ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • :030:หวัดดียามเช้าคับ.....
    ไฟล์แนบ
    DSC_2568.jpg 56K
  • หวัดดีพี่ๆๆทุกคนครับ โอ่วเปิดมาถ้าไม่บอกว่าเป็นพี่ตี้สงสัย หลอนละครับ ทำได้ดีขึ้นครับผม ทำคลิปตัวแรกออกไปแล้ว
    เวอร์ชั่น2 อีกซักพักครับ ช่วงอยู่สอบกลางภาคอยู่ครับ อิอิ

พี่ตั้ม พี่มุก หาซักวันครับพี่ก่อนจะปี ให้ทำอะไรๆๆย่างๆๆจิ้มๆๆบ้านพี่มุกคุยกันั้งเล่นกันเพลืดๆๆดีกว่าพี่ๆ อ้นอยากนั่งคุยแบบ ปิ้งๆๆย่างๆๆมานานแล้วอะ จัดให้น้องคนนี้หน่อยดิ เรื่องค่าเสื้อเดี๋ยวน้อง จัดให้สิ้นเดือนนะพี่มุก
    สะพานพระราม8เคยไปมาแล้วพี่ครั้งนึงแต่ตอนนี้เพิ่งหัดถ่ายภาพ เลยลบทิ้งหมเอะ ฮ่าๆๆ อยากไปเยือนอีกครั้งเหมืนพี่ตั้ม

ส่วนงานลพบุรี สุดยอดมากครับผมเป็นกันเองดีครับ

พี่อ๊อดหล่อแต่เช้า หวัดดีครับบ
  • กลับมาแล้วคับพี่น้องเหนื่อยโครตๆๆคับ

จัดไปหลายดอกคับ555ล่อเล่นนะคับ

ไปนําตกเอราวรรณเหนื่อยมากเลยคับ

ต้องตามใจแฟนหน่อยนานจะพาไปเที่ยว

ไปถึงสวรรค์ชั้นเจ็ดสวยงามมากคับ
  • พ่อลูกอ่อนมุกไปไหนเนี้ย..:015:.
    ........ปีใหม่ไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างเนี้ย!...จะเกาะรถไปด้วยได้ปะ...อิอิ:030:
    .............................bye..
  • เฝ้าถ้ำครับพี่555
    ไฟล์แนบ
    175.jpg 73K
  • ว่าง ๆ ก็จัดเลยพี่ตั้ม
  • ระบุวันกันมาเลยพร้อมวันไหน
    ไฟล์แนบ
    35460.jpg 111K
  • เอาวันไหนอะ ไปหาไรปิ้งๆย่างๆบ้านพี่มุกๆๆๆกันแก้เครียดกลังสอบหน่อยยย ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    tigger4.JPG 100K
  • จัดมาเลยปลายเดือนหน่อยนะ
    ไฟล์แนบ
    Primetime2.jpg 82K
  • jikopathum...โปรดระวัง! ตัวหน่อย มันมาอีกแล้ว
  • ok เลยน้า555 อะไร ยังไง ชิมิๆ
    ใครหว่า--------อากาศมันหนาว
    ไฟล์แนบ
    jigky 009.jpg 51K
  • จัดวันไหนบอกด้วย จะไปสมทบ แต่รู้สึกว่า29มีงานปีใหม่ที่ออฟฟิต
  • สวัดดีคับน้องอ้น รบกวนอ้นช่วยบอกที่อยุ่หั้ยพี่หน่อยนะคับ เดี๊ยวจะจัดส่งสินค้าโอท๊อป(สาวลาว)ของกลุ่มอุดรไปหั้ยนะคับ ตั้งจัยเรียนนะคับ อ้นไม่ต้องรีบส่งมาก้อด้ายนะคับเรียนหั้ยสบายจัยก้อพอคับ สักวันเราจะต้องด้ายเจอกันแน่ๆคับ พี่มั่นจัยโคตรๆๆๆๆ
    ปล อ้นคับเราอยากเอามิสิคในยูทูปมาลงกระทู้ ทำไงบ้างคับ บอกที ขอบคุนมากๆคับผม
  • เดี๋ยวโทรบอกกำลังหาสถานที่แจ่มๆอยู่ครับพี่ชวง
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0673.jpg 69K
  • สถานที่ไม่ต้องแจ่มมากก็ได้นะท่านมุก แต่เอาแบบพร้อมๆกันหน่อยก็ดีฮ่าๆๆๆๆ

:m001:
  • นาทีเดียวหมดขวดสะใจจริงๆพี่ตั๊ม555
    ไฟล์แนบ
    กุ้ย.jpg 106K
  • หวัดดีก่อนนอนคับทุกท่าน.....
    ..........เมื่อวานเป็นวันที่เเย่ที่สุดในปีนี้ของผม.....เเละวันนี้เป็นวันที่ผมมีความสุขมากๆที่สุดในปีนี้เหมือนกัน......
    ..........การที่เรามีเพื่อนซักคนคุณดูเขาที่อะไร!...รูปลักษณ์ภายนอก..หน้าตา..หรือจิตใจ ?
    ..........ผมไม่อยากเชื่อเลยว่า!...การที่ผมเข้ามารู้จักพวกคุณเเละได้คลุกคลีกับพวกคุณนั้น..มันช่างเป็นเวลาที่มีค่าซะเหลือเกิน...
    ..ปล....อ่านไม่ต้องคิดมากคับ...พอดีนั่งคิดอะไรเพลินๆ..เเต่ทุกข้อความที่ผมพิมพ์..กลั่นมาจากใจ...
    .......................................................................เหนือคำบรรยาย
    ..........................................................................รักเพื่อนๆทุกคนคับ...viosvta.........นอนเเล้วนะ..bye
  • คนแก่มาซึ้งไรวะนั่น555น้าอ๊อด
    *******อุปสรรคมีไว้พุ่งชน*********
    อ้นไปไหนหว่าพี่เป้บอกหน้าหนาวสงสัยจัดหนักแน่เลย :016:
    รูปเมื่อวานขอบใจมากวะต้น:020:
  • ไม่เป็นไรพี่มุกว่าแต่ว่า

กินกันวันไหนอ่าขอ ก่อน 30 ได้มั้ย

เผื่อผมกลับลำปาง

Drama มากพี่อ๊อด T_T
  • ถ้าต้นรู้เรื่องมรึงดราม่าไม่ออกแน่555
  • สวัสดีท่านอ๊อดไม่สบายใจเรื่องไรครับเนี่ย ท่านมุกรู้ด้วยเหรอครับว่าเรื่องอะไร

เอาเป็นว่าสู้ๆแล้วกันนะครับ:m025:
  • เอาหละๆ

สู้ๆพี่อ๊อด
  • สวัสดีเพื่อนๆสมาชิก เป็นไงกันบ้าง สบายดีกันน่ะ คิดถึงเหมือนเคย 22 มกราคม 2554 ทำบุญขึ้นบ้านใหม่ครับ เชิญเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านครับ เป็นไงบ้างงานลพบุรีดูรูปแล้วเสียดายจังไม่ได้ไปด้วย
  • มุกเจ้าตัวเล็กๆ เป็นไงบ้าง เอารูป up ให้ดูบ่อยๆหน่อยน่ะ จะเข้ามาดูบ่อยๆ อ๊อดเป็นไรรึเปล่า มีอะไรไม่บายใจโทรคุยกันได้เสมอน่ะ เป้ อ้น สบายดีน่ะ คุณเอกเร็วๆนี้ก็จะมีเจ้าตัวเล็กๆให้อุ้มแล้วดิ น่าอิจฉา เอารูปมา up ให้ดูกันบ้างเด้อ
    ไฟล์แนบ
    ซูโม่วันงานมิตติ่ง2.jpg 32K
  • หวัดดีครับพี่ยุ่นตอนนี้ลืมตาแล้ว
    อยากเห็นกะทิกับซูโม่ตอนโตเป็นไงบ้าง
    จัดมาหน่อย
    ไฟล์แนบ
    jigky12.jpg 85K
  • :042::042::042::042::042::042::042::042::042::042::042::042::042::042:
  • :m029:อ้น หน้ากากแบบชัดๆ
  • ฮ่าๆพี่เอก

ว่างๆก็มากิน ปิ้งๆ ย่าง อย่า่งที่พี่อ้นว่า

รอพี่มุกสั่งการอยู่่
  • สวัสดีทุกท่าน อากาศเย็นอีกแล้ว ช่วงนี้เด็กๆที่บ้านเลยกินกันอย่างกับปล้นอีกแล้ว

อากาศเย็นๆแบบนี้เจ้าสามหน่อที่บ้านท่านมุกคงบริโภค X2 แน่ๆเลยนะครับเนี่ยฮ่าๆๆ:o028:

ท่านเอก ไว้จะหารูปมาสวยๆมาลงเพิ่มเติมอีกนะครับ ยินดีเสนอมาก็ยินดีจัดไปฮ่าๆๆ :o028:

หาวันลงตัวได้ก็ดีนะต้น เดี๋ยวพี่จะได้พกเนื้อสดไปฝากซัก 3 โล อิๆๆๆ :o003:
    เอาให้ย่างกันให้เมื่อยไปข้างหละ
  • น้องโอโม่ตัวเดียวกับอีเผือกหน้าหมวยๆ555
    เปลี่ยนใจบอกนะเป้หน้ามันมาก
    ไฟล์แนบ
    pup 001.jpg 52K
    pup 010.jpg 58K
  • ด.ช.โตโน่
    ไฟล์แนบ
    pup 008.jpg 61K
    pup 004.jpg 58K
  • ไอ้เหม่ง
    ไฟล์แนบ
    pup 003.jpg 51K
  • สวัสดีครับ พี่มุก และชาวพิทปทุมทุกท่านครับ

พี่มุก เด็กๆ เป็นไงกันบ้าง ออกมากี่ตัวครับ
    มีตัวไหนเหมือนเจ้าจิ๊กกี๋ไหมครับ

เอารูป พาน้องหมาไปเล่นน้ำแถวฝายที่ชล มาฝากครับพี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    pitbull.JPG 107K
  • ย้อนกลับไปดูมาและ เด็กๆ น่ารักมากๆเลยพี่
    โดยเฉพาะ ไอ้เหม่ง เชียร์ตัวนี้เลย
  • สวัสดีแต๊ก...เป็นไงสงสัยปีใหม่แอลกอฮอล์ไม่สร่างแน่ๆ
  • มุก...ไม่รูจะพิมพ์อะไร::o004::o004::o002::o002::o036::o036:
  • น้ำหน้าเล่นมากขอบคุณสำหรับคำติชม
    เป็นไงพี่kaday ขาวๆกลมๆอวบๆ
    ไฟล์แนบ
    weejik992.jpg 42K
  • ไปสอบแปปเด่ว คุยกันบอดแตกเลยนะ 5555+

สวัสดีพี่ๆๆทุกคนครับ ลุงยุ่นหวัดดีครับ สบายดีนะครับ มาเจอกันหน่อยมั๊ยๆๆมาเลยคนละหมัดๆ เอ๊ยคนละกลมเลยมะ

พี่เอก หน้ากาก จริงๆๆเลยพี่ ออกมาน่าลุ้นจริงๆๆ จะเป็นรูปแบบไหน
    ก็คนมันอยากกิน อะปิ้งย่างๆ ทำไงได้ 555+ อากาศมันดี ได้อารมเหมือนเมืองนอกไงพี่
    พี่ตั้ม ทิกเกอร์ อ้นก็กินดีเหมือนกัน แต่ให้น้อยเหมือนกัน เพราะไอนี่เล่นตัวชอบกินไม่หมด 555+ รอ โปรตีน45%ก่อน 5555+
    พี่อ๊อด ยังไงต้องเดินต่อไปครับ ดีใจเช่นกันครับได้รู้จักพี่อ๊อด และพวกแก่ๆที่น่ารักทุกคนครับ

อยากบอกทุกคนว่า เบริดรักทุกคนครับ

อ่ะๆๆมาเข้าเรื่องกันนิดนึง

สิ้นปีกันสักนิด น้องต้นลูกแจ๊สเปอ เค้าคอมเม้นว่า อย่าเกินวันที่30

งั้นขอนัดเลยละกันนะครับวันอาทิตที่26 นะครับเป็นวันนัดกินสิ้นปี ของกลุ่มเราละกันเนอะ ๆส่วนเรื่องร้าน หรือบรรยากาศ คงรอพวกพี่ๆมาคุยกันอีกนะครับ
  • นัดกินกันอีกแล้วน่าอิจฉาจัง 29 เข้าเวรบ่าย อดอีกแล้วเลิก 5 ทุ่ม อาจจะตามไปแจมด้วยน่ะครับ มุกเจ้าตัวเล็กๆ พี่อยากเห็นตัวจริงจังเลยเอาไว้รถเสร็จก่อนจะชวนเป้ขับรถเข้าไปดูน่ะ
    ไฟล์แนบ
    ซู่โม่เด็กๆ.jpg 78K
  • วันนี้พี่น้องเราหายไปไหนกันหมด เงียบเหงาจัง นานๆจะเข้ามาได้ซักที เฮ้อ
  • :006:วันนี้อยู่ดึกเลยเหรอพี่ เอารูปปัจจุบันหน่อยลุงยุ่น:006:
  • 555 ไม่ได้เอาสาย link ติดมาด้วย วันนี้เลิก 5 ทุ่ม มุกอยู่ไหนละ
  • ช่ายๆลุงยุ่นๆ เอาภาพ ปัจจุบันเลย 555อยากเห็นแล้วววว
    แวะมาบ่อยๆๆก้ดีนะครับ คิดถึง เอิ๊กๆ
    ไฟล์แนบ
    111.JPG 97K
  • เอามาเล่นกับtiggerเพื่อนซี้ มันหน่อยดิครับบพี่ยุ่น สงสัยเล่นกันจมเขี๊ยวซุโม่กัดคอขาดแหมๆๆ 555+
    ไฟล์แนบ
    210.JPG 114K
  • อยู่บ้านพี่กำลังป้อนนมหมาอยู่อากาศหนาวมากวันนี้
    หลังบ้านกรงเหลือเพียบอัด2ตัวต่อกรงกอดกันกลม
    ไอ้โก๋นอนกกไอ้เกิ้ลสงสัยพรุ่งนี้ฟักออกมาเป็นตัวแน่55
    พิทบูลวิ่งเล่นกับหมาพันอื่นน้ารักดีรูปนี้ เยี่ยม//
    ไฟล์แนบ
    FADOR5.jpg 62K
  • สวัสดีอ้นแถวบ้านเริ่มหนาวรึยังที่นี่หนาวโคตรๆ เจ้า tigger มีน้องแล้วหรอ มุกป้อนนมเจ้าตัวเล็กเยอะๆให้มันอ้วนๆน่ารักดี ชุดนี้โตขึ้นสวยแน่พ่อก็หล่อแม่ก็สวย แถมนิสัยน่ารักอีกตะหาก มีคนจองหมดรึยัง
  • ลุงยุ่นอยากถือขวดนมบ้างป่าว ขยันทำหน่อยล่ะกันพี่ หน้าหนาวอ่ะติดง่าย5555
    สไปร์ท+ไข่ลวก3ฟอง เช้า-เย็น รับรองสูตรนี้เด็ดขาดแน่นอน
  • เออว่ะน่าลอง ลืมไปได้ไงว่ะเนี่ย ไม่ต้องไปหาหมอให้เสียตังค์ เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองเลย
  • ขอถามพี่ยุ่นหน่อยว่าทำไมคนสมัยก่อนถึงมีลูกเยอะ
  • ไข่ลวก 3 ฟองเช้า-เย็น เดือนเดียวถ้าไม่ได้ถือขวดนมก็คงได้นอนพนมมืออมเหรียญกำธูปเทียนดอกบัวเลยมั้ง เอาวันละฟองเช้าอย่างเดียวก็พอมั้ง เย็นเป็น leo ละกันหลับสบายหน่อย