ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการ แชมพู เพราะ หมาผม มันเเพ้ง้าย ใครมีขายทิ้งเบอ หน่อย ครับ ช้วยๆ หน่อย น่ะ ครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณ ครับ ช้วย เหลือ
  • ถ้าหมาอายุยังน้อยอย่ากังวลครับ
    ผมก็เคยเปนพาไปหาหมอหลายที่หมดไปหลายพัน
    พอมันอายุมากขึ้นมันจะหายเอง
  • แนะนำยี่ห้อนี้เลยครับ BENZODERM บลูเทอเรียบ้านผมแพ้ง่ายมากเจอนี้ไปอยู่เลยครับ ลองดูครับอีกตัวเลือกหนึ่งครับ ลองโทรไปสอบ

ถาม คนขายดูครับผม 02-9069616
  • ถ้าเเพ้ง่ายมาก เเค่น้ำเปล่าก็พอครับ อาบน้ำไให้บ่อยขึ้นอาทิตย์ประมาณสองครั้งครับ พอช่วยได้
  • แชมพูเด็กสะอาด ไม่แพ้ ลองดู