ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>>> ฟื้นแล้วคราบทุกท่าน.. กลับบ้านครั้งนี้มาวหนักเลย แต่ยังเฮฮาเหมือนเดิม คลองขอนแก่นฝากความคิดถึงพี่น้องเมืองเลย

ด้วยนะคราบ.............
  • มาจนได้นะ ....:013::013::013: ว่างรึป่าวเนี๊ยะ งานฤดูหนาว วังสะพุง หมดยังจะไปเที่ยว:018:
  • >>>> มาต่อกันได้เลยคราบพี่ตั้ม เบ้น แค อู๋ นัท จัดหนักนะคราบ. ฮา..............ๆ
  • >>>> งานหมดวันนี้คราบพี่ วาเลนไทมาด้วย ผมว่าจะไปปาโป่งอะ ไปหรือปล่าวพี่.............
  • เย็นพรุ้งนี้ว่างปล่าวพี่เต้น้องจะเข้าไปหากับตั๊ก

งานหนาวหมดพรุ้งนี้ไม่ใช้หรือคับพี่เต้
  • เดี๊ยวขอจัดหนักอีกรอบคับพี่เต้ แต่ขอ M300 ด้วยนะพี่เอาไว้ถ่างตา5555

ใครไม่ไหวก็นอนไปใช่ไหมพี่เต้ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • >>>> พรุงนี้เจอกันคราบเบ้นและน้องตั๊ก จัดหนักต้อง m 79 ตาสว่างแน่ ฮา.............ๆ
  • >>>> เรื่องที่นอนไม่ต้องเป็นห่วง มีอยู่คนเดียวเลย. เอิ๊ก......................ๆ
  • คิดได้ไงพี่เต้ จัดหนักต้อง m 79 55555
  • คึกคักกันดีจัง
  • พี่เต้ เกมส์ กินเหล้าแบบนี้ครั้งหน้ามาไม่ต้องซื้อโซดาละคัฟ
  • >>>> 555... ได้เลยคราบคี ต้องขอขอบคุณต้มปลาไหล ไม่งั้นหนักกว่านี้............
  • >>>> เบ้น.. ปีใหม่จัดหนัก m 79....................
  • >>>> สวัสดีคราบพี่เมท ปีใหม่นี้มีอะไรเด็จบ้าง...................
  • อยากรู้ถามพี่ศักดิ์ดิ
  • ถ้าเล่น M79 จริงๆได้สว่างทั้งบ้านแน่ๆพี่เต้5555
  • พี่คี กินเหล้ายังเล่นเป็นเกมส์ได้อีกหรือพี่น่านุกจัง

แล้วพี่เต้ละคับเล่นมานุกไหมพี่55555
  • ไอ้อู๋ หายไปไหนน้อ:003: เบ้นท์รู้รึป่าวว่าหายไปไหนอะ:015: สงสัยถ้ายังไม่มารายงานตัวต้องไปตามที่บ้าน....แล้ว:013:
  • ไปลากมาจากบ้านถึงจะถูกพี่ตั้ม
  • ที่ไหนนะ เบ้นท์ บ้านลาก หรือไปลากที่บ้าน:018:
  • เต้ ส่งที่อยู่ให้ด้วย เดี๋ยวส่ง EMS ให้เลย เดี๋ยวไม่ทัน อีกไม่กี่วันแล้ว

ไปเร่งเค้าที่จริงผมช้าเอง :001: หรือจะบอกไปรษณีย์ว่าบ้านที่มีโอเวชั่นอ่ะครับ ช่วยส่งให้ด้วย:032:
  • ส่งของขวัญปีใหม่ให้กัน หรอครับ เป้:015:
  • >>> น้ำใจที่มีให้กัน อยู่ในใจเราตลอดไป ขอบคุณเป้มากๆคราบ...................
  • >>>> เบ้น.. ถึงกับลากกันเลย 555.........

>>>> พี่ตั้ม.. โทรหาจ๋อมเลยพี่.........
  • >>>> พี่อ้วน.. ผมว่าพี่ศักต้องมีโปรแกลมดีดี อย่าลืมบอกน้องบ้างนะคราบ.......
  • วันนี้ตื่นแต่เช้าจังพี่เต้
  • >>>> 555.. พี่ตื่นเช้าทุกวันเบ้น วันนี้พี่จะไปธุระตอนเที่ยงด้วย.................
  • ความลับสุดยอดพี่ตั้ม อิอิ
    ตอนแรกว่าจะขับรถไปให้เอง แต่คิดไปคิดมา จะถึงไหมนี่ ไปยังไงก็เลยทุกที อิอิ(แป๊กเลยซิ:013:)

ไม่มีปัญหาครับเต้ ช่วงเวลานั้นผมผ่านมาแล้ว แต่คุณกำลังจะผ่าน ขอให้ทุกตัวออกมาได้คุณภาพทุกตัว ต้อนรับปีใหม่ครับ
  • พี่ไม่มีเบอร์....ใครมีโทรหาดิ
  • ผมก็มายมี
  • อ้าว...เบ้นท์ อู๋ ไม่ต้องไป ม.แล้วหรอ ไม่มีเรียนเเล้วหรอไง
  • คงจะเหมือนเป็นแหละพี่รอฝึกงาน 10 ม.ค. สงสัยไปนอนเล่นอยู่หอละมังพี่ตั้ม
  • :013::013::013:สงสัย คงหาที่ฝึกงานแน่ๆเลย ยังงี้ก็พากันว่างอะดิงั้น จัดเลยงั้นจัดเลย:062::062::062: ขอที่นอนอุ่นๆให้ด้วยนะ:013::013::013:
  • ว่างปล่าวพี่ตั้มจัดหน่อยถ้าพี่เต้ไม่ว่างบ้านผมก็ได้นะ(บ้านวังสะพุง)
    แต่บ้านพี่เต้เหมาะสุดพื้นที่พร้อม ที่นอนผ้าห่มมีใช่ไหมพี่ตั้ม5555
  • งั้นเด่วตอนเย็นค่อย คุยกัน บ่ายนี้จะเข้าไปดูรถก่อน:015:
  • รถยังไม่เสร็จอีกหรือพี่ตั้ม ทำช้าจังพี่มันน่าเผาร้านทิ้งดีไหมคับ5555555
  • เอ่อทำไมไม่คุยกันในเอ็มล่ะคับ เปิดกระทู้มาเฮ้ยตกใจ เมืองเลย สามสอบกว่าข้อความ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

เล่นคุยกันเหมือนเอ็มเลย ใครแน่เเดี๋ยวเจอ บูม จะหนาวไปตามๆกันนนะคับ

พี่เต้ มาก็ไม่แวะหาน้องบ้างเลยนะ:o034:
  • เอ่อ ใครมีเอ็ม แอตมาคุยกันบ้างนะ
    เหงาๆ papae229@hotmail.com
  • คุยกันยังกะคุยเอ้ม อย่างบุมมันว่าจริงๆ คึกคักสวดยอด........
  • >>>> พี่รีบไปรีบกลับคราบบูม เวลามันน้อยไว้ดอกาศหน้ายาวแน่ๆน้อง...............
  • >>>> เบ้น.. พี่ว่าเผารถประชดช่างดีกว่า. ฮา.....................ๆ
  • >>>> อู๋.. พี่มีรูปเด็จๆ พี่จะส่งให้ดูสนใจไหม.........................
  • มาแล้วครับพี่น้อง พอดียุ่งเรื่องงานส่งอาจารย์อยู่เลยไม่มีเวลาครับ

พี่เต้มีรูปไรอีกน้อ
  • มาแล้ว ไปแล้ว
  • หวาดเดงับ พี่เต้

แวะมาทักทายเดวลืมน้อง

55+
  • อ้าว..นายคียังอยู่รึนี่.555
  • ยังยุพี่

ยังไม่ไปไหน....55+
  • >>>> สวัสดีคราบคีน้อง.. จะลืมกันได้ยังไงหน้อ 555.................................
  • >>>> ไม่มีหลอกคราบอู๋ ล้อเล่นจิงจริง ฮา...................ๆ