ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ได้โต้รุ้งแน่พี่เต้มันส์ๆ5555
  • >>>> เบ้น.. ปีใหม่เอาสาวตั๊กมาด้วยนะสนุกแน่ๆ..................
  • >>>>นัท เอารูปไปเที่ยวงานมาดูหน่อยน้อง..................
  • >>>> สวัสดีคราบ คุณยศ เมืองเลยสบายดีอากาศก็ดีด้วย เร็วๆนี้คงได้เจอกันคราบ...............
  • หวัดดีครับ คุณROMANเท้าไฟ:013: หวังว่าคงจะได้เห็นท่าเต้นมันส์ๆอีกนะครับ
    ขอบคุณเพื่อนบ้านทุกท่านที่แวะมาทักทายกัน:013:

เต้จะกลับ พิดโลก หรอ:015:
  • >>>> คราบพี่ตั้ม.. วันนี้กลับพิโลกไปมาวต่ออะพี่.....................
  • ไปๆสู้ๆ:062:แล้วใครดูเเล เจ้า ove ให้:015: รีบกลับมานะน้อง เหงา:013::013::013:
  • >>>> ไปแล้วกลับ ไปวันเดียวคราบพี่ ผมต้องรีบกลับเป็นห่วงโอเว.................
  • งั้นตอนเย็นเจอกัน:013::013::013:
  • >>>> 555... ตอนเย็นผมกลับไม่ทันพี่ กว่าจะถึงเมืองเลย 4-5 ทุ่มอะคราบ...................
  • ทันอยู่แล้ว ถ้าจะมาน่ะจะได้นั่งจิบรอ มะวานนอนดูหนังพักผ่อนเต็มวันเลย เจีวัน ตื่อน บ่าย 3 เลย:013::013::013:
  • ตะพานหิน ไม่หนาวกายหรอกครับเต้...

แต่ที่หนาวน่ะ มันหนาวที่ใจนิ...

นี่ก็ไม่ได้ไปไหนเลยต้องเลี้ยงลูกหมูที่บ้าน55555
    ไฟล์แนบ
    Photo-02872.jpg 83K
  • โห น่ารักมากครับพี่เติ้ล จ้ำม้ำทุกตัวเลย:015:
  • โอ้ พี่เติ้ล น้องๆๆๆๆน่ารักมาก

พี่ตั้มอย่าแสดงพี่ นอนก่อนเพื่อนเลย
  • >>>>พี่เติ้ล.. ถ้ามาเที่ยวเมืองเลยหายหนาวใจแน่ ลูกหมูจริงๆพี่...............
  • >>>> เบ้นก็รู้เห็นกับตา ว่าพี่ตั้มอ่อน สู้พี่วันก็ไม่ได้เช้าเลย... ฮา....................ๆ
  • >>>>ขอตัวเดินทางก่อนนะ พรุ้งนี้เจอกัน.......................
  • เดินทางโดยสวัสดิภาพ คร้าบ

:m086::m012::m058::m001:
  • ใครจะสู้น้องอู๋ ณ......:015:
  • sakphanhin

ไปไหนกันจ๊ะ..
  • วันนี้เงียบจังเลยน้อ
  • ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปมาเลยพี่รอไปดูในบอร์ด อุดรแล้วกัน
    เรื่องเสื้อรอแปบนะพี่ พอดีติดสอบอยู่ ครับพี่น้องทุกทัน
    ช้าหน่อยนะ ชั่วๆๆ แน่นอน
    อ่านหนังสือต่อก่อน
  • แวะมาเปิดบ้านให้ แคร่บบบบบ.........
  • :003:ไหนวะประตู:003:
  • สวัสดีคับพี่บอย พี่บูม
  • มารายงานตัวครับ
  • พี่เต้ ถึง จ.เลยกี่ทุ่มกี่ยามคับพี่
  • อู๋ ตอนเย็นมีภาระกิจที่ไหนบ่ อยากชวนดิ้งนิดหน่อยแถว หอ ก็ได้ เปรี้ยวปาก:015:
  • มาได้เสมอพี่ ตั้งแต่บ้านพี่เต้ผมยังไม่มีวันหยุดเลย ตับทำงานหนัก
  • ตามนั้น งั้นเด่วตอนเย็นจะโทรหาเด้อ อยากไปดมสาวๆแถวๆนั้นบ้าง:015:
  • ไปดูเจ้านัทไปลุยงาน น้ำโสมอุดร:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    nut5.jpg 52K
    nut4.jpg 69K
    nut3.jpg 79K
    nut2.jpg 71K
    nut1.jpg 89K
  • เค้าบอกว่าน้องใหม่ใจถึง ฝึกดี:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    nut6.jpg 92K
  • พี่ตั้มจู้ลี่ มันก็ลากได้นะพี่ ลองทำเล่นๆๆดูมั้ย
  • เหอๆ ตอนนี้มันก็ลากหมดนั้นล่ะ เผลอเป็นไม่ได้ ทั้งกัดทั้งลากเอาให้กระจายไปหมด:012:
  • เขยเมืองเลยมารายงานตัวแล้วจร้า...
  • :003:คนไหนครับ.....:015:
  • อ้าว..ลืมกันซะแระ.งอลๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF08202.JPG 65K
  • แซวเล่นน่าพี่ศักดิ์ ใครจะลืมลง:013: ปีใหม่ฉลองไหนกันพี่ๆ
  • พี่ตั๋มเอารูปมาจากที่ไหนอะพี่
    ไปเป็นตัวแทน จ.เลย นิดหน่อย
    ชิวๆๆ สนุกดี
  • ไม่บอกหรอก...งอลๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20091217140544_P1010571.jpg 100K
  • วันนี้จะเมากันที่ไหนน้อ พี่ตั้ม พี่เต้ อู๋
  • จะไปด้วยหรอไง เบ๊นท์

อู๋ เด่วพี่โทรหาเด้อ กล้าๆรับด้วย:015:
  • ไปไหนกันคับ พี่ตั้ม ไปด้วยคน

ยังหนาวอยู่หรือเปล่าคับ พี่ตั้ม

แล้วเรื่องงาน คราถสิค ที่ผมจะจัดกัน มาได้ปะคับ

ตอบด่วน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ(อยากให้มานะ จะได้สนุกกันอีกคับรับรองมันคร้าบ)
  • สวัสดีคับ

พี่เต้สงสัยจะหนัก5555
  • ไมเปลี่ยน username ว่ะ มีอะไรป่าวน้อง:013:

อู๋ ......:012:เงียบเลยนะ เด่วโดนแฉซะ:018:
  • วันนี้เมืองเลยดูแปลกๆเงียบมาก พี่เต้ก็หายตัวอย่างไร้ร่องรอย
  • ไม่มีอะไรหรอกคับ พี่ตั้ม

คือล้างเครื่องใหม่แล้วจำรหัสไม่ได้เลยเข้าล็อคอินอันเก่าไม่ได้คับผม

เปลี่ยนใหม่ก็ดีคับ จะปีใหม่แล้วจะได้มีอะไรใหม่ๆเข้ามาในชีวิตคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าคุนแคร์ อยากรู้ว่าพี่เต้ ไปไหนก็โทหาสิคับ เพื่อนแคร์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ดีจร้า พิดบูลเลย...
  • เงียบจังไม่มีรายการบ้างหรือคับพี่ๆ
  • ดีครับเขยเมืองเลย:015:
    อยากจะมีอยู่ เบ้นท์ ไอ้อู๋ โทรไปก็ไม่รับ:012: เต้ กลับมายังหว่า...เงียบๆ