ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาหาย ที่โคราช
  • เป็นของน้องราในกลุ่มโคราชฝากมาลงตามหาครับ ใครพบเห็นช่วยแจ้งกลับไปที่น้องเข้าเลยนะครับ เป็นลูกหมาสีบลูอายุประมาณ 2-3 เดือนครับ หายหน้าบ้านของน้องเขาเองครับ หน้าจะถูกอุ้มไปครับ 081-0746174 ชื่อน้องรา ครับ ลบก่วนพี่ๆ น้อง ช่วยด้วยนะครับ น้องเขาฝากบอกว่ามีลางวัลให้ด้วยนะครับ เดียวจะหารูปที่ชัดกว่านี้มาลงเพิ่มอีกทีครับ
    ไฟล์แนบ
    SNV36291.jpg 35K
    Resize%20of%20DSCF0657.jpg 64K
    Resize%20of%20DSCF0661.jpg 74K
    Resize%20of%20DSCF0667.jpg 93K
  • ....
    ไฟล์แนบ
    Resize%20of%20DSCF06672.jpg 46K
  • .... ทดสอบครับ
    ไฟล์แนบ
    lkjn.jpg 46K
    gfds.jpg 64K
    hygf.jpg 74K
  • กำเลย ขอให้โชคดีนะครับ
  • จะช่วยสอดส่องและกระจายข่าวให้อีกแรงนะครับ
  • น่าจะหาง่ายเพราะสวยจุดเด่นเยอะมาก...ขอให้เจอไวไวนะครับ..เป็นกำลังใจให้ครับ
    เข้าใจความรู้สึก...
  • :029::029:ขอบคุณน้าผี กับพี่ๆ ด้วยนะครับ ถ้าใครทราบเบอะแสยังไง ลบก่วนโทรบอกน้องเข้าได้เลยนะครับผม น้องเข้าไม่ค่อยได้เข้ามาในนี้นะครับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
  • จังหวัดใหญ่ซะด้วย เป็นกำลังใจให้ได้คืนครับ กำลังน่ารักเชียว
  • หวัดดีคุณชาญ

ขอให้เจอไวไว นะครับบ
  • ครับพี่แมว ขอบคุณทุกคนด้วยครับ ผมก็ช่วยน้องๆ เข้าหาอีกแรงครับ
  • สวยแบบนี้พวกขโมยจะอดใจไหวไหมคับเนี้ย

ขอให้เจอลูกไว ๆ น่ะคับ
  • ขอให้พ้อไวเด้อเจ้า

คนขอนแก่น
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0148.jpg 14K
  • :029::029::029:ขอบคุณทุกๆ คนอีกทีนะครับ
  • ช่วยดูแถวๆหมู่บ้านย่าโม5 เคหะโคราชด้วย
  • ขอบคุณคะที่ช่วยเป็นกำลังใจ f.เจ้าของหมา
    อยากได้คืนจริงๆ ฝากช่วยดูๆแถวเคหะด้วย
  • เจอแล้วคับ ลูกของผม

เจอที่เคหะโดนอุ้มแต่ทำเนียนคับ

แต่ยังดีที่ได้คืน....ขอบคุงทุกๆคนนะคับ

ที่เป็นทั้งกำลังใจแล้วก็ช่วยสอดส่อง

ขอบคุณมากคับทุกคน...จากใจ...น้องลา
  • เดี๋ยววันหน้าจะนำรูปมาลงให้ชมนะคับ

ก็ขอขอบคุณ..คุณพี่ชาญมากๆคับ

ที่คอยช่วยผมมาโดยตลอด..ขอบคุณคับผม

.......น้องรา.........