ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • honda CB 400 V-tec III Year 2006 กุญแจชิป รถเพิ่งประกอบใหม่

555+ สนใจเด่วเอาเบอร์มาให้:015: คุยกันเอง
    ไฟล์แนบ
    C1.jpg 86K
  • CB1300 Year 02
    ไฟล์แนบ
    c2.jpg 85K
  • ไม่ไหวหรอกคับ พี่ตั้ม สองคันหลังราคาแรงน่าดู (เพราะมันเป็นหัวฉีด และปีใหม่ด้วย)

เอาสีเทาราคา ธรรมดา ดีกว่าคับผม

:062:
  • >>>> พี่ตั้ม ตัว 400-1300 cc. สลับคันกันแล้ว ดูใหม่คราบพี่....................
  • >>>> รถสวยๆทั้งนั้น ขอยืมขี่ก่อนได้บ่ออ้าย.......................
  • พี่ครับ ขอถามหน่อย เพื่อนผม ซื้อ cb 1300 มา แสนสาม แพงป่ะ

แต่แต่ง ฟลูอ๊อฟชั่น เห็นมันบอกว่า ท่อใบละ สองหมื่นกว่าๆ อ่ะ
    ทุกอย่างอ็อฟชั่น japan
  • >>>> เปิดบ้านได้แล้วคราบ. ขอตัวนอนก่อนได้เวลาแล้ว........................
  • เปิดแล้วนอน สวดยอดเลยลวดเพ่.............
  • เต้ อากาศเมืองเลยหนาวมาก ดูจากข่าว ดูแลตัวเล็กด้วยนะครับ พอดีเมื่อวานดูจากข่าว เด็กที่เหนือ หนาวตาย อายุ3ขวบ อากาศมันเย็นเร็วมากๆ ยังไงพี่น้องเมืองเลย รักษาสุขภาพนะครับ เจอกันงานพิษณุโลกครับ see you
  • ดีครับเป้ หนาวมากเลยครับสุดๆ ปากงี้ซีดเลย

งานน้ำโสม อุดร ส่งเจ้านัท ไปเก็บภาพบรรยากาศงานมาให้ชมกัน:062::062::062:
  • พี่ตั้ม ลอง เช็คราคา sf 400 ให้น้องหน่อยได้เปล่าคับ

จะได้เตรียมเงินถูกคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาน่ะเอาแน่คับ แต่รอเงินแปปนะคับ

ขอบคุนมากๆคับ พี่ตั้ม
  • sf400กับcb400มันตัวเดี่ยวกันไม่ใช่เหรออีกคนพูดถามsfอีกคนเอารูปcbมาให้ดู ถ้าไม่เข้าใจผิดไอ้เอี้ย samcha_reddog แม่งนี่ไม่รู้เรืองแต่เสือกอยากจะมีไว้อวดความโง่ เออดีแล้วไอ้ tumdale ก็ลงจังรูปรถ นี่บอร์ดเกี่ยวกับหมาไม่ใช่รถหาผลประโยน์ชเป็นนายหน้ารึไงจะลงรูปอัพกระทู้ตัวเองรึไงกูถึงว่ามันคึกคักจังลงแต่รูปคุยแต่เรื่องไร้สาระ
  • คนไม่รู้โว้ย ไอ้เอี้ย ผี เน่า

เงินก็เงินกู มึงมาเสือกทามมัยวะ ไอ้เหว กู ไม่รู้งัย กูถึงถาม ถ้า กูรู้ กูจะถามทามมัย ฉึกๆๆๆๆ

บอร์ดนี้ ป๋ามาร์ค เขาเปิดเสรี โว้ย มึงไปไหนมาวะ

มึงเอาผ้าถุง แม่มึง มาคลุมหัวเลย ไอ้ผี ไม่กล้าแสดงตน แต่เป็น อีแอบมาด่าคนอื่น.......

:064::064:
  • สวัสดีตอนบ่าย
  • >>>> มาแล้วคราบ... ขอบคุณเป้มากๆ ที่เป็นห่วงและยังคิดถึงกันตลอด เมื่อไรคุณเป้จะมีเด็กๆบ้างหน้อ ตามผมให้ทันนะคราบ.
  • :015:โห...มีผีมาด้วยแฮะ:013:

ถึงพี่ผี กรุณาดู หัวกะทู้ก่อนนะครับ มิตติ๊ง เล็กๆๆๆ ที่จังหวัดเลยครับ

ผมก็คุยกันได้ทุกๆเรื่องล่ะครับ :013: ขอโทษที่การที่พวกผมคุยกันบ่อยๆแล้วมัน ไปทำให้พี่ผี หงุดหงิด คุยมันทุกๆเรื่องครับไม่ใช่คุยแต่เรื่องหมา อย่างเดียว กรุณาอย่าเอานิสัยหมาๆมาใช้กับผม :015:เรื่องรถ ใครจะซื้อ-จะขายก็แล้วแต่ครับ ว่าแต่ไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อน เหมือนกับการซื้อ-ขายหมา นั้นล่ะครับ เรื่องความรู้รถมอไซค์ผมเองคงไม่เก่งเท่าพี่ผีหรอกครับ ผมก็แค่เอารูปมาลงดูกันเองในกลุ่ม ถ้าพี่ผีเสือกร้อนวิชาก็ยินดีรับฟังครับ:015:
    ถ้าเห็นว่ากะทู้ผมไม่มีสาระก็อย่าเสือกมาอ่านเลยครับ อยากรู้ว่าพวกผมคุยอะไรกันบ้าง ก็กรุณา ดูตั้งแต่หน้าแรก
    จากผีตาโขน:015::015::015::015::015: มีปัญหาไรคุยกันได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    p15.jpg 123K
  • ตอนนี้ยังก่อนเต้:001: ตอนนี้29และ ไม่เกิน35แล้วกัน ว่าจะไปหาสาวๆแถวเมืองเลย อยากไปสร้างบ้านที่นู้น อากาศดี:032::062:
  • ที่ชุมแสงเอาให้รอดก่อนเหอะปูเป้แคนแนล.555
  • พี่ศักดิ์ ที่ชุมแสงไม่มีน๊า มีแต่นครสวรรค์ อิอิ
  • :006::006::006: ผีหัวดอ...........แสร่ด
    บ้านเขา เมืองเขา มรึงเสือกไร วะ ฟาย เจสแม่..........ฉึกๆ
  • อ่าวเวง ผีมาไงวะนั่น...

ใจเย็นคัฟบูม......
  • จัดไปคับ เพื่อนคี

พี่หล้า พูดได้ถูกใจวะ
  • หวัดดีชาวเลยทุกท่านผมเป็นเทวดามาปราบผี เห็นมันมาอาละวาดในบอร์ดนี้ แหมไอ้พวกผีไม่มีศาลนี้ขอบอกว่าสันตีนจริงๆ (very bad) เที่ยวไปด่าคนโน้นว่าคนนี้ ไอ้พวกผีว่างงานน่าจะจับยัดตูดหมาซะไอ้น่าขนดากเอ้ย ไอ้กระดอลิงมึงอย่าคิดน่ะว่ากูไม่รู้ว่ามึงเป็นใคร
  • บ้านนี้เลี้ยง ผี ด้วยรึไงคับ อิๆๆๆๆ คุณผีคับผมไม่ได้ออกมาปกป้องเพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องผมนะคับ แต่ผมถามคุณหน่อยซิว่าคุณจะหาเรื่องหมามาคุณกันได้ทุกวันได้ไงคับ มันก็ต้องมีเรื่องอื่นบ้างด้วยคับ คิดให้ดีๆคับที่นี้มันบ้านเขานะคับกรุณากร่างให้มันถูกที่หน่อยคับ บอร์ดกลางที่ตั้งกระทู้โน้นคับที่สามารถออกความคิดได้เต็มที่ เพราะที่นี้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆเขาจะคุยกันงันถ้าผมรถชนหรือเมียตายห่าก็ออกมาบอกเพื่อนๆพี่ๆน้องๆผมไม่ได้ดิใช่ใหม่คับ เอาไปคิดถ้าคุณนั้งขี้อยู่ในบ้านตัวเองแล้วอยู่ดีๆๆมีเสียงของใครก็ไม่รู้มาบอกไปขี้ที่อื่นคุณจะไปใหม่ กรุณามีความเป็นควายเอยคนหน่อยคับ ผมคนจิงพอและเป็นลูกผู้ชายเต็มตัวมีไรไม่พอใจไรโทรหาผมได้คับ น้อมรับคำติชมเสมอ จากคนที่จิงใจต่อสังคมนี้และทุกสังคม...สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วลอยนวลคืนคนดีนิ่งดูดายโดยที่ไม่ทำไรเลย...:o034:
    ไฟล์แนบ
    413.jpg 103K
  • คี ว่างๆโทรหาพี่ด้วยคับน้องจะสอบถามเรื่องกล้วยที่ตลาดที่เมียเราขายของอยู่คับน้อง
  • ใคร วะ มาชี้หน้า ตู.....
    มัยหัวเหม่งๆ ล่ะหน่ะ...
    นั่นทำหน้าโหดแล้วหรา ไม่เห็นน่ากลัว เลย

ทำยังงัยก็น่าร้ากกกกก...........แผล่บๆ ฉึกๆ
  • ท่านพี่ประธาน บอย กล่าวได้ดี จำไว้น่ะไอ้ผีกร่างให้มันถูกที่ เข้าจ๊าาาย:065::060:
  • น้องฟู อ่านที่ท่านประธานบอยพิมพ์ไว้เข้าใจด้วยหรอ........
    ขนาดตัวกระพ้ม อ่านมาหลาย เม้นท์ ยัง งง เลย คริๆๆๆๆๆ.......
  • กี่เข้าใจแบบ งงๆ อ่ะครับพี่:013::013:
  • กลับมาแล้วพี่นอง เหนื่อยดี รายละเอียดจะเล่าให้ฟัง
    บ้านเราเลี้ยงผีด้วยหรอ 5555 มีสีสัน
  • บ้านนี้มีผีด้วย..กลัว.ไปหระ.555
  • >>>> พี่บอยพูดสุดยอดจริงๆ และเป็นที่รักของพี่น้องเสมอมาตลอด ขอขอบคุณพี่บอยแทนพี่น้องของเราด้วยคราบ...........
  • >>>> โอ้ยไม่ไหวแล้วตาจะหลับแล้ว ขอขอบคุณพี่น้องที่อยู่กันถึง 6 โมงเช้า สุดยอดจริงๆ เดินทางปลอดภัยทุกท่าน และนอนหลับ

ฝันดีทุกคน....................
  • >>>> ขอตัวนอนก่อนนะคราบ.............
  • คร๊าฟพี่บอย

หวัดดีพี่น้องชาวเลยจร๊า
  • พี่ชายผมไม่ค่อยด้ายคุยกัยเลยยังไงก็ร๊ากเสมอ

นะคร๊าฟพี่เต้........จุ๊ฟๆๆ
  • วันนี้ตื่นแต่เช้า เลย
    สวัสดียามเช้าทุกท่าน
  • หวัดดีครับหนุ่มๆเป็นงัยสบายดีมั้ย...

ตะพานหินหนาวมาก ชวนให้คิดถึงสาวเมืองเลย...:039::039::039:
  • เลยจะมาด้วยก็ได้นะ วันที่ 25 คับถ้าเราคงได้เจอกันคับท่านตั้ม
  • ตะพานหินหนาวจริงหรอพี่เติ้ล..
  • ตื่นๆพี่เต้ต่อๆ555555
  • ก็พี่สักมีคนนอนกอดนิ

ก็ไม่หนาวนะซิแสรดดดด.....
  • สวัสดีตอนเย็นๆๆๆครับ พี่เต้ไม่ไหวจริงๆๆ สู้กันถึงเช้าอ่ะ เอางี้ แตกๆๆๆๆๆๆๆๆเอาหมดเลย 55555555555
  • พี่ตั้ม พี่เต้ ฟื้นยังน้อเงียบเลย
  • >>>>> ฟื้นแล้วคราบ.. คิดถึงทุกท่านนะคราบ.........
  • >>>> พี่เติ้ล.. ถ้าตะพานหินหนาวนะ ผมว่าเมืองเลยหิมะตกแน่ๆคราบ..............

>>>> พี่ศัก.. ตกลงตะพานหินหนาวไหม แต่ผมว่าพี่ศักเจอเจ๊ปุ๊เล่นงานหนาวแน่............
  • >>>> เบ้น อู๋ พี่ตั้ม ปีใหม่เจอกันอีกรอบโต้รุ้งกันไปเลย.................
  • >>>> คีน้องรัก.. พรุ้งนี้พี่กลับบ้านมาเจอกันหน่อย ได้เวลามาวด้วยกันแล้วน้อง..................
  • :006:สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ เมืองเลย บายดีกันนะครับผม เร็วๆนี้เราคงใด้เจอกันอีกนะครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    รถsr.jpg 97K