ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อ้างอิงจาก http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19417&page=1#Item_0
    เกิด 25 ตค 53 เพศเมียครับ เป็นลูกของ สมหวัง
    พอดีมีพี่มาจองไว้ตั้งแต่ลงประกาศตอนแรก แต่ตอนนี้ยังไม่มารับเลยครับ แล้วก็ติดตอไม่ได้
    ส่วนถ้าหากมี่ผู้สนใจ ติดต่อ 0827905953 เอครับ ราคาพิเศษ
    ตอนนี้ลูกสุนัขแข็งแรงดี วัคซีนเข็มแรกไปแล้ว
    หรือสนใจดูตัวจริงได้ครับ
  • ตอนเดือนกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC052602.jpg 71K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC052622.jpg 96K
  • ส่วนรูปปัจจุบันจะรีบอัพให้ด่วนเลยครับ ช่วงนี้งานยุ่งมาก
    ไฟล์แนบ
    DSC053212.jpg 67K
  • พ่อครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2656.jpg 76K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_26662.jpg 69K
  • พ่อตัวนี้ผมชอบเป็นการส่วนตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    4182.jpg 44K
  • แถมอีกรูปแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    untitled3.jpg 51K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆครับ แล้วก็สวัสดีปีใหม่พี่มาร์คและพิทบูลโซนครับ
  • รูปสมหวัง ครับ:005: ตัวนี้ชอบมาก ดูแล้วยังมีความเป็นพิทในตัวสูง
    ไฟล์แนบ
    A-0somwang-.jpg 89K
  • ขอบคุณ คุณ A_TIME รูปสวยมากครับ
    และพี่ๆที่โทรมาสอบถามครับ

เพิ่มเติมนิดนึงครับ ลูกสุนัขตัวนี้ไม่ได้เป็นแนวเตี้ยล่ำนะครับ
    แต่ลักษณะจะไม่ใหญ่เท่า BIG BULLY กระดูกใหญ่ครับ
    นิสัยร่าเริง แต่เวลาดุแล้วจะฟังครับ ไม่มึน
  • แจ้งเพิ่มเติมครับ สำหรับผู้ที่สนใจและรอชมรูปลูกสุนัข
    (คุณเอกพญาไท คุณแจ๊คสุราษ คุณเลิฟ ห้วยขวาง และพี่ที่อยู่ดอนเมือง )
    พอดีกล้องผมมีปัญหานิดนึง ตอนนี้กำลังรอกล้องจากเพื่อน น่าจะประมาณเย็นนี้หรือพรุ่งนี้ตอนเช้าจะรีบลงให้ด่วน
    เลยครับ สำหรับพี่ที่จะเข้ามาดูลูกสุนัข รบกวนแจ้งล่วงหน้านิดนึงครับ
    ขอบคุณพี่มาร์คและทุกท่านที่สนใจโทรมาสอบถามนะครับ
  • มาแล้วครับรูปปัจจุบัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_3310 (Small).JPG 36K
    IMG_3307 (Small).JPG 52K
    IMG_3300 (Small).JPG 56K
    IMG_3299 (Small).JPG 47K
    IMG_3304 (Small).JPG 38K
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ
  • แถมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3331 (Small).JPG 67K