ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!RED BULLY IN THAILAND NOW!!!!
  • สาวๆสวยทุกตัวเลยครับ น้ำลายไหล แดงเจอแดงทั้งนั้นมันแน่ๆครับ ผมก็อยากรีบทำกล้ามครับพี่มาร์คแต่มันเจอหน้าหนาวบ้านเราน๊าวหนาวหอบแหกๆ อีกแป๊บครับจะปั้นกล้ามให้คมเลย พี่หมอก็พูดซะขนาดนั้น เดี๋ยวผมก็เปิดจริงๆซะหรอก555
  • ลูกคอรัปแล้วแดงอีก เมือกนอกหาสวยๆแบบนี้ยังอยากเลยครับ ถ้ามีลูกเมื่อไรบอกนะครับ ผมเอาเลย คอรัปแดงชอบจริงๆ
    หมวดทำให้ผมประทับใจตั้งแต่ลูกหมาชุดที่ออกมา ไปเห็นตัวจริงแล้วงามจริงๆกระดูกทั้งนั้น เอาเป็นว่าถ้าหลุดจองสะกิดผมเลยนะคับ 555
  • ขอบคุณครับคุณvakim หาเลือดตาแทบกระเด็นเหมือนกัน รอตัวเมียเจ็บๆมา ได้สมใจแน่นอนครับ
    ชุดที่ผ่านมาเหลือ2ตัวครับ ก็ใกล้จะหลุดจองแล้วครับ ผมจะอัพให้ดูและอาจมีการอัพราคาด้วยครับ
    มันมาจริง มากันเห็นๆเดี๋ยวอัพเดทให้ชมครับ
  • สุดยอดครับพี่หมวด pea

ขอโทษครับพี่หมวด pea (จขกท) นอกเรื่องนิดครับ
    ถ้าเจ้าเบิกอกกว้าง ขาสั้นกว่านี้หน่อยแหล่มเลยครับ พี่ Tek
  • ขอโทษพี่ Tek ด้วยครับ (ความชอบส่วนตัวครับ)
  • ขั้นเทพ
  • เข้าใจครับคุณ Ken หมากับคนไม่มีมาตรฐานในความสวยงาม มนุษย์เท่านั้นที่ตั้งขื้นมาเอง
    ความชอบจึงย่อมไม่เหมือนกัน บางคนชอบเพราะรู้จักสไตร์ตัวเอง แต่บางคนก็หูเบาตามเทรนด์
    แต่ถ้าความคิดของผู้หญิงเหมือนรสนิยมบูลลี่คงดีน่าดู เพราะหน้าอกผมกว้างมากๆ คงชนะใจ
    สาวๆ หลายคน เล่นกล้ามมาตั้งแต่สมัยอเมริกันฟุตบอล แต่ถ้าให้ผมขาสั้นคงไม่เอาครับคุณเคน...:015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1032 (2).JPG 100K
    DSC09600 (2)4.JPG 115K
  • หมาสวยจริงๆครับหมวด สงสัยต้องเอามาเจอโรมิโอแดง

แบบนี้พอไหวไหมครับเนี่ย :o037:

ในรูปตัวเมียนะครับ :o008:
    ไฟล์แนบ
    GOOCHETTE.jpg 117K
  • พี่ Tek ครับ เบิกสวยครับ ผมแค่ขออย่างละนิด
    คือขาสั้นอีกนิดหน่อยนะครับไม่สั้นมาก อกกว้างอีกนิด คือความชอบผมนะครับ
    ผมชอบแนว Cairo ครับ
    ไฟล์แนบ
    a3794022.jpg 93K
  • อย่าลืมนาพี่หมวดนังครูสจองไว้เเล้วนึงทีนา

เเล้วของที่ยีนส่งไปเป็นไงโดนไหมละ :o022:
    ไฟล์แนบ
    1010.jpg 100K
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องชาย เปิดตัวออกมาแล้วได้รับการต้อนรับแบบนี้ถือว่าประสบความสำเร็จไปแล้วครึ่งทาง
    ต่อไปก็รอดูผลงานของมัน ถ้ามันถ่ายทอดได้สวยเหมือนกับที่มันเคยจ่ายลูกที่เมืองนอก พี่ก็ถือว่าการนำเข้าในครั้งนี้คุ้มค่ามาก

นี่คือรูปของลูกมันคอกที่แล้วครับ ข่าวว่า สีนี้แบบนี้เกือบทั้งคอกครับ
    ไฟล์แนบ
    8032.jpg 114K
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2734.JPG 98K
    IMG_2743.JPG 68K
    IMG_2722.JPG 116K
  • เอามาลงประกบแบบนี้ ท่านหนึ่งช่วยบอกแผนการณ์หน่อยครับ
    เชื่อว่าต้องมีอะไรแน่ๆ ว่ามาอยากฟัง ฮ่าๆๆ
  • ครับคุณเคน ชอบแนว Cairo นี่เอง...:015:
  • ไม่มีอ่ะไรพี่...เห็นกระทู้นี้มีหมาตัวเมียแจ่มๆหลายตัว...เอาแพนด้าลงมาแจมเฉยๆ
  • พี่หนึ่งชอบเขี่ยนะเนี่ย ผมเอาจริงนะ ขาวๆแดงๆ555
  • คุณexperimental เอาเข้ามาจิครับ ผมชอบ555
  • หมวดอย่าใจร้อนเรื่องทำกล้ามนะครับ ปรับสภาพใช้ชัวร์ก่อน ปลอดภัยไว้ก่อนนะครับ
  • nice guy bro!..... grand opening it so hot!!!!!!!... lol :020:
    ไฟล์แนบ
    10u02371026341362067354262501.jpg 36K
  • ยินดีด้วยครับ หมวดด้วยครับ งามโฟด ........
    :065::065::063::063::063::063::063:
  • ขอบคุณ คุณคิงครับ ไม่ต้องห่วงครับเจ้านี่ไม่เหมือนเจ้าแท้งครับ ไอ้แท้งมันชอบดิบๆเถื่อนๆ555

เจ้านี่วิ่งเครื่องวิ่งในห้องแอร์เย็นเฉี๊ยบ ไม่มีน็อค มีเทรนเนอร์ส่วนตัวประกบอีก แต่ว่ายน้ำนี่สิครับ

ไม่น่าจะว่ายเป็นสงสัยต้องฝึกอีกเยอะครับ

ขอบคุณพี่บังครับ ว่าแต่เคราพี่หายไปไหนหมดครับเนี่ย เป้แอบโกนตอนพี่เมาป่าวครับ555

ขอบคุณเฮียใหญ่มากครับ โหเฮียมาเอง เป็นปลื้มเลยผม
  • หมวดมีลูกขอจองตัวน่ะ เอาตัวผู้จะเอามาปั้นเป็นซุปเปอร์สตาร์
  • หร้อย..ๆๆๆ จังหู้
  • มีเจ้าสาวมาให้เลือกเพียบล่ะงานนี้
  • ตามสบายเลยครับพี่เหลียง เอาducatiมามัดจำนะครับ555 พี่ถนัดปั้นๆนะครับพี่ ได้เสมอครับ

ยังรอเจ้าสาวสวยๆอยู่เลยครับ หายากมากกกก
  • วันนั้นผมไปร้านตาหนวด ก็เจอ grand opening ไปทีและ หมวดลองโทรถามบิ๊กบังดูนะว่า grand opening เป็นอย่างไร หรือหมวดจะมา
    grand opening ที่นครสวรรค์ก็ได้ :032:

จองผสมล่วงหน้า1ปีได้ไหม จะเอา 5 cairo มาใส่(ถ้ายังไม่มีคนมาซื้อจะเก็บไว้ใส่กับของหมวดเอง) :032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_22052.jpg 50K
    _MG_22252.jpg 57K
  • สวยครับ อยากเห็นรูปอื่นบ้างได้ไหมครับท่าน
    ไฟล์แนบ
    ebo0.jpg 118K
  • เห็นด้วยกับพี่เร็ก อยากเห็นหลาย ๆ มุมครับ หมวด
  • ข่าวว่าแกสั่งตากล้องจากกรุงเทพตีรถไปถึงค่ายทหารที่สระบุรี เพื่อการนี้โดยเฉพาะ
    ใจเย็นอีกนิดนะพี่น้อง อยากรู้หมือนกันใครจะได้ประเดิม ฮ่าๆๆ
  • สั่งใครไปเนี่ยเพื่อพ่วงไปด้วย

อยากเห็นๆ :o027:
    ไฟล์แนบ
    1312.jpg 100K
  • อย่างนี้ต้องรีบหยอกปุกละ งามเป็นเทพ
  • กาชื่อผู้หมวดออกจาก leader board bully in thailand ไม่ได้อย่างเด็ดขาด ณ.ชั่วโมงน้ีไม่มีใครฮอทไปกว่าท่านแล้ว 5555
  • ตอนนี้กำลังรอแผ่นส่งมาที่บ้านครับพี่เรกพี่ชุ๊ คาดว่ามืดๆจะได้

ของเป้ตัวแดงนั่นเจ็บนะนั่น เก็บไว้เลยเป้งามๆแบบนั้นต่อยอดสบายเลยครับ

พี่หมอก็ว่าเกินไปพี่ ผมไม่อยากฮ็อตในเนี้ย ผมอยากฮ็อตกับสาวๆที่ลพบุรีมากกว่า555
  • พอเห็นหน้าพี่หมวดตัวจริงบอกได้คำเดียวว่า"เป็นขวัญใจสาวๆชาวพิบูลของวงการไปแล้วตั้งแต่พี่หมวดมางานลพบุรีอ่ะ" ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ดาผมมันก็แค่ผู้ชายดำๆ ทะมึนๆ คนนึงครับ ได้แค่มองนางฟ้าตาปริบๆ

แต่ถ้าพี่ชายผมล่ะไม่แน่ สาวๆรุมที2 3คน ผมก็ได้แต่อิจฉารอวันที่พี่เค้าหมดไฟ

แต่อย่างว่าพี่ผมเป็นนายแบบเป็นดารามาก่อน ผมขออนุญาตเปิดเผยตัวจริง ของผู้ชายคนนี้

เลยละกัน ผู้ที่เสียสละ ยอมออกจากวงการมายามาปลุกปั้นวงการพิทบูลให้เป็นรูปเป็นร่างจนทุกวันนี้

ขออนุญาตนะครับพี่มาร์คผมไม่ไหวแล้ว
    ไฟล์แนบ
    YoungMark.jpg 6K
    mark12.jpg 5K
    Image0032.jpg 26K
  • พี่มาร์ครูปผมยาว โคตรจ๊าบเลย :063:

ณ ปัจจุบัน ก็ยังหล่อไม่เปลี่ยน

สุดยอดครับ !!!
  • เป็นไงครับพี่เอกเจอพี่มาร์คผมยาวก็รู้แล้วว่าไม่ธรรมดา เป้เสลอก็เป้เสลอเหอะ5555:032::032:
  • ใช่เหรอเนี่ย :o026:
    ไฟล์แนบ
    164.jpg 6K
  • ว้าวๆๆๆๆหล่อโดนใจอ่ะ.5555
  • พี่ pae ลงมาเที่ยว phuket บอกนะคับพี่เอาตัวแดงๆมาด้วยจะใด้ปล้นเลยเอาลงมาแล้วไม่ใด้เอากลับแน่ๆ....555555
    ลงมาเที่ยวก็บอกนะคับจัดให้....อิอิอิ:063::063::063:
  • อยากลงไปพักจะตายแล้วครับ ชอบภูเก็ตอาหารอร่อย ชอบขนมจีน วันนั้นเคยกินแต่ขนมจีนบ่ายสาม
    แล้วร้านหมี่ต้นโพธิ์ก็ปิด แล้วก็กินแพที่ไหนจำไม่ได้แล้วครับแต่เป็นกะชังเลี้ยงปลาที่จับมาได้ ผมชอบอาหารใต้ครับ
    ถ้าไป ผมต้องรบกวนช่วยจัด จัดร้านอาหารหร่อยแรงๆนะครับ ขอบคุณครับ
  • อ๋อกะชัง แหลมหินซีฟูดคับ ใด้คับยินดีต้อนรับแถมมีที่พักให้ด้วยคับ:019::019::019:
  • ใช่ครับใช่ ขอบคุณครับ
  • :013:ถูกใจรูปพี่มาค ตอนผมยาวจริงๆ
  • KURUPTแดงๆสุดยอดมากมาบวก MIKELANDจ่ายแดงๆครับหมวด
    ไฟล์แนบ
    Cherry bomb f..jpg 94K
  • หมดกันอุตส่าห์ช่วยเชียร์ เอารูปสมัยเล่นดนตรีเฮฟวี่มาลง ความลับแตกอีกแล้ว
  • ต้องขออภัยพี่มาร์คนะที่นี้ด้วยครับ ผมทนเก็บความหล่อที่แท้จริงของพี่มานานแล้วครับ

มันได้เวลาเปิดเผยความลับที่แท้จริง ผมว่าสาวๆจะต้องเอาไปเก็บนอนฝันอีกเพียบ
  • ถ้าพี่มาร์ค ไม่ออกจากวงการมายาเสียก่อน ผมว่า พี่ หนุ่ย ไมโคร มีเหนื่อย แน่ :006:
  • ผู้หมวดสุดหล่อของผมถ้าลองได้เหยียบคันเร่งแล้วท่านผ่อนไม่เป็นซ่ะด้วย 5555