ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ๊งPITBULLเล็กๆ ที่ภูเก็ต วันอาทิตย์ที่ 16ม.ค.54
  • ขอแจ้งเรื่องสถานที่นะคับขอเปลี่ยนจากหาดในยางและหาดลายัน
    เป็นสะพานหินเพราะสมาชิกส่วนใหญ่ไม่ค่อยสะดวกที่จะไปหาดทั้ง
    สอง เนื่องจากกลัวมีปัญหากับ ผบ.(ผู้บังคับบัญชี)ขอเชิญผู้ที่สนใจ
    ทุกท่านเลยนะคับเรามีเครื่องดื่มขนมและของปิ้งย่างให้ได้กินกันพร้อม
    หรือใครที่จะหิ้วอะไรมาสมทบกันก็ยินดีมากคับกำหนดเวลาก็เริ่มตั้งแต่
    เวลา16.00-แล้วแต่สภาพร่างกาย เอ่อลืมเลยเพื่อนจังหวัดใกล้เคียงที่
    สนใจเชิญเลยนะคับ ส่วนป๋าของเราถ้าว่างจากเชือดแกะก็เชิญเลยนะป๋า:029::029::013:
  • สาย รายงานให้ทราบว่า คุณจอม โคกกลอย นำหมูย่าง 10 กิโล พร้อม สุราและโซดา

งานนี้ถ้างานไม่ยุ่ง คงได้เจอกันครับคุณป๋อง และ คุณจอท ฮ่า ฮ่า
  • ไม่ใช่แค่นั้นคับ คุณคิ้มก็จัดเนื้อสันคอ กับโครงหมูมาอีกเพียบ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ คุณจอมอันดามัน บิ๊กโบน พังงา
    ที่จะนำของมาสมทบ:027::027::027:
  • คนนอกสังกัดไปด้ายไหม

เห็นรายการอาหารแล้วหิว หุหุ
  • แม่งโคตรเท่ห์เลยวะ
  • งานดีๆอย่างนี้ไม่พลาดแน่ครับ..คุณป๊องวันอาทิตย์นี้ไปกระบี่กันทำตัวให้ว่างน่ะ..จากฝ่ายบุคคลโรงแรมฯ:031:
  • :029:เชิญผู้ที่สนใจเรื่องพิทบูลและคนที่เลี้ยงพิทบูลทุกท่านเลยคับ
    นำสุนัขมาร่วมงานได้ด้วยยิ่งดีคับ มันเป็นมิตติ๊งสำหรับคนที่รักพิททั่วไปคับ
    ไม่ใช่งานเฉพาะกลุ่มคับ แล้วเรามาเจอกันนะคับ:029:
  • สำหรับฝ่ายบุคคลของเรา ยังไม่แน่เลยพี่แฟนผมผ่าตัดวันอาทิตย์ด้วยคับ
    แล้วผมชื่อป๋อง ไม่ใช่ป๊องคับ55555555:013::013::013::013:
  • ฝ่ายบุคคลลูกพี่สร้างบ้านอยู่ในท้องรึป่าวไม่ออกสักที:013::063:จากแฟนป๋อง
  • อยากไปจัง อยากกินเหล้าอะคับ

หมูกินทุกวันเสาร์เลย เสาร์นี้จะ

กินปลาฝ่ายบุลคน สบายดีป่าวคับ

เรื่องลูกคงไมต้องถาม นะ
  • เดี๋ยวจะแวะไปชมหมาเพื่อนๆนะครับ (ยังไม่ได้หมาซะที)
  • มีรูปบรรยากาศในงานมาให้ชมไหมครับ:006::006::006: