ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

DOUBLED BIZ MARKIE PUPS (HOOK x CRAZY) หลาน บิซมาร์กกี้ มาแล้ว!!!!
  • DOUBLED UP ON BIZ MARKIE ( 2 x BIZ MARKIE)

HOOK x CRAZY

ภาพสุดท้ายนี่เพิ่งตัดหูเสร็จ (ตัดกันเองหลังบ้าน)
    ไฟล์แนบ
    hookspups2SMALL.jpg 120K
    hookspups1SMALL.jpg 121K
    hooksson1SMALL.jpg 121K
  • นี่พ่อครับ เป็นลูกของ บิซมาร์กกี้

HOOK
    AKA: THE ANSWER
    ไฟล์แนบ
    hook13small2.jpg 122K
    hook14small2.jpg 122K
  • นี่แม่ครับ ชื่อ CRAZY

เป็นลูกของ บิซมาร์กกี้ เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    vikki2.jpg 122K
  • แบ่ง ผม สัก ตัว ได้ ไหม้ ครั บ ชอบ มากๆ

0865161754 ผม อยาก ได้ จริงๆ น่ะ

ราคา ว่ามา ครับ
  • ราคา เปิดอยู่ที่เท่าไร ครับ
    ถ้า ไม่เอา ukc อ่ะ ครับ
    ตัวผู้ อ่ะ ครับ
  • ผมสนจัยอัน น่าดำ มากๆ ครับ กับไอ้ ตัว ที่ นอน
  • ถ้ามีเงินไม่ถึง80000+ ไม่ต้องรอคำตอบเลย ฟันธง
  • เหรอ ครับ อ่อ งั้น โทด ที่ ครับ

นึก ว่า จะ 50000 - 60000 ขอบ คุณ น่า ผีครับ
  • อยู่ไหนคับ ประเทศไทยป่าวคับ สนใจจริงๆนะคับ ไม่ได้เอารูปหมาเค้ามาแอ็คนะ
  • :063::063::063:สวยทุกตัวเลยครับคุณโอ มีตัวไหนตัวเมียบ้างครับ
    pitfeever@hotmail.com
  • ขายหรือโชว์คับ ถ้าขายโปรดแจ้งราคาหน่อยคับ และเบอร์ติดต่อด้วยคับ หมาอยู่ค่ายไหนคับ
  • :021:ตัวไหนตัวเมียครับ...
  • sell this puppy??? can you give infor? sizzle7909@hotmail.com
  • CommentAuthor sizzle CommentTime1 นาทีก่อน | December 23, 2010, 2:09 pm
    sell this puppy???

จะหาแต่ของถูก จะเอาราคาไม่เกิน2หมื่น จะเอาหมาสวยแต่ไม่ลงทุน เสียเวลาคุยมากๆไอ้เกาหลีคนนี้
  • sizzle

You want a beautiful dog. No need to invest a little to someone else to spend time with you. To the temple dogs. I have of being. Recommend to Myanmar than offline
  • ตัวเมียคือสีบลูสองตัวแรกในภาพแรกครับ
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • สวยมากครับ สายเลือดแน่นๆ
  • ไอ้ห่า sizzle อีกแล้วทุกงานเลย ไอ้ควยถามอยู่ได้ ไอ้นี่ไม่สู้ราคา
    ส่งเมล์ไปเมื่อยเฉย ๆ
  • โรงหนังจันทบุรีhttp://sf.mindlove.in/
  • ชอบ ตัวสีลูกวัว หน้ากากขาว
  • :002::002:i'm so sorry...my mistake~!! my mean is no this...my country no have bully culture.. i want study..
    can bully member understand rightly me?>
  • hook สวยกว่าพ่อมันอีก โดนมากที่รัก :m025::m025::m025:
  • ไอ้สีบลูแซกหน้าขาวนิหน้าโดนครับ ถ้าราคา 80000 บาท สัมหรับผมมันเยอะมาก

แต่ถ้าคนมีกะตังค์หน่อยเนี้ยผมว่าคุ้มน่ะครับ
  • นั่นมันกรรไกรตัดกระดาษ ไม่ใช่สําหรับผ่าตัด อย่าเห็นแก่เงินให้มากนักสไคว์เรส เห็นใจลูกหมามั่ง
  • หน้าตาน่ารัก น่าฟัดทุกตัวเลย ได้แต่มอง เงินไม่ถึง
  • จะบ้าไปแล้ว!!!!!!!!!!! อินบรีดบิซ เดี๋ยวสัตว์ประหลาดก็บุกโลกหรอกกกก
  • ฮ่าฮ่า หน้าแม่งกวนตีน ทุกตัวเลย เหอะๆๆ
  • เอ่ออออ นี่พี่ตัดหูเองเลยหรอครับโดยใช้กรรไกรตัดกระดาษ
    ผมสงสารหมามากเลย สายเลือดดีขนาดนี้.
  • นั้นมันกรรไกรตัดพวก ผ้าก๊อต ไหมเย็บแผล หรือพวกวัสดุที่จะเอาไว้ดามหู

ที่อเมริกาเค้าใช้เลเซอร์ตัดครับ หาซื้อได้ทั่วไป คือว่าตัดแล้วจะคมมาก เลือดจะไหลออกมาน้อยมากครับ

ที่ตัดกันเองที่บ้านก็เพราะว่าถ้าเราพาไปตัดตามคลีนิก ราคาแพงมากๆเป็นเงินไทยก็ หมื่นกว่าบาท

อย่างพวกลูกหมา เพื่อนผมจะเป็นคนตัดครับ เค้าคิดตัวละ 70 เหรียญ ก็ประมาณ 2 พันบาทไทย
  • เห็นพ่อหมา กับลูกหมา ใจเต้นเลย
  • sizzle ......... my wife is korean may be you can talk to me on msn. in korean and english

thank you

E-mail = once_in_a_bluemoon@msn.com
  • เขาเป็นชาวเกาหลี พูดไทยไม่ได้ ภาษาอังกฤษ ก็ไม่ค่อยดี อย่าไปด่าเขาครับ

อาจจะจู้จี้เรื่องซื้อหมาไปหน่อย แต่เวลาซื้อก็ซื้อจริงครับ
  • sizzle ซื้อผมไปแล้วนะ...ราคาก็พอได้
    ตอนนี้เขาก็ต้องการอีก แต่กำลังเก็บเงินอยู่นะครับ

เขาซื้อจริง :o001:
  • เลือดบิซ โคตรเข้มเลย
  • อย่าไปด่า ว่าเค้าเลยครับ Mr.Kim ผมรู้จักดี ซื้อหมาผมไป 4 ตัวแล้วรวมเป็นเงินก็ 2 แสนกว่า
    แต่ครั้งนี้เค้าจะหาให้เพื่อนคงโดนฟิกราคามา ยังไงก็คุยๆกันไป เรื่องเยอะนิดนึง..ออกแนวน่ารัก 555+

sizzle... we talk about you, you are good man and verry good customer..:013:
  • ลูกหมากระดูกให่ญๆแบบนี้เลี้ยงไงคับให้กินอะไรคับผมเคยเห็นลูกหลานบิซในเมืองไทยกระดูกก้อไม่ให่ญขนาดนี้ขอบคุณครับ
  • ภาษาอังกฤษของคิม แย่แล้ว ของน้าผี แย่กว่า เลยยิ่งคุยกันไม่รู้เรื่อง
  • คิมมีอาชีพเสริมคือหาหมาป้อนลูกค้าที่เมืองจีน ใครมีปัญหาค้าขายหมากับเขา ผมพอช่วยได้ครับ
  • Kim anyproblems , need supports let your big bother know, ok?
    I will be a middle man for you.

Take care and enjoy
    Mark
  • ฮั้ย วาคาริมัส โดโหมะ อาริงาโตะ อะเจ้ยยยยไม่ช่ายยยยยย:030:
  • :021::021::021:thank you mark and master and gof_bb you are good bro~!!! so i'm very happy~!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    gof_bb your wife korean??? wow very amazing
  • yes bro ... my wife is korean
  • สวยสุดๆเลยเพ่
  • GOF_BB ...everyday your wife not log-in msn....ㅠㅠ i send mail..but no have answer hahahaha
  • เทพมาก
  • หน้าดำๆสุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆ