ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ฮ่าๆๆ เป็นผมก็ไม่เบื่อเหมือนกัน จริงไหมน้องอ้น ฮ่าๆๆๆ :o028:

ว่าแต่อากาศอะไรฟระเนี่ย เดี๋ยวหนาวเดี๋ยวร้อน:o008:
  • มุกที่อยู่กับตี๋ คือเจ้า Yally B
    ส่วนแม่ของbig shot คือ JELLYBEAN คอก MCKENNA/PETERSON's
    บน Yally B ขออนุญาติคุณตี๋นะครับ
    ล่าง JELLYBEAN
    ไฟล์แนบ
    DSCF2475.JPG 80K
    JELLY BEEN.jpg 22K
  • อากาศเลวมากครับพี่ตั้ม อ้นย่ำแย่เลย ดีนะสอบกลางภาคเสร็จ วันนี้ป่วยไปไม่ไหวเลยย พักยาวทั้งวันครับ นี่ฟื้นจาก ริดยาแล้วค่อยโล่งหน่อย

พี่เอกถ้ามันออกมาแบบนี้ซักตัวสองตัวมันเลยนะเนี่ยย
  • ทำตัวดีๆนะ ระวังเป็น

ไข้โป้ง
  • นี่ก็ร้อนๆอีกแล้วหละอ้น เอาแน่เอานอนกะมันไม่ได้เลยพับผ่าดิ
    ยังไงก็รักษาสุขภาพให้หายไวๆแล้วกัน เจ้าทิกเกอร์รอเจ้านาย
    พาออกไปลากน้ำหนักอยู่

:015:

ว่าแต่ใครจะโดนไข้โป้งหละเนี่ยต้น ฮ่าๆๆ :o028:

ท่านมุกเป็นไงบ้าง :o008:
  • เพิ่งกลับมาป้อนนมเพิ่งเสร็จไอ้รุ่นน้องเคลียเรียบร้อยแล้วพี่ทำเสียตกใจ
    บอกมันแล้วช่วงนี้กรูพักเบรกเลี้ยงลูกก่อนโว๊ย555555555555555555555
  • พี่อ้นครับพี่ตั้มเด๋วไข้โป้ง

พ่อลูกอ่อน

เมื่อไหรน้าจะได้ไปลำหน้าขบวนขันหมากพี่มุกซักที:m066::m110:
  • ฮ่าๆๆ ไข้โป้งจากไหนเนี่ยต้น ฮ่าๆๆๆ ไม่รู้จะติดจากใคร ต้องมีคนเป็นก่อนหน้าพี่นะฮ่าๆๆ :o028:

พวกพี่เขาบอกกับพี่ว่า จริงๆให้มันแค่ 5000 หรือ 10,000 นึงก็ได้ นึกแล้วเสียดายนะท่านมุก:o008:
    เด็กๆอ้วนพีนะครับ เลี้ยงได้ดีจริงๆ เดี๋ยวต้นจะเอาขบวนไปขอถึงบ้านท่านมุกนะ เตรียมรอขบวนเลยฮ่าๆๆ
  • มาใหม่อีกนะ ตัวนี้เป็นสาย [ Remy x Sadie ] มาเจอลูกของ [ King Sabre x Big Momma ] นะท่านมุก
    ไฟล์แนบ
    Chaquita 004+.jpg 97K
    Chaquita 003+.jpg 67K
    Chaquita 002+.jpg 91K
    Chaquita 001+.jpg 78K
  • เอามาเพิ่มเติมนะครับ อิๆๆๆ

ฝรั่งมันเพิ่งตอบกลับมาชุดมาเซลโล่ เปิดที่ 4000US - 2000US
    ชุด G2 เปิดที่ 5000US

เห็นราคาแล้วเหอๆๆๆ ถอนขนงูยังง่ายกว่าไหมเนี่ยพี่น้องฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    marcello.jpg 62K
    breed.jpg 57K
  • เลือกไม่ถูกเลยพี่555
  • ไม่ต้องเลือกแล้วแบบนี้ จิ้มได้ทุกตัวเลย หมาเทพทั้งนั้น แต่ราคาเอาเรื่องอยู่เหมือนกันน่ะ
  • พี่ยุ่นจิ้มมาฝากตัวดิิราดน้ำจิ้มด้วยนะ.............................................มุกกะเอาเข้าสังกัดมุกคาเนลซักกี่ตัวดี....THE PUP PUP KENNEL ...
  • จิ้มไม่ไหว ไม่มีตังค์ THE PUP PUP KENNEL ... ชื่อนี้ดีมีหลายความหมาย อิอิอิ
  • จิ้มอะไรกันเหรอพี่ๆทั้ง2ท่านแต่ไอ้เหม่ง pupๆๆๆ5555
    ไฟล์แนบ
    pup 0013.jpg 60K
    pup 009.jpg 62K
    pup 006.jpg 54K
  • เอาอีก เอารูปมาให้ดูเยอะๆ น่ารักดีชอบ วันนี้พี่เข้าเช้ายัน5ทุ่มเลย
  • กินข้าวเที่ยงกันรึยังครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    11914080851.jpg 21K
  • ยังเลยพี่เดี๋ยวต้องไปแบงค์อีกสมุดหมดอีกแล้ว
    วันก่อนมีคนโทรมาให้ฝากเงินออมของทหารไทย
    งงว่าได้เบอจากไหนเลยโทรหาพี่
    ตั้งชื่อให้หน่อยพี่แต่ตอนนี้ ผมชื่อเหม่งครับ
    ไฟล์แนบ
    pup 005.jpg 54K
    pup 0082.jpg 53K
  • หวัดดีคับทุกท่าน....สนุกกันน่าดูเลยนะเนี้ย!...อิจฉาจัง....อิอิ
  • ใช้ book เปลืองอย่างนี้ อิจฉาคนรวยฟ่ะ มี bank แย่งกันจีบให้มาเป็นลูกค้ายังงัยก็ฝากของพี่ไว้พิจรณาบ้างเด้อ ลายมันเหมือนหมีแพนด้าเลย ชื่อเหม่งมันสั่นไป เอาเหม่งจ๋ายดีกว่ามั้ย
  • ผมบอกไปแล้วว่าถ้ากู้เอาถ้าฝากไม่มีตรงๆชัดๆ
    เงินหมุนพี่ยุ่นมาเดี๋ยวก็ไป5555
    ไอ้เหม่งผมจะเป็นแบบนี้มั๊ยเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    DSC012412.jpg 63K
  • น่ารักดี พี่ว่าไม่ใช่ก็ใกล้เคียงละ ดีไม่ดีอาจจะน่ารักกว่านี้ก็ได้ เลี้ยงด้วยใจอะไรก็ดีไปหมดละ ว่าจะโทรหาอยู่พอดี ตอนมุกโทรมาช่วงกำลังยุ่งเลย
  • เป้จองตัวไหนไว้ เอารูปให้ดูหน่อยดิ จะมีpartyกันที่บ้านมุกวันไหน เห็นว่ามีเนื้อ3โล เดี๋ยวพี่ช่วยทองหยิบ ทองหยอด ฝอยทอง อิอิอิ ไว้แกล้มกันฝืดคอ แล้วเหลือเก็บไว้ให้พี่ซักขีดน่ะ ชอบเหมือนกัน 555
    ไฟล์แนบ
    12770921181.jpg 34K
  • จะถามไรผมพี่มุกกก
  • อ้นครับ พี่ถามหน่อย กะทิมันขนร่วงเป็นหย่อมๆ พาไปหาหมอขูดเนื้อมาตรวจแล้วไม่ได้เป็นขี้เรื้อน จะใช้อะไรทาดีให้ขนมันขึ้น เค้าว่าให้กินน้ำมันทานตะวันเช้าเย็นวันละเม็ด พี่ไม่รู้มันมีขายที่ไหน พี่ให้กินน้ำมันแซลมอลร้านพี่เบริด์ก็ยังไม่ดีขึ้นเลย แนะนำหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0230.jpg 77K
  • จุดใต้ ตำตอซะแล้ว เรามันญาติกันนี่หว่ามุก พี่ทำบุญบ้าน 22 มกราคม บอยกับพ่อแม่เค้าก็น่าจะมาน่ะ อย่าพลาดคนใต้ทั้งนั้น เอาไว้ใกล้ๆวันงานจะโทรชวนทุกๆท่านเลย ฉลองปีใหม่รอบ 2 หลังจากงานบ้านมุกไง
  • โหววววลุง ยุ่นสุดที่รัก สวัสดีครับบบบบ
    กะทิงานเข้าหรอ 5555+ งั้นอ้นขอแนะนำยาเลยนะครับพี่ ตัวใช้ได้ผลแน่นอน ชื่อยา เพชชิโอ ครับ เป็นแชมพู ไว้อาบน้ำ และมีสเปร ไว้ฉีดเพิ่งเร่งการเกิด ขนใหม่ ลดอาการคัน บวม แดง เยิ้ม เป็นหนองครับ กลิ่นยาค่อนข้างแรง และฉีดออกมา มีสีเหลืองเลยครับพี่ เวลาฉีดต้องจับมันไว้ดีๆเลยครับ ดิ้นพล่าน 555+ วันรุ่งขึ้น ผิวหนังจะลอกครับ ลอกคล้ายๆกับหนัังศรีษะ คาเรานี่แหละครับ ให้เราใช้หวี หวีออกมันจะร่วงลงมาเลยย อีกแปปขนจะขึ้นมาแทนเต็มที่ ใช้ได้แน่นอนครับ tigger อ้นร่วงทั้งตัว ดีนะเจอยาตัวนี้ก่อน พอดี พี่โจ แกแนะนำมา
    ตัวยาแบบนี้ครับพี่ยุ่น
    ไฟล์แนบ
    090620106312.jpg 40K
  • พี่ยุ่น อ้นไม่มีส่วนได้ ส่วนเสียกับทางร้านนะครับ แต่ตอนนั้น อ้น ไม่รู้จะทำไงแล้ว พอดี พี่โจแนะนำตัวนี้มา เห็นเค้ามาตั้งกระทู้พอดี
    เลยสั่ง ทั้งๆที่ไม่ค่อยเชื่อว่ามันจะดีขึ้นจริงๆ แต่ตอนนี้ทิกเกอร์ ดีขึ้นเยอะมากๆๆ อ้นวิเคราะ กับพี่มุกตั้งนานครับ ว่าเกิดจากอะไร พี่ยุ่นให้อะไร กะทิกินครับอาหารยี่ห้อไรเอ่ย

เอาเป็นว่าพี่สั่งยาตัวนี้ก่อนละกัน ดีแน่ๆ ก่อนใช้ทิกเกอร แบบตุ่มเต็มตัว ผิวหนังเนี่ยเป็นตุ่มๆพุๆมาเตมเลย หลังใช้แค่อาทิตเดียว ทุกอย่างที่เคยเป็นหายหมดครับ

www.colorful.ibuy.co.th ทั้งset ประมาน 380ครับ ยังไงลองคุยดูครับพี่
  • ขอบคุณมาก เดี๋ยวเสาร์นี้ขับรถหาซื้อเลย ไม่รู้ร้านฟิตวันตรงคลอง2จะมีรึเปล่า อ้นซื้อร้านไหนละ ในเมืองเอกร้านที่เราเคยไปซื้อ f1 กันมีไหมจะได้เข้าไปเลย
  • สงสัยต้องเจอกันซักเมาแล้วพี่บ่าวเรื่องผิวหนังหลังไมค์ครับพี่
    ไฟล์แนบ
    G212.jpg 39K
  • ถ้าอยู่โซนประชาชื่น แวะมาดูสินค้าที่ร้านได้เลยค่ะ ร้านอยู่ในปั้มปตท.ประชาชื่น ระหว่างซ.ประชาชื่น 31 และ 32 ตรงข้าม ม.ซีเมนท์ไทย

ที่อยู่เค้าครับพี่ อ้นสั่งในเวป www.colorful.ibuy.co.th ครับลุงยุ่นสุดหล่อ
  • 55555555+ผิวหนังหลังงงไมค์ จริงๆพี่ยุ่น
  • ตอนนี้กะทิมันเล่นโครงสดวันละโครง ให้วันเว้น 2 วัน แล้วก็ f1 สีม่วงผสมหมูบด ให้กินดิบๆคลุกอาหารเม็ดเดี๋ยวนี้ของต้มสุกมันไม่ค่อยกินกัน ถ้าให้ดิบๆคลุกอาหารเม็ดเลียบจานทุกวันไม่ต้องป้อนแล้ว แต่พี่ให้วันละครั้งตอน3-4ทุ่ม ตอนเช้าพี่ไม่ให้แล้วต้องรีบออกมาทำงานเลยฝึกให้กินมื้อเดียว
  • พี่ยุ่นรับสายพี่มุกด้วยนะครับ
  • กะทิ กินโหดม๊ากกกกกกกก แต่เปลี่ยนจากหมูมาเป็นอกไก่สับ ดีกว่ามั๊ยครับ พี่ยุ่น ราคาพอกันโปรตีนเยอะกว่า สะอาดกกว่า ด้วยครับ
    หมูไม่ดีครับพี่ ไม่เวิกกับหมาเราครับ พี่มีขนาดให้หมูบด อ้นว่าเปลี่ยนเป็นอกบด ดีกว่า ล่ำ ตัวแน่น แน่ๆๆครับพี่

วันละมื้อก็โอแล้วพี่ อ้นนะแต่ก่อนวันละ2มื้อ มันกินได้น้อยๆ
    แต่ตอนนี้พี่มุกบอก มึงให้มื้อเดียวเลยอ้น แค่ให้เยอะหน่อย จบครับซัดกระจาย ไม่เคยเหลืออีกเลย 555+
  • ไอต้น โหด อะพี่ตั้ม เอะ อะ ไข้โป้งอย่างเดียวเลย ฮ่าๆๆๆ
    พี่ตั้มแต่ละตัวมันแจ่มๆทั้งนั้นเลยอ่ะ

สรุปวันอาทิตที่ 26 รวมตัวกัน มิตติ้งสิ้นปีละกันนะครับบานพี่มุกนะครับ ทุกท่านๆๆๆ ขอร้องเลยนะ อิอิ

เอาอาหาร มาคนละอย่างก็ได้ครับ เอามารวมๆกันก็เยอะแล้วว มาปิ้ง ย่างกัน อยากมากๆๆๆๆ ฮ่าๆๆ เรื่องเวลา
    รอพี่มุกมา บอกอีกที
  • 555 รับทราบครับ หลังไมล์เรียบร้อยแล้วครับ ต่อไปนี้อกไก่สับละเอียดคลุกอาหารเม็ด มุกบอกร้านฟิตวันมียาที่อ้นแนะนำมาเดี๋ยวเสาร์นี้ต้องโดน ซูโม่เดี๋ยวนี้พอมันกินข้าวเสร็จมันสอยตูดน้องทุกวันเลย สงสัยจะเป็นหนุ่มแล้ว โดนพี่เก๋ตีทุกวันบอก ไม่ มันยิ่งสอย ยิกๆเลย tigger เริ่มยัง
  • tiger ยังครับ แถวบ้านอ้นไม่มีหมาเป็นฮีทเลย ฮ่าๆๆ อีกอย่าง ทิกเกอ เจอจัดหนักครับ ลากยาง หนึ่งวัน พักสามวัน ลากวันละ2ชั่วโมง
    เพิ่มน้ำหนักเรื่อยๆๆครับ แต่ไม่ฝืนแน่นอนครับ ตามอายุ ฮ่าๆ

มีขายก้ดีแล้วครับพี่ ซื้อให้ครบsetเลยนะครับ ราคาถูกกว่าที่อ้นซื้อแน่นอนครับ อ้นจัดมาตั้ง 380 แหนะ ถ้พี่ยุ่นซื้อมารบกวนมาบอกอ้นทีนะครับ ว่าเท่าไหร่ อ้นจะได้ไปซื้อมาครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ระดับพี่ยุ่น อกไก่ได้สบายๆเลยพี่ คลุกอาหารเม็ด หลังไมค์ ช่ายป่าวฮ่าๆๆๆๆ มาดีกว่าเนื้อหมูอีก ปลอดภัยด้วย ลวกน้ำร้อนเนื้อขาวนิดๆๆคลุกเลย ฮ่าๆๆ
    วันที่26 มาป่าวพี่ยุ่น
  • 26 พี่หยุดพอดี แต่ยังไม่กล้ารับปากเดี๋ยวไปไม่ได้เสียคน มีเมียแล้วจะทำอะไรตามใจมันไม่ได้มันต้อง50/50 เราอยากเค้าไม่ไปเราก็เกรงใจ เราไปแต่กลับมางานเข้าก็ไม่สนุก เอาไว้ถ้าไปได้พี่จะพลาดได้ไง อยากไปเห็นเจ้าตัวเล็กๆ ของท่านมุกเค้า พอเมาเราก็อุ้มกลับบ้านกันคนละตัวเป็นไง พี่เพิ่งรู้ว่าหมูมันไม่ดี ให้กินอยู่เป็นเดือนเลย กลับบ้านไปวันนี้ทำผัดกระเพรากินให้หมด
    ไฟล์แนบ
    12720178862.jpg 101K
  • น้องต้น มาคุยกับพี่ดีกว่า เหงาชิบ หายไปไหนกันหมด ได้ไปหลายป๋องแล้วด้วย กำลังเหงาเลย อยุ่ไหนครับ
  • เอามาผัดให้หมดพี่ยุ่น ฮ่าๆๆ วันที่ 26มาได้อยากให้มากันครับ สนุกๆๆกัน พูดคุยกันแบบเดิม เนอะ
    ต้นวันที่ 26ว่าไงไปป่าวเนี่ย

เนื้อหมูพี่มุกเตือนอ้นนานแล้วแต่ก่อนก็ให้ กินไก่ดีกว่า มันจากไก่ ทำให้ขนสวยด้วย อิอิ
  • ได้ๆ ไปได้ไปแน่ๆ หมูในตู้เย็นผัดได้จานใหญ่ๆ จานนึงเลย แกล้มเบียร์คืนนี้ พรุ่งนี้เข้าบ่ายแล้วด้วย สบายตูมตามไปเลย
  • อ้นพี่เห็นเป้กับทีมงานเค้าดูดอะไรกันก็ไม่รู้ อยู่ในขวดแก้ว ปลายท่อเป็นจุกข้อต่อสายยางมั้ง เหมือนสมัยหนุ่มๆ ที่ยังเที่ยวตรอกข้าวสารเลย แต่ข้างสารขวดมันอลังการกว่านี้ แต่แบบนี้ก็สวยใช้ได้น่ะ แล้วยามันละเอาที่ไหนได้ วันงานบ้านพี่ว่าจะให้ท่านเป้จัดมาให้สาวๆ เค้าลองกันหน่อย ฝากถามด้วยน่ะ
  • ไปดิ

AonAon

lolz
  • มันนอนกันเองงงเลยตรู
    ไฟล์แนบ
    pp 008.jpg 75K
    pp 007.jpg 72K
  • บอกตรงๆๆ อ้วนชิบเลยพี่มุก ฮ่าๆๆ น่ารักดี หน้ามันยับจริงๆๆ

พี่ยุ่นครับ เค้าเรียก เตา บารากุ ครับ มีหลายขนาด อ้นว่าขงที่พี่เป้และทีมงานดูด ปี๊ดป๊าดกัน น่าจะเตาเล็ก
    ขวดข้าวสารมันใหญ่อลังการอย่แล้วพี่ แพงด้วยเช่าที่แมร่งเกือบพัน บาท

ส่วนตัวยามีหลายรส แต่ที่ฮิตๆ ต้อง กลิ่นแอปเปิ้ล เลยพี่ยุ่นแจ่มาก ดูดที่นี่กลิ่นหอมมากก อยู่ยาวเลย อิอิ

แบบของอ้นเตาขนาดกลางพี่ แจ่ม ป่าวๆๆ
    ไฟล์แนบ
    oat.JPG 85K
    อ้น.JPG 91K
    aon2.JPG 99K
  • พี่มุกสำเนาถูกต้องเลยย ขาสั้นชิบหาย ฮ่าๆๆ กร่างหวะ ผ่านๆๆ รอโต

พี่ยุ่น แต่วิธีการสูบผู้ใหญ่ๆหลายคนยังไม่เข้านะครับ ฮ่าๆๆแต่วันที่ 26 ไม่รู้พี่เป้จะจัดให้อ้นรึป่าว อุส่าร้องขอไปแล้วนะเนี่ย
    ส่วนตัวยาและเตาเนี่ย พี่เป้น่าจะหาได้อยู่แล้ว ราคา เตากลางไม่น่าเกิน1500 เอาเตากลางเลยดูดมันดี ส่วนตัวยาก็หาได้ตามเซียก็มีครับ มีทั้งเตามีทั้งยาเลยครับ บอกเค้าว่าเอายาบารากุ แอปเปิ้ล มีถ่ายด้วย ขนาดพอๆๆกับขนาดที่รองถ่านของเตานั้นแหละครับ

พี่ซื้อมาเก็บไว้เลยว่างๆ จะไปยืมบ้างฮ่าๆ
  • น่ารักมั๊กๆ save ไว้หมดแล้วเอาไว้ดูตอนมันโตๆกันแล้ว คิดถึงตอนมันเล็กๆน่ารักสุดๆ เก็บรูปไว้เยอะๆน่ะมุก มันเป็นความทรงจำทีดี
  • พี่ชอบท่านี้ว่ะ มันได้อารมณ์ดี ดูดแล้วมันจะเมารึเปล่า พี่กะว่าจะเอาไว้ให้เพื่อนๆพี่เก๋เค้าลองกันดูดแบบขำๆ เล่นไพ่ จิบไวน์ แล้วก็ดูดๆๆๆ