ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: IMPORT BULLIES LIVE IN USA FOR SALE !!! :::
  • IMPORT BULLIES LIVE IN USA FOR SALE !!!

พอดีมีคอกดังๆ ในอเมริกาเสนอเข้ามาให้ผมเยอะมาก
    เลยขอประกาศ ถ้าใครสนใจอยากได้พ่อพันธุ์ระดับ "เทพ" อยู่อเมริกา
    ราคาหลักแสนๆ UP>

ติดต่อมาได้ที่ TOM TNT 089-8263563
    MSN อีเมล์ t_merlin9@hotmail.com
  • เทพแบบตัวก่อนอย่าง Presidente เปล่าครับ ได้ยินว่าหลักล้านเลยไม่ใช่เหรอ เหอๆๆ
  • ของดีฝรั่งมันคงขายให้หรอก ซื้อขยะมาอวดกันเอง
    คนไทยหรอกกันเอง ที่สำคัญ สวยที่ตัวมันเอง ไม่จ่ายลูกสวยๆ
  • โบร๊คเกอร์ในเมืองไทยมีหลายคนนะครับ เลือกใช้บริการกันได้ แต่คนนี้ได้ยินชื่้อเสียงมาว่า เค้าจัดหนักหัวแตกเลือดสาดกันทุกคน กลัวๆๆๆๆ
  • นานาจิตตังครับ เรื่องนี้ส่วนตัวบางครั้งคนไทยก็ยกหางฝรั่งมากเกินไป ยึดติดกับใบ UKC มากเกินไป
    หมาสวยๆถ้าเอาเข้ามาปรับปรุงสายในบ้านเราให้สวยขึ้นก็ดีครับ เราต้องหาวิธีส่งออกไปสู้กะเขาบ้างงี้เสียดุลหมด
    ....ไม่ได้โจมตีนะครับแค่อยากให้เราหาวิธีทำหมาดีๆส่งออกไปสู้กะเขามั่ง....

ปล.ผมก็ชอบนะครับไอ้หมานอกนี่เพราะบางตัวมันสวยจริงๆ แล้วมาทำให้คนไทยได้เลี้ยงหมาสวยๆก็ดีครับ อยากได้ไว้เลี้ยงสักตัวเหมือนกัน แต่แค่นี้ก็พอแหละผมรอไปอีกหลายปีกว่าคงจะได้ครอบครอง
  • หัวแตกน่ะ โดนมาทุกคนแล้วล่ะครับ ก็แล้วแต่ราคา ก็ว่ากันไป แล้วแต่ความพอใจของผู้ซื้อ

ทำงานก็ต้องได้ค่าตอบแทนบ้าง...หรือไม่ก็ทำให้ "ฟรี" ไม่คิดค่าบริการ ก็มีนะ...

ผมไม่ใช่โบร๊คเกอร์ แต่เผอิญมีรายชื่อที่ฝรั่งเขาไว้ใจ เสนอมาให้ชม เพราะผมก็นำเข้ามาหลายตัว ฯลฯ

ตัวที่เขา FOR SALE ก็คือบรรดาลูกๆ ของมัน อายุรุ่นๆ ราคาก็เบากว่าหน่อย
    ส่วนตัวที่เขา NOT FOR SALE ก็มี... คือหมาที่ขอซื้อกันแบบต้อง Offer ไป มันก็แพงสิ

ส่วน Presidente ราคาไม่ถึงล้านนะครับ บอกได้แค่นี้ ผมไม่เคยบอกราคาใคร?
    ***มันเป็นจรรยาบรรณ ไม่ควรจะเปิดเผย โดยที่เจ้าของไม่อนุญาต***

ใช่แล้ว นานาจิตตังครับ
    แค่เป็นทางเลือก สำหรับท่านที่สนใจนะครับ
    :o030:

และเตรียมพบกับ SUPER EXTREAM IN THAILAND เร็วๆ นี้ import by...TNT...:o032:
  • แล้วทำไมเจ้าของเพรซซิเด้น โม้ลงหนังสือว่าหลายล้านอ่ะ
    แสดง.....ว่าบางกอกก๊อตติลาย ขี้โม้ขี้โกหกอ่ะดิ "เจ๊ง"ไปเป็นที่เรียบร้อย กร๊ากกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ส่วนเสี่ยต้อมก็อิ่มไป ซื้อมาถึงหมื่นUSรึป่าวไม่รู้ แต่หลอกขายบางกอกก๊อตติลายได้เกือบล้าน ล่ำเลยน้าาาาาาาาา
  • เจ้าของเขาจะโฆษณาว่าอย่างไร ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องนะ...เรื่องของเขา เราอย่าไปยุ่งดีกว่า

ส่วนราคา Presidente น่ะเกินหมื่น US แน่นอนครับ
    ผมมีหลักฐานการโอนเงิน...!!!

ส่วนใครที่บอกว่าไม่ถึงนั้น ใครไปเชื่อเขาก็ควายล่ะครับ คุณเชื่อด้วยหรือเปล่า?
    มาหาว่าผมหลอกขาย อย่ามากล่าวหากันแบบลอยๆ สิครับ มั่วมากเลย

นิสัยแย่มากเลย...!!!:o053:
  • เอาตัวอย่างมาให้ชม พ่อพันธุ์ระดับแชมป์ ABKC

TRYME...DOUBLE PACO !!!
    http://www.rockstarbullys.com/tryme.html

1 ST PLACE POCKET MALE
    1 ST PLACE BEST OVER ALL MALE
    10/31/10 ABKC AZ SHOW

:o060:
    ไฟล์แนบ
    profile-tryme.jpg 79K
  • แจ่มเลย
  • ผมว่างั้น ๆ นะตัวนี้ไม่ถึงกับสวยไรมากมาย
  • นี่เป็นเพียงตัวอย่างนะครับ
  • ขอโทษนะครับ นั่นหมานอกหรือครับ ผมมือใหม่นะครับ แค่ตัวอย่างก้อไม่อยากดูตัวต่อไปแล้วครับ
    ขอโทษนะครับ ถ้าตรงเกินไป
  • ตาไม่ถึงนะน้อง สงสัยต้องฝึกอีกนาน