ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"KL" เปิดตัวและยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ชื่อ เก๋าลัด "KL" เป็นลูกของ ข้าวปุกงากับslot ตอนนี้ 10 เดือนแล้วครับ
    เคยเปิดตัวมาบ้างแล้วกะครอบครัวข้าวปุกงาครับ เลยอยากออกอัลบั้มเดี่ยวบ้าง
    และจะอัพมาให้ดูเรื่อยๆครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 1.png 121K
    Picture 2.png 121K
    Picture 3.png 121K
    Picture 5.png 123K
    Picture 5-2.png 125K
  • มันไม่เรียงให้ก็ไม่เป็นไรเนอะ
    ไฟล์แนบ
    Picture 7-2.png 125K
    Picture 8.png 124K
    Picture 9.png 123K
    Picture 7.png 123K
    Picture 6.png 124K
  • ปัจจุบัน 10 เดือนแล้ว เตี้ย อ้วน เหนียง ยาน
    ไฟล์แนบ
    Picture 12.png 123K
    Picture 11.png 123K
    Picture 10.png 123K
  • หล่อดีคับตันดีจิงๆเลี้ยงด้วยปูกับปลาไหลหรืองัยโคลนเต็มเลย5555555
  • ถ่ายรูปสวยมากค่ะ art ดี^^
  • หวัดดีครับ ผมมี พี่น้องของ KL อยู่ 2 ตัว ครับ เป็น ข้าวหลามตัด กับ ดาวเด่น ครับ
    หาเวลาถ่ายรูป จะเอามา update ให้ดูนะครับ
  • รูปสวย หมาสวย ได้บรรยากาศดีจริงๆครับ :m001:
  • สวยมากค่ะ น้องหมา โพสท่าเก่งเนอะ อิอิ เท่อ่ะ
  • ข้าวหลามตัดกะดาวเด่นเป็นไงบ้างครับ รอชมอยู่เน้อ
  • หมาสวยมากๆๆๆๆ หมากกิ้งก็สวย อ้วยเตี้ย ตัน หนาตึก งามดีแท้ๆ ลูกขาวบุหงาถูกต้อง ให้ทาญาติมาสวยๆๆ ทั้งนั้น
  • ชอบรูป "Angry or Hungry" มากๆๆ ยังกับมองหน้าคนเลย =)

"Concentrate Birds" ก็เข้าท่าดีครับ

เดียวกุมภานี้คุยๆกับพี่โยไว้ว่าจะมีรวมญาติ Happy Birthday ที่ปายน่ะ
    เด็กๆ เล่นและกินเต็มที่ (สวนผู้ใหญ่ drink เต็มที่)

:015:
  • แวะมาเชียร์........ "Kp" เอาบ้าง
    ไฟล์แนบ
    PIC_6734rt.jpg 82K
  • Magnum ขอแจมด้วยคนน่ะ =)
    ไฟล์แนบ
    mags2.jpg 17K