ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่แนะนำตัว
  • ต้องขอขอบคุณสมาชิก pitbullzone ทุกท่านนะคะที่ให้ความรุ้เกี่ยวกับเจ้าสุนัขพิทบูล ตอนแรกก็ลังเลอยู่ค่ะว่าจะซื้อเค้ามาเลี้ยงดีมั้ย
    แต่ตอนนี้ตัดสินใจถูกแล้วค่ะที่เลี้ยงเค้า ยิ่งได้อ่านหัวข้อสนทนายิ่งทำให้รู้สึกว่าเค้าเป็นสุนัขพิเศษขนาดไหน ขอบคุณเพื่อน พี่ๆ ทุก ๆคนนะคะ
  • ดีมากคับบบบบเว็บนี้ได้ความรู้มาก
  • อยากทราบราคาตัดหู อายุ2เดือนเท่าไรครับช่วยตอบด้วยนะครับขอบคุณครับ
  • ปกติค่าตัดหูคิดตาม นน. นะครับ นน.มากก็แพงหน่อย
  • อายุ 2 เดือนก็ตัดได้แล้วใช่มั้ยคะ
  • เวปนี้ให้ความรู้เกี่ยวกับพิตบูลในหลายรูปแบบ...แต่เราต้องมีจุดยืนในแบบของเรา...:005:

คลีนิครับตัดหูสุนัขทั่วประเทศ...อยู่ด้านซ้ายมือของบอร์ด...สะดวกที่ไหนโทรไปสอบถามได้เลยครับ...:005:
  • อย่าพึ่งตัดเลยแค่2เดือนเอง เอาไว้3เดือนค่อยตัดจะเหมาะกว่า
  • ของผมให้น้องที่ขายไปตัดตอนสองเดือนแผลหายไวครับ
  • ขอบคุณค่ะ คุณ DNATRICOLOR คิดว่าก็จะเลี้ยงเค้าให้ดีที่สุดค่ะ

คุณ pea297186 แล้วราคาแพงมากไหมค่ะ เอาแค่ราคาประมาณก่อนค่ะ
    เด๋วน้ำหนักค่อยว่ากันอีกที
  • ค่าตัดพันเดียวเองครับ ที่ชลบุรี
  • k.Pea297186

ขอบคุณค่ะ วันหลังเอารูปน้องหมาให้ดูบ้างนะคะ
  • หมาผมมันไม่สู้คนทำไงกีคับบบ
    เพื่อนเอาบางแก้วมาโดนบางแก้วทั้งข่มทั้งกัด(หมาอายุสองเดือนทั้งคู่)
    ทำไงดีคับพิทบูลผมหนีหางจุกตูดอย่างเดียวเลยหง่ะ
  • ขอบคุณทุกท่านครับที่ให้ความรู้เกี่ยวกับการตัดหูครับ
  • ราคาค่าตัดที่สัตวรักษ์ชลบุรี ผมเคยพาหมาไปตัดตอนสามเดือนได้ ประมาณ 1360 บาท ครับ
    ที่นี่ตัดหูไม่แพง และจะตัดสั้นยาวก็แล้วแต่เราครับ ของผมตัดมาเป็นแบบนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    RED POEM 8 MONTH2.JPG 30K
  • ตัดสวยดีค่ะ แต่ไกลจังเลย เราอยู่อยุธยาค่ะ
  • ถ้าสะดวกเข้ากทม ก็แนะนำที่หมอหนุ่ย ซ.วัดไผ่ตันครับ
    เ้ข้ามาระหว่างตัดหู ก็สามารถเลยไปเดินเล่นจตุจักรรอได้ครับ
  • ถ้าอยู่ใกล้จตุจักรก็ไปง่ายหน่อย ที่อยุธยาก็มีนะคะแต่ไม่รู้ว่าดีหรือป่าว
    ขอบคุณ K.weaponseaboy นะคะ
  • ถ้าจะไปที่ คลีนิกหมอหนุ่ย ซ.วัดไผ่ตัน กระทู้จะอยู่ด้านขวามือครับ ลองดูครับ เพื่อน ๆ หลายท่านในเวปไปตัดที่นี่ครับ ตัดหูสวยดีเหมือนกันครับ ซอยวัดไผ่ตันอยู่ใกล้สวนจตุจักร แถว ๆ สถานีรถไฟฟ้าสะพานควาย (ช่วง ๆ นั้น)