ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• M1ของคุณ เอส
    ไฟล์แนบ
    m1-_resize.JPG 46K
    m1_resize.jpg 46K
  • M2 ของคุณ โอ้
    ไฟล์แนบ
    m2_resize2.JPG 52K
  • M3
    ไฟล์แนบ
    m3_resize.JPG 54K
  • F1
    ไฟล์แนบ
    f1_resize2.JPG 50K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    f2_resize2.JPG 52K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    f3_resize2.JPG 54K
  • ตัวแม่ครับ ฝากให้คุณ เอส
    ไฟล์แนบ
    puma.jpg 98K
  • Toshi ลูก Kumala คอกที่แล้ว อายุ 8 เดือน
    ไฟล์แนบ
    toshi2.jpg 101K
  • ลูก Kumala คอกที่แล้วเหมือนกัน ของคุณ อดิเรก
    ไฟล์แนบ
    1001200981622.jpg 78K
  • น้อง หมา แหล่มดี

...................

ได้บ้าน ใหม่เร็วนะครับ.......
    ไฟล์แนบ
    D83.jpg 92K
  • สวยๆๆ นะครับ คุณ ฮอล อย่าลืมเก็บไว้ทำ Line breed Kumala นะครับ
    ไฟล์แนบ
    juliet_n.jpg 43K
  • ขอบคุณมากครับ คุณฮอล
  • ผมพึงได้ลูกกูมาร่า น่าจะเป็นคอกก่อน อายุ 8 เดือน ชื่อไจแอนด์ พึ่งซื้อต่อเค้ามา วันหน้าจะอัพให้ดูคับ
  • สวัสดีครับพี่ฮอลล์
    ลูกหมาชุดนี้สวยมากครับพี่:063::063::063:
  • คุณ bathbull ช่วยส่งรูป อัฟเดดให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    bullrockkennel@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    kumala son.jpg 71K
  • โทษทีครับตอบช้า คือตอนผมเอามา golden ที่บ้านเป็นฮีทพอดี เลยไม่ยอมกินข้าว แต่ตอนนี้กลับสภาพเหมือนตามรูปแล้วครับ มีคนให้เอาไปงานที่ครหวัน ยังไม่รู้จะเอาไปดีป่าว
  • กะว่าถ้าgolden คลอดแล้วจะสอยลูกkumalaตัวเมียอีกสักตัวครับ