ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครมีลูกหมาชุดนี้บ้าง
  • ใครมีลูกหมาชุดนี้บ้าง ช่วยลงมาให้ดูด้วยครับ ของผม M3
    ไฟล์แนบ
    DSC010292.jpg 93K
    pm.jpg 68K
  • สูงๆแหลมๆ คุณได้สิทนั้นเดี๋ยวนี้555
  • สวยครับพี่เทพฤทธ หน้าสวยครับมาดีกว่าที่คิดเยอะครับ แต่ผอมไปนิดอะครับ ว่างๆๆ แวะผ่านมาเที่ยวพาเจ้านี่มาเที่ยวบ้างนะครับ

นี่รูปตัวเมียครับ อยู่สัตหีบ ของคุณช้าง ตัวอื่นยังไม่มีไครอัพเดทเลยครับ อยากเห็นมาก
    ไฟล์แนบ
    12222.jpg 61K
  • รูป ปารีส แม่หมาล่าสุดครับพี่ ผอมไปนิด ช่วงหลังงานยุ่ง ว่างๆๆ แวะไประยอง ขออนุญาติ แวะไปหาเจ้าตัวเล้กบ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00073-20101214-1618.jpg 64K
  • ดูมุมนี้คล้ายเจ้าโบ้ของผมเลยคับแตของผมผุ้ชายนะ เหมือนกันจังสีบลูด้วย
    ไฟล์แนบ
    booo.JPG 110K
  • ดีครับคุณต้น ผมเพิ่งออกจากโรงพยาบาลมาครับลูกไม่สบาย
    ตัว EXTRA COOL มาเพื่อแย่งความสวยจากแม่ครับ
    ตัดหูให้สั้นจะได้ไม่เหมือนใคร เพราะหมาแถวบ้าน หายบ่อย
    คุณต้น ยอดขายรถ เป็นไงบ้านครับยอดทะลุเป้าไหมครับ
    โบนัด คงจะ10.5 แน่ๆเลย:036:
  • หวัดดีครับคุณช้าง ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนบ่อยเริ่มหนาวแล้ว ผมเองยัง จะไม่ไหว
    เด้กๆ เล็กๆๆยิ่งต้องระวัง ยังไงดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

เจ้าเอ็กตร้า ดูแน่นดีครับ โตขึ้นสวยกว่าปารีสแน่ ปารีสตอนเด็กยังไม่หนาขนาดนี้เลยครับ เลี้ยงดีจิงครับ อย่างว่าเลี้ยงเหมือนลูก อิอิ

ยอดก็โอเคนะครับ แต่ของคนอื่น 55555 ส่วนของผม เรื่อยๆๆครับ พอได้ครับ

ว่างๆๆ อัพเดทเจ้าตัวเล็กมุมอื่น ให้ดูบ้างนะครับ ขอบคุณครับ
  • ยากสุดๆครับไม่ยอมหยุดเลย
    มาเข้ากลุ่มไหมครับคุณต้น
  • :013::013:สวัสดีครับคุณต้น ช่วยแนะนำหน่อยครับทำอย่างให้อ้วนกว่านี้ครับ ตอนนี้ก็ให้กิน F1สีม่วง ผสมกับโครงไก่ทอดสลับกับปลาทูทอด กินเหลือทุกเมื้อครับ (แต่ก็กินนะครับเข้ากินไม่ค่อยเยอะ) ว่าจะเปลี่ยนอาหารอยู่เหมือนกันช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • ให้เค้าได้วิ่งเล่นมากๆและถ้าไม่กินก็ให้อดอย่าตามใจอย่าสงสาร
    ถึงเวลายกออกหรือไม่ให้กินสักวัน2วันหรือมากกว่านั้นเดี๋ยวก็กินเองครับ
    แต่น้ำอย่าขาด