ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:: ถึงพี่น้องชาวหาดใหญ่และจังหวัดใกล้เคียง ::
  • :033: เนื่องจากผมได้ขายพ่อพันธุ์ชื่อ Grimy Nickle ( พ่อนอก ) ให้ทางหมอตั้มและตอนนี้ทางหมอตั้มได้เอาเจ้า Grimy (หนี) ลงไปอยู่ทางหาดใหญ่ ซึ่งทางผมอยู่นครปฐม ผมได้สิทธิ์ผสมฟรี 2 ครั้ง แต่ด้วยความไม่สะดวกและทางหมอตั้มไม่ยอมเปลี่ยนพ่อพันธุ์ ( ตามที่เคยตกลงว่าถ้า Grimy ไม่อยู่นครปฐมก็ให้ผสม Junior แทน ) ผมจึงขอขายสิทธิการผสมกับผู้ที่สนใจ โดยผมขอขายสิทธิ์ผสมครั้งละ 10000 บ. ถ้าซื้อ 2 ครั้ง 15000 บ.สนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ครับ 089-7866229 จรูญ นครปฐม ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    ok3.jpg 43K
    ok2.jpg 37K
    ok1.jpg 37K
    l2.jpg 84K
    l.jpg 97K
  • ฮึ่มๆๆๆ :o008:

ใครอยู่หาดใหญ่ โปรดใช้สิทธิ์ของท่านได้เลย
    สนใจโทรไปคุย ผมว่าคุ้มมากเลยครับ :o001:
  • ทะเลาะกันแล้วหละสิ 555 ถึงได้เปิดราคาค่าผสมแบบดิสเครดิตหมาแบบนี้ หมานอกนะครับ เจ้าของใหม่จะว่ายังไงหนอ
  • ตอนนี้หมอตั้มเอา Grimy ขึ้นไปนครปฐมอยู่ครับ
  • เกิดไรขึ้นเนี่ย ใช่ตัวที่เห็นวันก่อนป่ะ น่ารักดี