ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

---------- KING OF BONE "CASANOVA FULL MOON OF DUSTIN" 5 X CAIRO -----------------
  • KING OF BONE "CASANOVA FULL MOON OF DUSTIN" 5 X CAIRO

2 MONT OLD

เรียกหนูว่า "ดัสติน"ดาวรุ่งดวงใหม่ ของ BUFFALOBLUE KENNEL

CREDIT : worrathong bullies kennel breed

out of patriot bullies kennel blood line

......................... Making stars by Poj Arnon ............................................:020:

http://www.youtube.com/watch?v=vCfqtabangE
  • น้องก็ 5 CAIRO

เดี๋ยวต้องเอา JAY-Ro กับ Jay-y-Jay มาฆ่าซะแล้ว อิอิ

ปล.เอา JAY-R ไปเลี้ยงให้มั่งดิ :032:
    ไฟล์แนบ
    _MG_2225.jpg 57K
  • พี่บังครับพอกดเล่นที่ยูทูบมันขึ้นว่าThis video is dubplicate of a previously uploaded video.เลยดูไม่ได้ แปลก็ไม่ออก

อยากเห็นๆ"ดัสติน"ดาวรุ่งดวงใหม่ ของ BUFFALOBLUE KENNELหรือพจน์อานนท์กันแน่555
  • แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ ผิดพลาดทาง upload นิดหน่อยครับหมวด .....:020:
  • Nice Puppy BigBung

Twin LiLRo ..

AKA : RO Thailand

:063::063::063::063:
  • ขอชมพ่อแม่ด่วนครับ กระบอกปากหัวหน้าตัวสุดยอดครับ หมานอกก้ไม่ปาน
  • พี่บังสวยครับน่าฟัดมาก
  • น่ารักมากเลยค่ะ
  • ตัวไรวะน้า โดนมากๆ
  • ขำหน้ามันตอนจบว่ะพี่ ขำมากๆ พลาดแล้วตู โดนพี่บังจัดเฟริสไป:011::024::022::002:
  • ผู้หรือเมียครับสุดยอดเลย
  • superbbbbbbbbb !!!
  • :063: เช็ด เข้ :006: :060:
  • จับกันถูกคู่จริงนายเป้ GOOD JOB HOMIE!:063:
  • หน้าแหล่มสุดๆอ่ะพี่ แน่นปั้กๆๆ
  • :063::063::063:

:062::062::062:
  • หน้าตาเจ๊บมาก

คุสตาฟยังเจ๊บไม่พอหรอครับ 55555

เยี่ยมยอดดดดดดดดด
  • หมา 2 เดือนหรือครับ หมานอกติดท้องอายเลยครับ หน้า ตัว หัว กระดูก ควายมาก อยากเห็นตัวอื่นๆบ้าง ราคาแรงมากมั๊ยครับ เสียดายผมไม่น่ารีบซื้อมาก่อนเลย ตัวนี้ขายหรือยังครับ พอที่บอกจะราคาปรมาณๆได้มั๊ยครับว่าเท่าไหร่ เผื่อเอื้อืมถึงครับ บอกมาในอีเมล์ก็ได้ครับ pathompong_bull@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • เป็นลูกหมาที่มีโครงสร้างสุดยอดมากครับคุณบัง ออกแววหนังย้อยแต่เล็กเลย... :063::020::063:
  • สวยมากครับ อยากได้แต่คงไม่มีปัญญา คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก King of bone สมราคาครับ กระดูกใหญ่จริงๆกับหมาอายุ2เดือน
  • ลูกหมาของนายเป้คอกนี้เกิดเลยจริงๆ
  • thanks all comment :020:

ขอบคุณทุกความคิดห็นครับ ลูกสุนัขตัวนี้มีเจ้าของแล้วครับผม สนใจสุนัขครอกนี้ติดต่อปูเป้เคนเนลได้เลยครับ :020:
  • ข้าน้อยขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะพี่พจน์อานนท์..อะจ๊ากกกกกกกกกกกก:006::063:
  • ฮ่ะๆๆๆ แพททิออท ดังกระหึ่มทั่วฟ้าเมืองไทยอยู่แล้ว :013: