต้ นั้นล่ะพาไปเพราะเคยไป แล้วนี่นา:013::013::013:
  • วันนี้งดดื่มครับ พักผ่อนแต่หัววัน
  • บูมบ้านล่าง ใครตั้งชื่อครับ
    ชอบมาก เหมาะสุดๆ
  • sakphanhin

ทามมายต้องข้างล่างวะ...
  • >>>> พี่ศักต้องถามคุณบูม 555............
  • >>>> ไปคราบเบ้น.. ไปตามหาหัวใจ. เอิ๊ก...............ๆ
  • >>>> พี่ตั้ม.. ไม่ใช่ผมคนเดียวแน่ๆที่เคยไป..............
  • บูมมาเจ้าชุแถวเมืองเลยอีกแล้วหรอเนี้ย 55+ พี่ตั้มจัดเด็กที 55+
  • สวัสดีคับทุกคน
  • ตื่นกันรึยังน้อฝนตกอย่างนี้คงจะตื่นกันอยาก
  • เพื่อนแคร์ พิมผิดคับ กับมาอ่านใหม่นะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:o028::o028::o028:
  • ชื่อนี้มันมีที่มาที่ไปคับ พี่สัก พี่คำหล้า คับ

คิดถึงเรื่องวันนั้นผมก็ยังขำในใจไม่หายคับ ได้เจอมิตรแท้ก็วันนั้นล่ะคับ

คนหนึ่งเมาแล้วกวนตีนเขาจนคนๆนั้นไม่มีคำพูด ผมโคตรเชื่อเลยคับ หน้าตาก็เด็กเรียนแท้ๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ

อีกคนก็นั่งส่งมุขกัน ทำไปได้คับ ที่เล่ามาก็น่าจะรู้นะคับว่าเป็นไผ่ อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

และก็ขอขอบคุนน้องรักคนหนึ่ง ที่ทำให้ผมได้มาถึงเมืองเลย(พระคุนครั้งนี้จะไม่ลืมเลยคับ)ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จากมาวันนั้นถึงวันนี้ยังคิดถึงไม่ห่างหายเลยคับ พี่ตั้ม พี่เต้ และเพื่อนๆน้องๆทุกคน

เดี๋ยวจะไปรบกวนบ่อยๆนะคับ

...พี่เต้ เดี๋ยวผมขอใช้ที่นิดหน่อยได้ปะคับ ผมจะซื้อบ้านน็อกดาน์ว มาวางใว้ที่บ้าน พี่เต้ ได้ปะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บ้านหลังตั้งใหญ่ตั้งโต คงไม่ว่ากันนะคับ พี่ชาย
  • เมืองเลย ฝนตก
  • ตัวนี้เป็นไงบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    CBR.jpg 113K
    CBR1100.jpg 115K
  • รถใครแว๊.....

อยากด้ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่เต้ .... หยุดเมาบ้างเน้อเปงห่วงๆๆๆ

55+
  • ตามที่คุยกันใว้นะคับ พี่ตั้ม เดี๋ยวพรุ้งนี้ผมไปเอารถนะคับ

บอกให้รุ่นน้อง พี่ตั้ม เช็ดรถรอเลยนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(ขำๆนะคับ พี่คั้ม) แต่เรื่องที่ปรึกษาเรื่องจิงนะคับผม:062:
  • น้องคี เงียบไปหลายวันเลยนะ:015:
    น้องบูม ให้พี่บอกใคร น้องบ้านล่างนะกรอ บอกใก้เซ็คเครื่องรอเลยใช่ป่ะ:013:

เมืองเลย ฝนตกหนักมากครับ:014:
  • ฝนตกอากาศดีมากๆ น่าจะมีกิจกรรม:015: