ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>> พี่หยุดมาวแล้วคีน้องรัก.........................
  • >>>> มาเลยคราบบูม ที่ข้างบ้านยังพอได้อยู่น้อง. ฮา..ๆ บ้านพี่ใหญ่ตรงไหนวะ มีที่ซุกหัวนอนก็เอาแล้ว.........
  • พี่ตั้มเล่นสปอตเลยน้า
  • กิจกรรมไรพี่ตั้ม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตัวหายแต่ใจยังเต็ม 100 พี่ตั้ม

พี่เต้ มีไรโทรบอกน้องบ้างเน้อ....

เผื่อมีโปรเจ็ก งามๆๆ จะได้มะตกข่าว....55+
  • >>>> ได้คราบคี.. ตอนนี้บูมบ้านล่างดัง แต่นัทการไฟฟ้าดังกว่า. 555.....................
  • พี่เต้คับพรุ้งนี้เดี๊ยวผมจะเข้าไปกินเบียร์ด้วยนะคับพี่
  • หลังจากที่ฝนหยุดตกแล้ว หนาวมากกกกก ขอบอก:015:

พี่ไม่รู้อะ อู๋ ต้องน้องจัดแล้ว ก็ อู๋ ถนัดเรื่อง กิจกาม นี่นา:013::013::013:
  • มีฉลองกันอีกแหละ

อยากไปฉลองด้วยจังเลยคับ

:063::063::063:
  • >>>> ฉลองวันนี้มาวฟรีคราบ.. พรุ้งนี้ตัวไครตัวมัน. ฮา.....................ๆ
  • >>>> พรุ้งนี้มาเลยคราบเบ้น แต่ไม่มีโปรนะจ๊ะ พรุ้งนี้อาจได้เจอไอ้ประธานคลองขอนแก่น จะเอาเงินมันให้หมดตูดเลย.........
  • sakphanhin
    ชอบจังเลย.กิจกามเนี่ย.555
  • พี่เต้.....พ่อทำงานที่นั้นอย่าไปพลาดพิงกะแกเลย
    วันนั้นหนักไปหน่อยแปลงร่างสามเลย
    แขนบูมลายๆหายหมดเลยใช่ปะบูม (ล้อเล่นนะ)

พี่ตั๋ม...พี่เต้...ว่าไงงานอุดร ซีวิค ว่าง2ที่พอดี เอาหมาไปตัวเดียวใส่บล๊อคไป
  • แหมๆๆๆ คลองขอนแก่นไปเยือนเมืองเลยแล้ว

โย่วๆๆๆ.........ท่านประทานโอ อย่าไห้เสียชื่อเน้อ

อย่าไปเปงสายอ่อนไห้เมืองเลยเขาว่า

55+
  • อยากไปเลยจัง
  • อยากไปสัมผัส อากาศขาวๆ ที่เมืองเลยจังวุ้ยยยยยยย...........
  • พี่หล้ามาวันนี้ขาวไม่ขาวไม่รู้แระ ขอกอดผ้าห่มอยู่ในห้องดีกว่า หนาวมากๆๆๆ
  • อ่อนว่ะ....
  • สวัสดีชาวเลย อากาศดีไหมครับช่วงนี้ กรุงเทพฝนดันตกเสียอีกแต่แถวบ้านผมเพิ่งหยุดไปเมื่อกี๊นี้เอง

งานลพบุรีเห็นมาร่วมงานแต่ไม่ได้ทักทาย ไว้โอกาศหน้านะครับจะขอเข้าไปคุยด้วย :o030:

:o060:
  • >>>> ก๊อก.................ๆ ตื่นได้แล้ว หนาวมากเลยวันนี้..........................
  • >>>> สวัสดีคราบคุณ experimental ตอนนี้อากาศหนาวแถมมีฝนด้วยคราบ โอกาศหน้าผมขอมาวด้วยกันนะคราบ.......
  • >>>> คี.. ไอ้โอมันอ่อนก็รู้ น็อคคาวงเหล้าแถมต้องเอาไปส่งบ้านอีก 555............
  • สุโขทัยหนาวมาก

แต่ไม่เปงราย เพราะเมื่อคืนไปหาที่อบอุ่นที่ ราชพึกมา

ห้าๆๆๆๆ..........

สะหวาดเด ตอนเช้าจร๊า
  • สวัสดีคับพี่ๆทุกคนตืนแต่เช้ากันจัง ได้ยาดีอะไรกันมาน้อ5555หนาวๆ:o071::o071:
  • >>>> เมื่อวานเก็บตัว วันนี้จัดหนักเบ้น.................
  • ได้คับพี่เต้จัดไปคับ
  • ไอ้คุณน้องคี หนีเท่วคอนเดวเลยนร้า..........

ถ้ามีดอกาสได้เจอกันแน่ครับอู่..........
  • หนาวมากๆครับตอนนี้ หลังจากฝนหมดไปแล้ว สุดๆ ยอดภูน่าจะมี แม่คนิ้ง ใครอยากมาเที่ยว เมืองเลย เหมาะสุดๆ หนาวมาก ขนาดเปิดแอร์ในห้อง 24 องศา ยังอุ่นกว่านอกบ้านครับสุดๆแล้วตอนนี้:062::062::062:
    วันนี้มีปาร์ตี้ ฉลองบ้าน เต้ หรอ:019:
  • พิด"โลก ก็หนาวเอาการเหมือนกันคับ พี่ตั้ม

ไม่ต้องเปิดแอร์เลยคับ พี่ตั้ม ผมอยากไปดูแม่คะนิ้ง คับ

ก็กลัวจะเหม็นขี้หน้าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวรอให้ซื้อรถก่อนไปไหนไปกันคับ :062:
  • คับพี่ตั้มฉลองบ้านพี่เต้พร้อมกิจกรรม
  • สายจาก อ.ภูเรือ รายงานว่าตอนนี้อุณหภูมิอยู่ที่ประมาณ 10 c ณ ที่ทำการอำเภอ ส่วนยอดภูน่าจะต่ำกว่านั้นครับ
  • มาเลยครับคุณเพื่อนบูมเรามีรถไว้คอยบริการ พ่วงใส่ท้ายแมงกะไซแล้วไปกัน
    ไฟล์แนบ
    ALTZ5T1CAUV6P34CA1OEEQ2CAK0ZRC2CAW0HDQWCA1QPBTACARQS0TFCA7FBJLACA8GZ7UQCAOKM8CDCAF1WGQXCA05VD30CAMLCLITCA9OQG3JCAU8IW32CAGZMJK3CAKF5MV2CAUZQ4S2CASC9J8J.jpg 9K
  • จัดไป แคร์ พรุ่งนี้จะไปดูงานลาก บ่ อุดร เจ้านัท ไปแน่นอนแล้ว
    ตอนเย็นนี้ไป วังสะพุง
  • ตอนเย็นไปยังไงพี่ผมไม่มีรถ ส่วนอุดรขอดูดินฟ้าอากาศก่อน
  • มีกิจกามด้วย..น่าสนใจ.
  • มากันให้ได้เด้อพี่ตั้ม พี่นัท พี่แคร์ อู๋ จ๋อม วันนั้นสนุกจริงฮ่ามากๆ
  • อะนะ เบ๊นท์

เต้ จะเข้ามาดู หมาแดงบ่:011: มาดู red bully กันไม่มีเพื่อนไปดู
  • เต้ว่าจะไปคร้า....แต่ตอนนี้เต้ขอหลับก่อน
  • วันนี้คงงดนะครับ รถแม่มยังไม่เสร็จ บอกช่างที่ประกอบไม่มาทำงาน กูจะบ้า:016:

คงบิดมือไซค์ไปบ่ไหวครับ กลัวซีดแข็งก่อน:014:
  • จัดไปคับ เพื่อนแคร์

และเรื่องที่ขอไป ได้่เรื่องยังวคับเพื่อน

เพื่อนคนนี้ขอด่วนคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยากได้ต้องมาเอาเองใช่ป่าว แคร์
  • พี่ตั้ม ใจร้ายจังคับ

ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
  • .... sf 400 xjr 400 xjr 1200 สรรพสามิตร ภาพเยอะ ประกอบใหม่
    ไฟล์แนบ
    s45.jpg 99K
    s46.jpg 98K
    s47.jpg 109K
  • ต่อๆ
    ไฟล์แนบ
    s41.jpg 122K
    s42.jpg 112K
    s43.jpg 116K
    s44.jpg 106K
  • แฟริ่งแต่ง ท่อแต่งญี่ปุ่นแท้ ลากออกตูดเสียงโหดๆ ทะเบียนแท้ๆ ขาดต่อปีกว่า
    ไฟล์แนบ
    cb1.jpg 83K
    cb2.jpg 91K
  • ไม่มีไรทำหาเรื่อง มาให้คนเสียเงินเล่น:015::015::015:
  • steed ถูกกๆๆ อินวอย ตัวจริง
    ไฟล์แนบ
    st400.jpg 117K
    st4001.jpg 113K
  • ฮอนด้า แมคน่า วี 45 ท่อ บาซูก้าคู่ เครื่อง 750 ซีซี.
    ไฟล์แนบ
    b8.jpg 95K
    b7.jpg 111K
    b6.jpg 116K
    b42.jpg 80K
    b12.jpg 48K
  • รอดู H-D FATBOY วังสะพุงอยู่เด้อ:015::015::015:
  • พี่ตั้ม sf400 เท่าไรคับ

สนใจอย่างแรงคับ เดี๋ยวขายหมาก่อน เจอกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ