ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อิอิ มาแว้ว!!! แดงๆของผม อิอิ
  • :001: และแล้ว ก็มีเวลา ถ่ายรูปอัพเดทให้เฮียๆ ดูกันนะครับ...:013:หลังจากเบี้ยวมานาน:012:
    ไฟล์แนบ
    Go go.jpg 54K
  • :001:อิกรูป:032:
    ไฟล์แนบ
    Chabu Infront.jpg 94K
  • อิกที
    ไฟล์แนบ
    Chabu stand.jpg 58K
  • :001:ทีแรกที่เอามานะครับ
    ไฟล์แนบ
    Poison.jpg 83K
  • เจ้านี่ดูเปรี้ยวน่าดูนะครับ
  • :002:ยังมีอิกครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    Oh.jpg 68K
  • ได้มาจากใหนครับสวยดีครับ
  • และตอนนี้รูปถ่ายปัจจุบัน :012:งุงิ:012: กินเก่งมักๆอิอิ
    ไฟล์แนบ
    upside.jpg 111K
  • ยังมีอิก:012:
    ไฟล์แนบ
    confuse.jpg 108K
  • :003:ยังมีอิกรูป:002:
    ไฟล์แนบ
    ohgod.jpg 82K
  • กี่เดือนแล้วคับ
  • :032:ตอนนี้ 2 เดือนกะ 9วันครับ.....

ที่มาจาก จัน....ครับ:013: ถุกหรือแพงขอแดงไว้ก่อน อิอิ:006:
  • :013:เจ้านี่ จี้ดได้ใจ.....กินเก่งมักๆเลย..:029:..ครบ...3เดือนเดี๋ยวอัพให้ดูใหม่ครับ...:019:หมาบ้านๆนะครับ..

ซื้อมาตามFeel...เหอๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0076.jpg 73K
  • ระวังจักรยานกะรถที่จอดไว้ในบ้านให้ดีนะครับ
    โตอีกหน่อยเอาแน่
    อิอิอิ
  • เหอๆๆๆ....ผมก็ว่างั้นแหละ...แต่ต้องกำหลาบตั้งแต่เด็กๆ
  • สมาท ดีแท้....แจ๋ววววว ฟันธง...ฉึบ.
  • ยืนเท่ดีครับ
  • ระวัง โตขึ้นจะเป็นเหมือนเจ้า แหนม รามอินทรา อยากงับแมวแต่แมงหนีเข้าซอกล้อ เลยงับ แก้มรถแทน 5555+

แต่ว่าเท่ห์ ดีครับ
  • จักรตึง ระวังไว้ วันไหนมันหมั่นเขี้ยว สงสัย ยางจะเป็นรู โฮะๆๆ
  • :020:งามแท้
  • พอดีมีประสบการณ์ทั้งรถใหญ่ รถเล็กเลยมาบอกเล่าเป็นอุทาหรณ์ 5555
    จักรยานนี่หมาดๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0028.JPG 69K
  • โอ้วแม่จ้าว ฟีโร่ มันลาก จักรตึง พี่โอ๋ ไปชน อะไรมาเนี่ย 5555+

เห็นแล้ว ขำ กร้ากกกกกๆๆๆ โซ่ก็หลุด สงสัยจะฟิตน่าดู
  • 5555
    มันลากซะเต็มสปีดอยู่ๆก็จะเบรคผมก็เรยต้องหักหลบพร้อมเบรคแต่เบรคหน้ามากไปหน่อย
    ตูดลอยสิครับ กร๊ากกกกกกกกกก ล้อก็พับไปเรยเกือบกลิ้งเหมือนกัน
  • เห็นล้อแล้วจิตนาการ ออกเลย VIGO
    เป็นห่วงวะ นี่ขนาดรถเล็กนะ แล้วรถใหญ่ละ
    เดี๋ยวหมามันขำกลิ้ง.....................
    ไฟล์แนบ
    S5000243.JPG 29K
  • รถใหญ่ พี่โอ๋ เค้าไฟถอยไม่ติดเฉยๆ ครับพี่ จุ๊บ ชื่อในบอร์ดชื่อ Vigo แต่ซื้อ Triton ซะงั้น

แล้วจะตั้ง Vigo ทำไมเนี่ย 5555+

พี่โอ๋ พาหมาออกกำลังยังไงเนี่ย หมาก็ฟิต คนก็คงฟิต กล้าม พองเอาๆ นน. คงขึ้นตามความฟิตของ ฟีโร่มันแน่ๆ 5555+

นี่แค่ ตูด ลอย ล้อก็พับซธแล้ว แสดงว่า นน. คน ไม่ธรรมดาแล้วนะพี่ ครับ
  • แหม โคโค่ มันขำกลิ้ง จริงๆ หุหุหุ
  • แหม๋ๆๆ ขำกันใหญ่ นน.คนก็เกือบร้อยแล้วครับ กร๊ากกกกกกกกกก
    แรกๆพามันวิ่ง ชักไม่ไหวเหนื่อยขึ้นจักรยานให้มันลากซะเรย
    รถใหญ่มันกัดสายเบรคขาดทั้ง 2 เส้นครับซ่อมไปเกือบหมื่น
    ดีนะเคลมประกันได้ไม่งั้นขำไม่ออกแน่ครับ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ป้าด หน่อ...ล่อซะรถพังเยย....จี้ดสุดๆ...

จริงๆแล้ว...กะว่าอิกซะหน่อย..คงลากยางได้...อิอิ..(คงเป็นปี:025:) อยากได้หมาบ้าๆ แบบนี้แหระ

เพราะมันจะทำให้เจ้าของขี้โรคสุขภาพดีขึ้น...อิอิ
  • เลี้ยงพิทซะตัวแล้วมันจ๋อยๆ ซื่อๆ เชื่องๆ
    ผมว่าเครียดครับ
    พิทมันต้องจอมทำลายแบบนี้แหล่ครับ
    กร๊ากกกกกกกกกกกก
  • :002:พี่ นัท ตัวนี้แหระ ครับ...:030:
    ไฟล์แนบ
    3[1].1.jpg 47K