ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมาเพศเมีย อายุ 9 เดือน ติได้ครับ
  • น้องหมาเพศเมีย อายุ 9 เดือน ติได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2058.jpg 104K
    IMG_2080.jpg 85K
    IMG_2074.jpg 106K
    IMG_2056.jpg 101K
    IMG_2070.jpg 79K
  • สวย ครับ ลูก ไคร ครับ
  • สายตามลิ้งค์นี้เลยครับ

คลิกhttp://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1127&p=13090&hilit=herricane#p13090
  • ไม่มีที่ติ ชมอย่างเดียวเรย/ชาติตระกูลดีนี่นา มิน่าละ งามมั่ก
  • หมาชื่อไรครับ สวยดี
  • ขออีกทีครับลิ้งค์ไม่ติด

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1127
  • สวยครับ เป็นสุนัขตัวเมียที่กระโหลก หน้าตา และสัดส่วนถูกใจตัวหนึ่ง
  • ชื่อน้องBEEBEEครับ วันนี้ว่างเฝ้าหน้าคอมทั้งวัน ขอบคุณครับ
  • อวบมาก555555
  • สวยคับ
  • รูปร่างตัน ๆ สวยงามค่ะ
  • เนื้อล้วนๆ ไม่มีมัน
  • :006:เนื้อแน่นมากๆ
  • ไม่ได้เรื่องเลย.......:002::002::002:

เลี้ยงยังงัยสวยกว่าหมาผม
  • นี่สายเลือดอะไรอ่ะคับ (เพชรบุรี)
  • สายHerricane+สายBishopครับ

ดูสายเลือดได้มาลิ้งค์ข้างบนเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    a379402.jpg 93K
    imagesCAZHOJ6E.jpg 11K
    herricane22.jpg 114K
  • อีกรูปครับ9เดือนเพศเมีย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2067.jpg 85K
  • มัน บ่ ช่าย หมา แต่มันคือหมู ชัดๆ

สวยดี ครับ
  • :013:ในความคิดของผม สวยดีครับ (แบบหนาๆ) หน้าอกกว้างกว่าตัวผู้บางตัวเสียอีก ถ้าได้ผสมกับตัวผู้ ที่อกกว้างๆกระดูกใหญ่แล้วหล่ะก็
    แล่มเลยครับ จะอย่างไรก็แล้วแต่ เอาน้องเค้ามาเลี้ยงแล้ว มอบความรักให้เค้ามากๆนะครับ
  • ขอบคุณครับคุณ i_am ครับ

BEEBEE เป็นหมาที่ผม ผสมเองทีบ้านครับ
    เหลือเก็บไว้หนึ่งตัว พี่น้องมันขายไปหมดแล้ว
    เอามาให้เพื่อนๆดูว่าพอใช้ได้ไหม
    กำลังจะผสมอีกรอบในเดือนหน้าครับ

ถ้าชอบก็รอติดตามน่ะครับกับราคาบ้านๆ
    ชุดBEEBEE ขายอยู่ที่8,000-13,000(ตอนออกมาใหม่ๆขาย 6000 ยังไม่มีคนซื้อเลย)
    ขายตามความเหมาะสมในช่วงอายุ2-4เดือน
    ราคานี้พร้อมตัดหู ราคาคงพอรับได้น่ะครับ

ผมอยากทำพิทให้หนาได้สัดส่วน ยืนสวยๆขาไม่บิดงอ
    วิ่งสวย เดินสวย ไว้มีผลงานออกมาใหม่ จะมารบกวนช่วยติชมด้วยน่ะครับ ^___*
  • หวัดดีพี่โบวี่
    เป็นไงบ้างสบายดีนะครับ ผมปุ๊โดโก้จำได้มั้ยพี่
    หมาพี่สวยครับ ราคาโอเครับได้ครับ
    ขอให้โชคดีกับการเพาะหมานะพี่
  • Cairo เป็นหมาในฝันผมเลยครับ
  • เลี้ยงตันดีจริงๆครับ สายเลือดใช้ได้เลย :m001:
  • เหมือนถังเลยอ่ะ
  • สวยมากครับ